A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

teddybear

Member
Ui, lớp minh đông zui thế??? He he, N chưa gặp Đạt, mới gọi điện cho Đạt thôi, Đạt đang chuyển nhà nên bận, chắc hè N len chỗ nó hoặc nó xuống chỗ N. Sắp 8/3 rùi mà chả thây nhân nào ra mào chúc mừng chị em A2 một câu cả. Tủi thân ghê gớm. :-(

wine.genie

đúng roài, mai 8/3 này, đồng chí nam nào của lớp mình đại diện cho câu chúc đi chứ..còn bạn nào có lòng hơn thì gửi hoa cho L cũng đươc..L ngại từ chối lắm!!! :d:
lớp mình có những ai bay bay rùi thế? Đông đi từ khi nào mà L mới bít tin..ngượng wa' :>>

HungKK

Dù muộn nhưng cũng còn hơn là không, H thay măt các bạn trai lop A2 0003 chúc các bạn gái A2 0003 ngày càng xinh đẹp.

yeulink

Damn all of you. Damn damn damn, why??? hừm, tại sao ko gọi tớ vào đây. Ức chế. Cả cái Nguyệt dở hơi, bực cả mình, nó té đi du học ko thèm nói với mình 1 phát. Hix, mà sao lớp mình vào forum này ít tèo tèo vậy...
Ai ở VN hôm nào qua nhà DS ăn bữa cơm thân mật nhá

teddybear

Member
Hihi, Dam San iu quý đây roài.... Hôm thằng Hiếu với Linh a vào nhà Đam San roài còn gì, hẹn nhau ở cửa nhà thầy Liên mà đợi mãi không thấy, biết ngay các anh chị lại hẹn nhau xé lẻ roài... chẹp chẹp.. rủ nhau đào ngũ không tập thể thế là không tốt có biết không????
He he, vào đây được mấy người roài mà thấy ai cũng chăm chăm kêu gọi: " Sao lớp mình vào đây ít thế nhỉ, phải bảo mọi người vào đông đông lên chứ " mà chẳng thây gỏi thăm nhau được một câu, buồn thế không bít :-(

mimanchi

Member
ối giời ơiiiiiiiiiiii.........nhớ các bạn quá cơ :(( Câu chuyện là thế này....bạn Chi của các bạn lâu lắm kô cập nhật thông tin do sống quá xa với xã hội bên ngoài.....lên vùng đồi núi này để tu luyện đến mấy tháng nay rồi nên kô hiểu tình hình của các bạn thế nào cả.....thế là bạn Nguyệt nhà ta đã đi Đức rồi ah.....Nguyệt thân iu, Chi xinh đẹp của Nguyệt vào hỏi thăm N đây, dạo này N thế nào, gặp Đạt chưa???? :D Gặp Hoa chưa??? Nghe nói con Hoa hay xí xớn sang Đức chơi lém mừh....:D

Dân tình mà ko đi du học thì làm gì có thời gian muh vào chat chit trong này :D ở HN thiếu gì trò chơi, hiểu tâm lý mọi người muh :(

teddybear

Member
Ối giồi ôi... kinh dị Mỹ... mấy chục năm nay bặt vô âm tín...mày lặn đi đâu mà bặt tăm không sủi bọt thế hả...
Hic hic, bạn Nguyệt đỉnh cao của bạn Chi dở hơi đang bơ vơ nơi xứ người... tìm mãi một anh bạn giai ( bạn giai thoai nhá) người Đức mà chưa được... phải kiếm gấp để nó còn chỉ dẫn, bạn Nguyệt của bạn Chi mới sang nên cái gì cũng còn bỡ ngỡ... ặc ặc... =)) =)) =))

mimanchi

Member
Nguyệt hâm thân iu :D Sang đấy có bùn kô cưng??? Mày ở thành phố nào thế??? Nếu chưa có anh người Đức nào thì gọi bạn Đạt sang ...tạm đê =)) Mày có ở cùng thành phố với nó ko??? Hè này có về VN kô??? Tao đang nghỉ Easter, thiệt là sung sướng ... với đống bài từ đâu năm chưa đụng đến :)
Có gì gọi điện cho tao buôn, hình như gọi từ Đức sang dùng card cũng rẻ thì phải. Số điện thoại nè: 0044 7795214425, hỏi Chi xinh đẹp (hỏi mỗi Chi ko ai bit đâu nhá :) )
Ah mà ở Berlin có cái khu người VN thấy bảo đầy đủ mọi thứ, buổi sáng có bún riêu, phở bò gà, quẩy nóng, bánh rán, bún đậu mắm tôm, trứng vịt lộn đầy đủ và ngon chẳng kém gì ở nhà, =P~ chắc mày cũng bít chỗ đó....sao mà cuộc sống của các bạn nó phong phú thế cơ chứ :D chẳng bù cho mình ở đây toàn ăn không khí với uống nước ao hồ :)

teddybear

Member
Ừ, tao cũng đang được nghỉ Phục Sinh... Hè về VN hả cưng??? Sướng thế, tao vừa mới chân ướt chânráo sang... cướp đâu để được tiền về... Ở bên này buồn như con chuồn chuồn... nhớ nhà không chịu được... hồi mới sang mày có buồn và nhớ nhà không??? Tao cũng có một đống bài... chán chả buồn làm nữa.. vùa đọc vừa tra toét cả mắt... hic hic... tiếng tăm vẫn con lời phời... đau hết cả đầu... He he... gọi từ Đức sabg Anh không rẻ bằng gọi từ Anh sang Đức đâu... mày gọi cho tao đê, số Handy của tao nè +4917627255719
Mày gọi cho tao đê nhé... Hè này mày có lịch về VN chưa??? Nếu chưa thì sang chỗ tao đi, tao với mày đi Pháp... giá vé hè cho SV ở đây được Angebot... sướng vãi khủng... :cool:

mimanchi

Member
nhớ chư...ko nhớ nhà thế nào được, ở nhà đang bn bạn tự nhiên qua đây chẳng quen đứa nào, nhớ nhà đến phát khóc lên ý chứ.... rồi hôm nào tao mua thẻ điện thoại gọi cho....hè này tao cũng định đi châu Âu trước khi về đấy, nhưng đang phân vân đi Pháp hay Ý hay TBN, có thể đi Pháp với 1 nước nữa, nếu thế thì khi nào tao quyết định, hẹn mày rồi gặp nhau ở Pháp nhá, tao đi ở đây khổ hơn mày, phải lo VISA chứ có phải cứ mua vé tàu là đi đâu....có gì tao báo mày sau....cố gắng lên nhá, hết năm đầu là sẽ đỡ nhớ nhà liền :D

yeulink

Hix, nghe chúng nó (mấy con dở hơi kia kìa) bàn nhau đi Pháp đi Ý chơi mà buồn quá :(( Thật là... Mình quanh quẩn ở HN thấy tủi thân. êu nguyệt xinh đẹp ơi, giới thiệu cho DS một cô bé Đức đi 8-}

yeulink

Hix, thế ngoài Nguyệt với Chi ra còn ai biết cái forum này ko ? mỗi tháng có 1 bài post, nghèo nàn thật. Hay là làm 1 cái web cho tụi mình vô chơi nhá ???

yeulink

Hix, yeuLink giờ thành nghệ danh mất rồi. Trong giới âm nhạc người ta biết thằng yeuLink chớ chả biết thằng Tuấn Anh là thằng nào. Hix, khổ thân tôi...

teddybear

Member
Ối giồi ôi... Đam san mang cái ảnh ai to bự làm avatar thế????? Ờ, ĐS làm cao room cho lớp mình đê... nói chuyện cho đã...
@ Chi hâm: okie, tao cũng muốn đi chơi... từ Đưc sang Pháp với Hà Lan dễ lắm... sang Pháp có Hùng, sang Hà Lan có Hoa pín... có hướng dẫn viên du lịch không mất tiền còn gì, phải tận dụng chứ... không thì bạn bè để làm gì ( nhở Hùng nhở...) Có gì mày gọi cho tao nhá... ;)

mimanchi

Member
Nguệt ơi...con Hoa thì kô bit...nhưng thằng Hùng thì có vẻ ko welcome lắm heheheh....hồi xmas tao định sang, thấy nó cứ ậm ừ nên chán chẳng buồn đi nữa....với cả nhà nó ở ngoai Paris thì phải, sang cũng chẳng có chỗ ở.....Con Hoa thì ko bít bgio về VN....mà tao cũng chưa có ý định đi HL ngay....đi mấy nước kia đã...... Thôi, có gì tao báo cho....rủ lớp mình vào đây buôn dưa lê đc đấy, cần gì phải mở forum khác, lớp mình có đông đâu, 1 forum phải mấy ngàn đứa mới rôm rả.....ah quên mất... Chi chào DS :D

teddybear

Member
Hic hic... lớp mình có mỗi mấy đứa vào đây... post bài mà đến nửa năm sau mới có đứa trả lời... buồn như con chuồn chuồn... He he, đọc lại bài vè của Nam nghe hay nhỉ... hic hic... nhớ nhà thế không biết... :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000