A3 đâu rồi

murasaki

Có lẽ chẳng có nhiều chuyện để nói với nhau nữa rồi. :((
Nhưng mà công nhận website thay đổi hình thức trông hay phết. Lại nhớ đến màu sắc của trường ngày xưa. Đặc biệt là giống cái restroom :D

estrella

Active Member
:))... thằng này cùng lớp với em... gọi em là chị hai đó chị... em làm chị nhiều đứa trong lớp lắm... tuần đấy 2 chị em chán đời nên ngày nào cũng đi chụp ảnh tóe loe luôn... nhìu lắm...

svdhy

Member
hi trông nhóc Thảo dạo này có vẻ đỡ cá khô hơn nhỉ:D
mà chắc đang chuẩn bị thi ĐH hả, cố lên nhé:)

bombom

Hic,ngày qua ngày mà vẫn chưa hết nổi cái trang này.Tình hình nhà mình dạo này ế quá đi.........Chẳng ai vào câu kéo ,buôn bán thế hả trời.

estrella

Active Member
hichic... cũng chán đời lắm anh ạ... các anh chị xem thế nào trượt 1 cái là đi làm luôn đấy...
Chị Giang ơi cái Oanh đỗ giải 3 văn quốc gia rồi... khỏi phải thi...chúc mừng nó đi chị... và chuẩn bị chia bùn với em nữa...hichic

svdhy

Member
oái được giải Văn quốc gia cơ á, hic, sợ wá:D
nhưng mà con gái mà theo nghiệp văn chương thì . . . còn đỡ khổ hơn con trai=))
Chúc mừng em Oanh cái nào:)

goldchick

AAAAAAAAAAAAAAAAA cao thủ phương nào đấy, giải ba văn QG. Nhớ lại ngày xưa mình chỉ mong thi Văn được 5 -> quả đúng thế thật. Còn em gì nếu trượt ĐH thì nước ta lại có thêm 1 người xuất ngoại sang Pháp nhẩy.

estrella

Active Member
vùng kinh tế mới thì ko, con xây dưng gia đình thì đã từng nghĩ đến...:D nhưng chưa kiếm đc ai anh ạ... nếu đc đi du học thì em chọn đi TBN cơ...

elf_yoshioka

Khà khà, cháu mình được đấy. Còn ảnh nữa ko, up típ lên đi.
Lâm tặc, nhìn mi nằm đọc sách mới đáng yêu làm sao chứ :)). Mà, quyển gì như quyển hướng dẫn sử dụng máy ảnh, há há.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000