A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

CrazyA3

Member
Thứ 7 tuần này (tức là ngày 17/9) boys lớp mình sẽ tập trung tại nhà con bác Quế (dự kiến là như vậy).Có j` thì hỏi lại Hoàng Salem cho chắc!!!!!!:D

hate_a3

Member
dạ ảnh nào chị???
tối thứ 7 6h hẹn nhau ở nhà Thành nhé, đi sinh nhật Quỳnh luôn, khi đi mang theo 50k, con gái thích đi thì cũng đi luôn đi, sao lần nào cũng thấy toàn con trai thế
mà tình hình lớp mình thế nào rồi??? sao ko ai thông báo gì hết vậy
dạo này tui mệt và chán quá, ước gì có ai đó ở bên cạnh mình nhỉ, bạn cũng đc, ng yêu thì cũng tốt, mệt quá đi ........

Pok_chocolate

hate_a3 said:
dạ ảnh nào chị???
tối thứ 7 6h hẹn nhau ở nhà Thành nhé, đi sinh nhật Quỳnh luôn, khi đi mang theo 50k, con gái thích đi thì cũng đi luôn đi, sao lần nào cũng thấy toàn con trai thế
mà tình hình lớp mình thế nào rồi??? sao ko ai thông báo gì hết vậy
dạo này tui mệt và chán quá, ước gì có ai đó ở bên cạnh mình nhỉ, bạn cũng đc, ng yêu thì cũng tốt, mệt quá đi ........
Khổ thân chưa? Tội nghiệp thằng em mình we' đi, thế chưa cưa được em nào hả ku? :-/ Trông em mình cao ráo đẹp zai thế mà ko con nào yêu à, chắc chúng nó cận hết roài. ;)

sayang

Bọn con trai lúc nào cũng to mồm kêu là rủ con gái nhưng ko đứa nào thèm đi . Thực chất có rủ đâu cơ chứ ....

CrazyA3

Member
May wa' , thứ bảy bọn con trai đi chơi Trung thu roài, nếu để đến Chủ Nhật chắc là chỉ đi ngắm mưa!!!!!!
He he , tối CN mát mẻ =>ngủ ngon vãi lều , suýt muộn học

sayang

lolz, rủ đi mà con trai cứ đi nói chuyện với nhau thì nói làm gì ? Phải 1 nam đèo 1 nữ, phải để nữ ôm eo thì mới đi, các chị em nhỉ ? :D Giống Móm đi với người iu i' , người iu ôm chặt thế ko biêt ;)

CrazyA3

Member
Đù má cái 4rum này!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mấy bài hôm nọ tau viết đâu hết roài
F U C K !!!!!!!!!!!!!!!S H I T!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tối CN (6/11) bọn con trai đi nhậu nhá(theo í kiến của Đạt ma sư tổ :D).Khi đi mang theo ít $ góp vui :D.keke.Tau với thèng Hoẵng tổ chức SN mà =>Càng đông càng zui.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000