A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

pooha3

chú à, chú kiếm đâu ảnh mấy wả xe đẹp ghê, cố lên kiếm tiền chơi wả xe đấy cho bọn Dylan và @ sợ đi chú.

hate_a3

Member
tầm bậy tầm bạ, ai thích thì đến trg mà lấy, ko lấy hộ đc đâu, đến vinh còn ko lấy hộ đc thì Linh A làm sao lấy đc, kekekeke

sayang

Hôm qua các chú có về trường giao lưu ko ? Giao luw 5 trường hả ? Chắc lại thi hát hò giống hồi lớp 11 đúng ko ?

pooha3

trường mình xui xẻo wá mưa thế này dân tình làm sao mà đến wậy fá được.
Thế hóa ra không lấy hộ bằng được hả chú,kiểu này lại lóc cóc đến trường zay...

Pok_chocolate

pooha3 said:
trường mình xui xẻo wá mưa thế này dân tình làm sao mà đến wậy fá được.
Thế hóa ra không lấy hộ bằng được hả chú,kiểu này lại lóc cóc đến trường zay...
Con này đúng là chúa lười biếng, có xe rùi mà còn lười, béo là phải, kekeke
:cool:
Mày đúng là ko sửa được cái bệnh cố hữu, kekeke. Kiểu này tao phải vác xác vể dạy dỗ lại mày mới được. :>

sayang

Hình như là bằng trả vào sáng thứ 4, và chiều thứ 7 . Khi đi nhớ mang theo 2000 VND ( 1000VND tiền bằng + 1000 gửi ) :D

sayang

Hôm qua ở HN trời mưa to hả ?Thích nhỉ ... Thế này hát hò càng có không khí chứ ! Ở đây cũng đang mưa to nè, lạnh vãi ...

sayang

Mà mưa to thế này, chắc không bị cắt điện nữa đâu nhỉ ? Nghe nói ở nhà ngày nào cũng bị cắt điện vài tiếng hà ?

hate_a3

Member
đúng, trả bằng vào chiều thứ 7 và sáng thứ 4, 1000 bằng 1000 gửi xe, con bò già khá đấy
không phải mưa to nên ko mất điện mà là nối điện từ đg 500kV vào nên ko bị thiếu nữa
-----------
to Huyền: chú thi xong một nửa rồi cháu ạ, cám ơn mày, mới thi 3 môn mà tình hình chắc chú thi lại 2 môn
-----------
mình đã bỏ phí mất cả 1 năm trời để làm những chuyện vô ích, bây h thì đã ko kịp nữa rồi, có lẽ sẽ ko phải là 1 năm mà là 5 năm...5 năm trong một đời người, cũng dài nhỉ....

hate_a3

Member
hà ơi, lúc nào mày online đc, tao có chuyện cần hỏi mày tí
bình thường mày lên net giờ nào (h việt ý, tao ko biết h sing :p)

Pok_chocolate

sayang said:
Mà mưa to thế này, chắc không bị cắt điện nữa đâu nhỉ ? Nghe nói ở nhà ngày nào cũng bị cắt điện vài tiếng hà ?
Ở nhà mình mưa a? sướng nhẩy, chả bù với ở đây, chẳng thấy mưa mấy, mà mưa chưa được 5' đã tạnh rùi, chán!

hate_a3

Member
thôi đi bà, mưa hà lội so thế lào đc với lắng calada
ở bên calada bà cần gì mưa, lắng bên đấy đủ roài =))

sayang

hate_a3 said:
hà ơi, lúc nào mày online đc, tao có chuyện cần hỏi mày tí
bình thường mày lên net giờ nào (h việt ý, tao ko biết h sing :p)
Mày có chuyện gì mà bí mật thế ? Hỏi luôn trên này đi cũng được . Hay mày định tỏ tình với tao ah ? ;-) Thế thì có gì đâu mà ngượng. Mày định tỏ gì thì tỏ trên này luôn đi, để tao còn được mở mày mở mặt với làng trên xóm dưới , hí hí :d:

Tao hay lên mạng buổi tối khoảng 10-11h vn. Nhưng mạng nhà tao phọt phẹt nên hay bị disconnect lắm. Mạng câu trộm mà :D

Thế nhé ! Đợi tin vui của mày , hí hí :x :*

hate_a3

Member
hi'hi'
tin vui đây, tao bị thi lại môn tin :( mẹ chó, thi như sh!t
năm nay phí thật sự roài, đáng lẽ phải đăng kí thi lại :(

sayang

Mang danh sinh viên Bách Khoa, oai thế còn gì ? Khổ thân, 3 năm cấp 3 đèn sách, mài đít quần ở khắp các lò , bây giờ đỗ rùi thì lại bảo la Sh!t ... Thế thì dùi mài để thi đại học làm quái gì ... Tốn cơm tốn gạo ...Tốn cả đít quần ...

hate_a3

Member
thứ nhất là tao ko đi khắp các lò, mỗi thứ tao học ở 1 nơi thôi, còn thì chơi là chính
thứ 2 là dek phải 3 năm cấp 3 đèn sách, vì tao có học hành gì đâu, đến lớp chép bài về nhà vứt xó
thứ 3 là ko những tốn cái đít quần, mà tốn cả bông băng thuốc đỏ nữa vì đít quần rách ==> xước mông kekekeke
----------
tao cũng chả hiểu thi đỗ để làm gì nữa mày ạ, vì thật sự tao chả hiểu học đại học để làm cái gì nữa. mẹ kiếp, chả hiểu sau này mình sẽ thành cái gì nữa
----------
quên mất, hôm nay 1/6, là sn tớ, tối nay bỏ ít tiền ra làm cái cầu truyền hình ra cho bọn bạn ở HN với cả HCM giao lưu, ko có chúng nó mang tiếng là đàn em của anh Vinh mà ko biết mặt nhau thì mất mặt tiu lắm
thế cho nên đồng chí nào tối nay rảnh rỗi thì bỏ chút thời gian ghé qua đặng mà lên tivi nhá
ngại thật, sn mà cũng phải làm cầu truyền hình thế này, tốn kém quá, quan hệ rộng nó khổ thế đấy =))

sayang

hate_a3 said:
thứ 3 là ko những tốn cái đít quần, mà tốn cả bông băng thuốc đỏ nữa vì đít quần rách ==> xước mông kekekeke
----------
tao cũng chả hiểu thi đỗ để làm gì nữa mày ạ, vì thật sự tao chả hiểu học đại học để làm cái gì nữa. mẹ kiếp, chả hiểu sau này mình sẽ thành cái gì nữa
1. Mày ko mài đít quần thì làm sao nó rách để mông mày xước te tua được :?
2. Biết đại học chán thế , sao còn lao đầu vào thi. Thi để rồi học có ra cái gì đâu. Phải tính kỹ chứ! Để bây giờ thấy tiếc. Thà ngay từ đầu, học để lấy cái bằng cấp 3 rồi đi làm hay đi du học còn hơn. Tự dưng phí 1 năm đại học, chẳng làm gì , chỉ toàn chơi bời . Chơi thì sướng đấy nhưng sau này ăn cám :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000