A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

Pok_chocolate

piggy said:
Mày kiểm tra lại mắt đi,nhìn thế mà bảo là giống avatar của thằng Vinh :-O 3 con là 1 đấy :q:
Cái ảnh đầu tiên nó cho tao xem chính là cái ở avatar của thằng Vinh, ko tin hỏi nó coi, mày biết nó đưa tao xem cái nào à?
@Vinh: em với út, dám dọa đánh chị à hả? :cool:

hate_a3

Member
á há há há, Vân đen nói thằng Vinh 1 câu nữa em bắn bỏ liền bi h
tối nay 6h con giai đi chơi, tụ ở nhà Thành nhé, thằng nào ko đi thì wa nhà Vinh chơi lmao

piggy

Pok_chocolate said:
chị NA dạo này béo thế ku ơi, mặt béo ú hehe, có chồng béo ra à? để mai tao cưới ;) :cool:
Mặt chị tao vẫn tròn thế mà cu, hehe, nhưng cũng có béo ra thật :> Lấy chồng lợi lắm đó cưng ;) Mày volunteer đi, rùi bọn tao theo lun ;-) :d:

tao xin nhỗi nhần đầu tiên tao vào 4rum mừ
hì hì. hôm nay tao viết có dấu rùi nè. >:p. đanh đá quá đấy.
hehe
bà con ở trên này đông ghê. dzui thiệt!tình hình này chắc phải lên thường xuyên để bồ hóng roài.

piggy

Nguyễn Tuyết Nga said:
tao xin nhỗi nhần đầu tiên tao vào 4rum mừ
hì hì. hôm nay tao viết có dấu rùi nè. >:p. đanh đá quá đấy.
hehe
bà con ở trên này đông ghê. dzui thiệt!tình hình này chắc phải lên thường xuyên để bồ hóng roài.
Biết gõ dấu rùi kìa :> Giỏi quá á :q: Bồ hóng lên đây là đúng rồi đó :cool:

Linhc

Công nhận lớp mình chat ác thật . lâu không vào mà ... lên tận 48 trang . Ờ , Ha` oi , bao giờ mày lại về hả mày ?
Hôm nào lớp mình lại họp đi .

hate_a3

Member
ối giời ơi, mấy năm bọn con gái mới gặp đc 1 lần mà nói cứ như đúng rồi ý
Khanh nhợn lấy mấy chồng rồi mà béo thế, cả con Linh nữa, càng lấy nhìu chồng càng béo ra à lol
mà lấy vợ thì có béo ra ko =p~

sayang

2 tuần nữa tao lại về nè ^.^ Phá vỡ kế hoạch . Đáng lẽ là ko về , nhưng thui, về ăn chơi cho vui ..

hate_a3

Member
:eek: 2 tuần nữa về hả: Hà ơi mua cho tao mấy cái bút chì, bút chì màu to đùng mà dùng để đánh dấu trang ý, nó như kiểu chì sáp ý :D tao có mấy cái mà sắp hết roài :D
từ từ để xem tên là gì :D
LYRA MEGA LINER
:d:d:d:d
mua cho tao tầm 5 6 cái nhá, về tao gửi tiền :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000