A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

4nothing

Còn ảnh gì nữa ko?
Gửi nốt đê
Đứa nào cầm ảnh của lớp
Hồi đi thăm quan , mấy hôm liên hoan nữa
Thì gửi nốt đê

pooha3

mọi người làm thế nào chứ để ảnh thế này khó xem waaaaaaa!, ma sao bạn Móm có quả ảnh ấn tượng ghê ta...

hate_a3

Member
thằng điên, gửi vào mail đến bao h xong, khi nào mày lên net thì qua đây mà xem ảnh, rồi chuột phải save pictures as, thế có phải dễ hơn ko
............
lớp mình bây h có bao nhiêu đứa học tiếng pháp thế, vãi cả lúa
............
về vấn đề clip anh em chờ mấy hôm nữa tao thi xong cái môn toán chó chết này sẽ up lên cho, host tao có rồi nhưng chưa có thời gian post lên, ngại quá
............
các bác ở nc ngoài có tiền ko, mỗi tháng donate cho cái host của tớ 1 ít đc ko :p

hate_a3

Member
pooh_a3 said:
mọi người làm thế nào chứ để ảnh thế này khó xem waaaaaaa!
thế nào thì mới dễ xem, hết đỡ chúng mày, để dọc xem cũng khó, để ngang xem cũng khó, hay là phải để chéo or thu nhỏ ảnh lại xem cho nó rõ à
thích xem kiểu nào nữa :<
pooh_a3 said:
này ai cho chú bắt nạt Van đen đấy, nó dỗi ko về là cháu bắt đền chú đó
yên tâm đi, thế nào hè... à quên tết :devil: Vân cũng phải về để còn xoa lưng cả nắn tay và làm 1 số chuyện khác cho chú nữa, cháu cứ yên tâm đi.... nhỉ chị nhỉ :X

pooha3

hate_a3 said:
thế nào thì mới dễ xem, hết đỡ chúng mày, để dọc xem cũng khó, để ngang xem cũng khó, hay là phải để chéo or thu nhỏ ảnh lại xem cho nó rõ à

yên tâm đi, thế nào hè... à quên tết :devil: Vân cũng phải về để còn xoa lưng cả nắn tay và làm 1 số chuyện khác cho chú nữa, cháu cứ yên tâm đi.... nhỉ chị nhỉ :X
tai cái máy nhà cháu tải chậm wá nên đợi mãi mà không xem được. :(
trời chú nói thế thì làm sao nó dám về cơ chứ.

pooha3

the eagle said:
22222222222.bon khon khoe ca chu,vua xem anh bon lop minh xong,lam minh bôi hôi nhó lai thoi trai tre,sao mà dang yeu vay!
A ha, cuối cùng thì Bầu cũng đã mò được vào forum.Sao anh làm j mà bi h mới đăng ký.

hate_a3

Member
pooha3 said:
tai cái máy nhà cháu tải chậm wá nên đợi mãi mà không xem được. :(
trời chú nói thế thì làm sao nó dám về cơ chứ.
chời đất, thế thì mày nói là tại cái máy nhà mày nó tải chậm, sao lại đổ tại mọi ng up lên khó xem hả, đạp chết bây h.
mà nói cũng đúng, bây h dùng dial up mà tải về từng đấy ảnh thì chết là phải
...................
yên tâm đi cháu, nói thế vân nó mới có đủ dũng khí để về, vì nó thích mấy cái đấy mà, ko nhắc nó nó quên mất lại chỉ nhớ mấy cái ở bển thì ko bao h nó về đâu, hahahahaha

CrazyA3

Member
He he, tao đã có ảnh ,thằng nào muốn thì đem USB đến nhà tao mà lấy

Nhắn Đỗ Minh: Mày có định lấy Logo lớp mày ko đấy, tao làm xong cách đây hơn 1 tháng roài

Pok_chocolate

Chài chài, mới ko lên có 1 thời gian mà chúng nó đã lôi mình ra làm đề tải rủi
Hehehe, ko ngờ mình nổi tiếng vậy ta, hehehe ;) ko ngờ nhiều người mong mình về thế :cool:
Mà cái con Đu Đủ kia, ko có ai post ảnh thì mày cũng kêu, post lên cho rùi thì cũng lại kêu, mà lý do tại máy nhà mày chứ, oánh chết h, kêu lung tung :p
Hehe, lúc nào tao gửi thêm ảnh mới của tao cho, xinh dễ sợ, đảm bảo ai nhìn thấy xong là chạy mất dép liền, hehe :)

Pok_chocolate

hate_a3 said:

Thằng em mình ko ngờ nhớ dai thế, được cái thông minh trí nhớ tốt giống chị nó, hehe,
Mà ku ơi, em bảo là khi nào chị về em bao chị 1 chuyến du lịch xuyên Hà Nội đúng ko? :p

hate_a3

Member
keke, chị cứ về làm đủ những việc mà chị đã hứa, bảo đảm em sẽ dẫn chị đi du lịch hà nội, đi hẳn 2 vòng cũng đc kekekkee

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000