A3 đâu rồi

estrella

Active Member
Ai thao thức cơ hả anh, mà anh ơi ý em nói là em đi mở hàng cho người khác chứ không phải em bán hàng đâu. Còn ngâm thơ với hát thì em ko có khiếu anh ạ.

svdhy

Member
đề nghị đc Phong kô xiên xỏ tui nữa nhé
mình mà đăng hình lên chắc chị em thao thức vì gặp ác mộng kô ngủ được nữa

svdhy

Member
ơ thế bé Thảo đăng hình trước đi để mọi người còn vào đây đông đông chứ
anh mà đăng thì có khi kô ma mống nào vào nữa thì buồn lắm

estrella

Active Member
anh cứ đăng đi không sao đâu, mọi người ở đây hầu như là biết mặt anh rùi nên anh yên tâm các anh chị ý không bỏ đi đâu, có mỗi em là chưa biết mặt anh thôi.Với lại em bao anh trước khi anh bảo em mà.

bombom

Ôi giời ạ!Tự nhiên dạo này thấy hắt hơi chi chít.Hóa ra có người đang nhắc đểu mình trong này a.Quân kêu tớ vào bên ttvnol,trong kho đó lại chạy tót bên này là thế nào hả.
Quí d lần trước gửi cho tớ nhiều ảnh lớp mình lắm.Sẽ gửi dần dần cho bà con thưởng thực

bombom

Chiếc lá đầu tiên

Author: Hoàng Nhuận Cầm

Em thấy không, tất cả đã xa rồi
Trong hơi thở của thời gian rất khẽ
Tuổi thơ kia ra đi cao ngạo thế
Hoa súng tím vào trong mắt lắm mê say.
Chùm phượng hồng yêu dấu ấy rời tay
Tiếng ve trong veo xé đôi hồ nước
Con ve tiên tri vô tâm báo trước
Có lẽ một người cũng bắt đầu yêu.
Muốn nói bao nhiêu, muốn khóc bao nhiêu
Bài hát đầu, xin hát về trường cũ
Một lớp học bâng khuâng màu xanh rủ
Sân trường đêm - Rụng xuống trái bàng đêm.
Nỗi nhớ đầu anh nhớ về em
Nỗi nhớ trong tim em nhớ về với mẹ
Nỗi nhớ chẳng bao giờ nhớ thế
Bạn có nhớ trường, nhớ lớp, nhớ tên tôi?
"Có một nàng Bạch Tuyết,các bạn ơi
Với lại bảy chú lùn rất quấy"
"Mười chú chứ, nhìn xem trong lớp ấy"
(Ôi những trận cười sáng đó lao xao)
Những chuyện năm nao, những chuyện năm nào
Cứ xúc động, cứ xôn xao biết mấy
Mùa hoa mơ rồi đến mùa phượng cháy
Trên trán thầy, tóc chớ bạc thêm.
Thôi hết thời bím tóc trắng ngủ quên
Hết thời cầm dao khắc lăng nhăng lên bàn ghế cũ
Quả đã ngọt trên mấy cành đu đủ
Hoa đã vàng, hoa mướp của ta ơi!
Em đã yêu anh, anh đã xa rời
Cây bàng hẹn hò chìa tay vẫy mãi
Anh nhớ quá! mà chỉ lo ngoảnh lại
Không thấy trên sân trường - chiếc lá buổi đầu tiên.

A3 thân yêu!

bombom

Quí kêu là đăng kí mãi mà ko có nick.Đợi đến tận 3 ngày rồi a.Trong khi đã khai rất nghiêm túc các thông tin.Có ai biết tại sao ko?
Tại Q có làm 1 cái flash của lớp mình hay dã man.Chào đón Q vào để gửi cho anh em chiêm ngưỡng.

estrella

Active Member
Chị ơi, chị gửi thêm ảnh đi, ảnh này mờ quá, em nhận ra có vài người thôi, ảnh lớp chị đông vui nhỉ. Anh Quân lập ra topic này rùi biến mất tăm luôn à. Chị Kim Thanh ơi, anh Quân là anh nào trong ảnh thế ạ???

elf_yoshioka

Lâm tặc, mi gửi cái flash vào hòm mail cho ta, để ta post lên, ta để nó ở nhà rùi, ở cty ko có. Ở nhà post chậm lắm. Huỳnh Thanh Thảo là em nào nhỉ, sao lại vào box của người lớn nghịch lung tung vậy. :D

estrella

Active Member
Dạ thưa anh Quí, anh cho em hỏi khí không phải, mắt anh có làm sao không ạ, nếu có làm sao thì đi khám ngay đi không kẻo muộn anh ạ, tên em là Huỳnh Phương Thảo chứ ở đây không có ai tên Huỳnh Thanh Thảo đâu ạ. Còn sao em lại ở đây thì trước khi post bài em đã hỏi người lập ra topic này rùi, anh ý đồng ý thì em mới viết tiếp đấy chứ, với cả tại anh em học cùng lớp các anh chị nên em mới vào có gì thất lễ mong anh chị bỏ qua.

elf_yoshioka

Ồ xin lỗi bé Thảo nhé, anh nhìn nhầm. Mà sao đanh đá vậy, anh chỉ nhìn nhầm chút xíu thôi mà :D.
Em làm ơn, tên anh em viết y dài hộ anh nhé Quý chứ ko phải Quí đâu ạ.

estrella

Active Member
Dạ, thưa anh QUÝ ( viết đúng chưa ạ), em tên là Thảo, đệm là Phương chứ không phải là bé đâu anh ạ. Em có làm gì đâu mà anh bảo em đanh đá, đấy là em thấy sai thì sửa với cả lo lắng không biết mắt anh có làm sao không nên khuyên thế thôi hìhi.Mà anh chị kể về lớp mình đi, em thấy lớp anh chị có vẻ vui lắm nhỉ, gửi ảnh lên nữa để em chiêm ngưỡng những gương mặt ưu tú chứ.

bombom

2 anh em nhà này ghê thật. đúng là ăn cướp gặp bà già ( ko có ý ám chỉ gì đâu , chẳng may nhớ được mỗi câu đấy nên viết ra thôi ).
Này Quý dê câu bài ghê quá đấy.Thông cảm cho bạn nhớ.Dạo này bắt đầu thi rồi.Phải trả bài liên tục mới có thể thi được.Bận quá.Mà gửi qua mail rắc rối lắm nên ngại ko chịu được.

svdhy

Member
đợi mãi mới thấy có thành viên A3 ló mặt
Quý dê sắp thi xong chưa, mà hình như cậu còn 1 năm nữa hả
Thanh kia, sao có thấy bao giờ ý ới gì trên yahoo lẫn trên ttvnol thế
mà có ảnh A3 thì cứ từ từ post lên để tớ xem lại nữa
ảnh của tớ để ở nhà ẩm quá hỏng gần hết, tiếc quá
nhưng mà nếu có cái nào có mặt tớ rõ thì đừng post nhé kẻo em Thảo chê rồi kô nói chuyện nữa thì chán lắm:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000