A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

jumbo_lp

mimanchi said:
ui ui, ba bạn lớp mình kìa, trông yêu wá cơ =)) =)) tự nhiên xem ảnh lại nhớ mấy đứa lớp mình wa......
@Hung: Bạn Chi nói xấu gì đâu :D thế Hùng ko về hè này à, phải thực tập ah...xin thực tập ở nhà cũng được mà, vừa về đú đởn được luôn..thế là thiếu một nhân rùi, buồn wa....
@Linh: ai tên là Linh cũng xinh ah??? Hồi trước tao cũng nghĩ thế, nhưng sau khi gặp mày thì có một số cái cần phải nghĩ lại, có lẽ hồi trẻ mình bồng bột wá =)) =)) =))
Hùng súi mày bị bọn Pháp nó thiến rùi hay sao mà hè này ko về nhà. Xấu hổ với anh em hả. Mày ko định đi nghỉ với anh em hả. Thằng này láo wa. Suy nghĩ lại đi.

wine.genie

ặc ặc, thằng khỉ Bấn tao tưởng mày vào đại học nó dạy cho mày thành người lớn mà sao vẫn ăn nói ngông cuồng như trẻ con ý hả? Thất vọng về mày lắm! đợi đấy hè về tao bảo ban lại ...chẹp chẹp
Mấy bạn ở nhà lo kế hoạch hè đến đâu rồi? bọn lớp mình năm nay định đi Cửa Lò, có ai có nhu cầu đăng kí nhá! Càng đông càng vui!! hehe :D Chưa có kế hoạch đi cụ thể, khi nào có sẽ thông báo lên đây cho bà con xa quê biết nhé, về được thì về, k về được thì mọi người đi về sẽ gửi ảnh cho mà ghen tị,thèm thuồng ..hehe :q:
@ Chi: chết xin lỗi mày, thỉng thoảng tao cứ bị tật type nhanh quá nên bỏ sót những chữ quan trọng..ai tên là Linh cũng rất xinh..Nếu chẳng may mày có gặp ai tên Linh chỉ xinh thôi thì cũng đừng thắc mắc nhớ chưa, đã dặn bao lần là đừng lấy tao làm mặt bằng chung..người khác người ta không thích đâu! :cool:

ong vang

chao cac ban! Minh ten la Nguyen Ngoc Hoa, nam nay 21 tuoi, so thich la di lươn, giao lưu va tien! minh thay topic nay cua cac ban rat la hay nen mươn tham gia hoc hoi kinh nghiem cua cac ban, mong ca ban chap nhan
ki ten Ngc Hoa

mimanchi

Member
Chào mừng bạn đến với topic của lớp A2 chúng mình. Thôi mới đầu để mình giới thiệu một vài thành viên nhá:
mimanchi - Chi tức Chi xinh tươi :D
wine.genie - Linh tức Linh b? (kô phải Linh B đâu :D)
jumbo_lp - Thành tức Thành "bấn" :q:
Teddybear - Nguyệt tức Nguyệt.... (ứ bít)
HungKK - Hùng tức Hùng suối =))
innocent.... - Quách tức Quách nịt
Lớp mình còn mấy bạn nữa ví dụ như bạn Hoa pín nhưng dạo này bạn ý quá bận rộn ở Campuchia nên kô vào đây tham gia được mong bạn thông cảm =))

ký tên : Chi xinh tươi :D

cupid

hallo!
Quách đây! t doi nick roi ma Chi??? gop ý thang Thanh ban nhé! nhac nho cac ban cung tot nhung dung loi le lich su ti nhá!!! tình hình la hè nay thang Hung suoi, Dat du, Nguyet voi Hoa pin k ve VN, Nguyet thi moi sang, Hoa pin thi vua ve.. con moi hai thang on vat kia doi o lai di lam kiem tien :( se thieu di vai dua neu di choi roai.. lop minh dao ne di choi thi da k du, lai them bon o nươc ngoai,chan vai lúa!
Ah, hom no Thúy thi duyen dang Ngoai Ngu day... nhung rat tiec k dươc giai!
Moi người ơi! nghi ra chuyen gi thao luan cho vui deee....

HungKK

Này nhé, thàng Q béo không nói lung tung nhé, tao ở lại là vi tao có cái thực tập phải làm, voi ca không có tiền để mua vé về.

ong vang

oi gioi oi, sao cai forum cua cac ban a2 an noi mat lich su the khong biet,minh nghe khong quen! de nghi cac ban k su dung tieng campuchia o day nhe! voi ca lop minh post anh len di, co ai co anh moi thi post len ngay nhe. de cac ban khac con biet hien tai cac thanhvien a2 hu hong den chung nao. ma hinh nhu ai hoc a2 ra cung bi cai tat chui bay hay sao y nhi. nghe the tham qua

mimanchi

Member
hahahha...con dở hơi......lớp A2 ra đứa nào chả ngoan trừ mày ra.....mày xem trong này toàn người văn minh lịch sự có đứa nào chửi bậy đâu :D

ong vang

hoa khong hieu sao cac ban cu vao day de dau da va noi xau nhau nhu vay, lon roi ma sao van khong tahy doi cai tinh mai me buonn chuyen nhu vay nhi, ma de nghi cac ban post anh len di, minh k the post dc. ma minh lai mươn xem cac ban dao nay trong mat mui co dc sang sua hon khong. hi vomng la co

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000