A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

thuyanh

ong vang said:
oi em dau dam khieu khich cac anh, chi co dieu em noi that thoi, cac anh cu ban voi nhau nao la cua lo streets nao la, nha bac gi gi, nao la naked.....toan so mat gin. cuoi cung chag thay dau ca. dung la khong co hoa thi chang con gi la vui ve ca

chi co cai dong lac o FAMILY la vui ve thoi nhi, hoi bi doc dao day. kha khen cho ban Tuan...
sao lai khen cho ban Tuan??????????? tao posst co ma con Hoa kia

ong vang

nham, khiep qua co cai cong que`n ma tranh gianh nhau mai, thi kha khen cho ban Thuy Anh vay, hai long chua nao.
to ban Quach: hinh nhu may so qua nen an noi nham het ca chu ngu, luc thi la CHU LINh luc thi lai la AY voi to, .... chan may lam
to ban Linh, tao thay buon cho hoi may day, choi than voi nhau ma vi co cai anh ma dun day nhau, buon chan lam

nf7_a2

bogosipo said:
ui, a Quách , cái ảnh đấy của e nó thế nào hả ??? A tả sơ qua cho em đi !!! Rồi a e mình nói chuyện tiếp !!!
Thằng Linh béo ko fair lớp a2
đi văn nghệ chỗ khắc nghe chưa KU

thuyanh

ong vang said:
nham, khiep qua co cai cong que`n ma tranh gianh nhau mai, thi kha khen cho ban Thuy Anh vay, hai long chua nao.
to ban Quach: hinh nhu may so qua nen an noi nham het ca chu ngu, luc thi la CHU LINh luc thi lai la AY voi to, .... chan may lam
to ban Linh, tao thay buon cho hoi may day, choi than voi nhau ma vi co cai anh ma dun day nhau, buon chan lam
Bạn Hoa pín thông cảm chứ vấn đề bản quyền là dạo này bức xúc lắm :D
Mà sao dạo này không thấy mọi người hội họp j nữa nhỉ. tình hình là các bạn bắt đầu đi học cũng khá nhiều rồi, nhưng mà đã hết hè đâu đã thấy mất mặt hết cả.... Buồn chán thay!!!!!!! :|

Pikachu

Member
thuyanh said:
Bạn Hoa pín thông cảm chứ vấn đề bản quyền là dạo này bức xúc lắm :D
Mà sao dạo này không thấy mọi người hội họp j nữa nhỉ. tình hình là các bạn bắt đầu đi học cũng khá nhiều rồi, nhưng mà đã hết hè đâu đã thấy mất mặt hết cả.... Buồn chán thay!!!!!!! :|
may luc nao cung thich dan dum tu tap the ha?khong lo hoc hanh gi ca,lon roi.
cac ban con ban hoc,ban gia dinh chu ai cung long bong dau
ma tinh hinh bung da thuy anh the nay lieu sap co chau chua???Tao thay no co ve big wa...

thuyanh

dạo này không được gặp bạn bè j cả, hơi thiếu thốn tình cảm tí thành ra là hơi bức xúc ban tuấn ah . Nhất là mấy cái vụ chân gà, lâu roài k được ăn thấy nhớ nhớ :)
mà cái topic này con nhiều người vào đọc có riêng j lớp mình đâu, mày post ảnh thế kia :>> :|

mimanchi

Member
tụ tập ah, được đấy, nhưng bgio chúng nó kô ra đường buổi tối được, xem có nhà nào các cụ đi vắng, nhà mát mẻ vui vẻ, rùi hẹn hò tụ tập ăn uống, nhỉ????
Mà chúng mày lạ thật đấy, học hành thì kô lo, mày thử đọc xem có cái lớp nào chỉ chơi bời như cái lớp này kô? nghỉ hè có 2 tháng mà đã đủ các thư, nào thì Sapa, Cửa Lò, Family, họp lơp (Phương NGuyên), chưa kể những buổi đập phá ở nhà Linh, Chi, Thành b...... nữa :D :D :D Mà tụ tập có làm cái gì tử tế lịch sự đâu, toàn làm những việc .....(ui giờiiiiii ơi, nói ra thì xấu hổ) đến mức mà kô dám chụp ảnh, mấy cái tử tế, chụp cải ảnh làm kỷ niệm thì cũng chẳng dám post lên..tự kiểm điểm đi xem nào. Tu nhân tích đức đi, làm nhiều điều thất đức quá, quả báo đấy :) =))

cupid

ừ !!! t đồng ý với TA,sao m lại post cái ảnh thế kia ha Tuất???
Chi : m nói thế chứ , t thấy bọn mình vẩn vui chơi lành mạnh đấy chứ ... ban Giang lớp Pháp cũng khen kìa .. còn chuyện đi chơi thì thế đã ăn nhằm giè ... càng ngày sẽ càng khủng hơn.. m cứ chờ mà xem :D
tình hình la mấy hôm tới sẽ có một số buổi chia tay .. đề nghị các bạn cập nhật thông tin để có mặt đầy đủ .............

ong vang

oi gioi oi, chung may chia tay cai gi ma suot ngay gap mat roi lai chia tay the ha, thoi lo ma hoc ma hanh di, suot ngay choi voi boi, con thang quach nua, may k hoc thi thoi de ng khac con hoc. dung co nhi nho di,

mimanchi

Member
kô có Nguyệt với Hoa ở nhà nên mới phởn, có hai người ở nhà thì có phởn cũng chẳng dám bô bô trên này thế này lol :D :D

Pikachu

Member
mimanchi said:
kô có Nguyệt với Hoa ở nhà nên mới phởn, có hai người ở nhà thì có phởn cũng chẳng dám bô bô trên này thế này lol :D :D
tinh hinh la nhung ai da di va di khong ve thi khong duoc len tieng ve viec o nha lien hoan.
Day la quyen tu do Chi nhi....
to Hoa va Nguyet:cac ban duoc gia dinh tao dieu kien thi nen tap trung hoc di,chung to khong duoc tao dk nhu cac ban nen trach nhiem khong nang ne nhu cac ban,co the vua hoc vua choi cung duoc.

thuyanh

ma ban bac di choi kieu j de nghi các bạn cho kế hoạch cụ thể nhe', cứ mỗi người nói một câu mà chỉ thấy buôn sang chuyện khác thôi. ah`, wen hỏi luôn, cái bằng tốt nghiệp fai đến trươgn lấy ah`, có ai chưa lấy bằng tôt nghiệp ko, muốn lấy fai mang nhugn j đi..

cupid

mang mỗi cái chứng minh thư thôi mẹ trẻ a. Mà lấy làm giè đấy ??? Q cũng chưa biết bao g mình mới có lí do đến lấy bằng tốt nghiệp :D
Đi chơi ah.. chắc sắp có kế hoạch rồi đấy.. khi nào có sẽ báo TA đầu tiên..
Công nhận thằng Tuất dạo này hay gặp mình có khác, ăn nói đâu ra đấy ... chỉ được cái nói đúng !!! mà thôi m cũng thông cảm cho các bạn ở xa, cô đơn lắm ... t cũng thương các bạn ý lắm nhưng việc ai người ấy làm , bọn mình ở đây vẫn phải ... nhưng yên tâm, lần nào đi chơi cũng nhắc đến các bạn Vịt Kìu.. k tốt thì xấu chứ k bao g quên các bạn đâu :)

ong vang

ho ho ho, thuy anh k biet lay bag tot nghiep the nao thi lai di hoi cai thang cung chua lay khi nao la sao.....
cac ban o nha cu rong choi di, bon to cu tap trung hoc hanh cho tu te, kho sau thi suong truoc. con kho truoc thi suong sau co the thoi. dang nao cung giong nhau muh
cac ban co chuong trinh di uong nuoc ah, hehehe, nghe co ve thu vi qua nhi, neu co thi de nghi cac ban o VN pót chuong trinh len cho bon to dc xem vooi nhe, hahahhaa

mimanchi

Member
ặc.... con Hoa nó nói móc bọn mình là bgio kô lo học...ngu thì về sau khổ kìa, sợ chưa.......dạo này Hoa nhiều triết lý dởm quá đấy =)) =))

Còn chuyện đi chơi, tình hình là tớ đã bàn bạc với bạn Quách, khả năng trong tuần sau sẽ có một buổi đú đởn bù khú ở nhà Thành bấn hoặc Quách nịt, hoặc Tuất "pig cắn chuột" :D Sau đó là một buổi sinh nhật Linh béo, về địa điểm và thời gian tiến hành chưa được bàn bạc cụ thể cả với thân chủ (người chịu trách nhiệm có mặt và trả tiền) và các khách mời (những người chỉ có trách nhiệm có mặt) Tiếp sau đó khoảng 1 tuần là buổi chia tay, tiến Linh béo và Chi lên đường đi tìm đường cứu nước, theo như bàn bạc trước, buổi liên hoan chia tay này Linh và Chi sẽ kô được phép trả một khoản nào, lý do là "một năm mới về một lần mấy khi được bạn bè khao một bữa". Thay mặt hai thành viên chủ trì này, chân thành cảm ơn các chủ chi đã nhiệt tình giúp đỡ, tương thân tương ái.
Thời gian cụ thể về buổi họp mặt đầu tiên, chúng tôi sẽ thông báo trong thời gian gần nhất, xin quí vị thường xuyên online để cập nhật thông tin cho chính xác và kịp thời.
Xin chân thành cảm ơn.

Chủ tịch đương nhiệm của Thông tấn xã con Vít vịt.
Mimanchi

teddybear

Member
Thôi nhá... tớ đè nghị bạn Chi không lôi kéo rủ rê các bạn nữa nhá.
Tớ là tớ có ý kiến thế này, không biết các bạn có cho là phải không, chứ tình hình thế hệ trẻ chúng mình tớ thấy xuống dốc lắm, các bạn phải biết tự trấn chỉnh bản thân mình chứ, năm điều Bác Hồ dạy để đâu mà sao không học tập. Các bạn không thấy tự hào rằng chỉ ở Việt Nam chúng ta mới có 5 điều Bác Hồ dạy thôi à. Mà còn tự hào hơn nữa là lớp chúng ta còn có hằng chục điều bác Liên dạy nữa. Ấy thế mà tớ vẫn không hiểu tại sao các bạn lại có thể rửng mỡ mà nghịch dại thế không biết. Từ dày về sau là thôi đi đấy nhé... tớ là tớ buồn thay cho các bạn lắm đấy nhé... I-) :q:

ong vang

uh, nghe Nguyet noi ma Hoa cung thay tham dan roi day,
cac ban o VN chi tu tap the nghe cung chan nan nhi, thoi, danh dung trang web nay de dua le vo van cung dc, minh danh chiu nghe vay, I-)

cupid

Thật ra thì 5 điều Bác dạy Q cũng chả còn nhớ được mấy điều hình như điều đầu tiên la YÊU TỔ QUỐC YÊU ĐỒNG BÀO thì phaỉ, q yêu tổ quốc q lắm nên q k đi đâu xa cái của nợ ấy cả, còn đồng bào q trong đó có bạn bè q thì q cũng yêu lắm, lúc nào cũng muốn thể hiện tình cảm ấy cả nên bọn mình thường xuyên gặp nhau là điều tốt thôi mà!!!
Còn nhớ thầy Liên cũng rất muốn các bạn trong lớp A2 chúng mình gặp nhau thường xuyên nhưng ....
Còn vụ bạn Chi vừa nêu ý kiến thì bạn Q xin đính chính là bạn Chi viết nhầm dấu đấy, chắc tại nhg năm tháng xa tổ quốc nên k được chính xác lắm trong ngôn từ, ý bạn ý là CHỦ CHI chứ k phải CHỦ trì, phải k Chi nhỉ ???

Pikachu

Member
mimanchi said:
ặc.... con Hoa nó nói móc bọn mình là bgio kô lo học...ngu thì về sau khổ kìa, sợ chưa.......dạo này Hoa nhiều triết lý dởm quá đấy =)) =))

Còn chuyện đi chơi, tình hình là tớ đã bàn bạc với bạn Quách, khả năng trong tuần sau sẽ có một buổi đú đởn bù khú ở nhà Thành bấn hoặc Quách nịt, hoặc Tuất "pig cắn chuột" :D Sau đó là một buổi sinh nhật Linh béo, về địa điểm và thời gian tiến hành chưa được bàn bạc cụ thể cả với thân chủ (người chịu trách nhiệm có mặt và trả tiền) và các khách mời (những người chỉ có trách nhiệm có mặt) Tiếp sau đó khoảng 1 tuần là buổi chia tay, tiến Linh béo và Chi lên đường đi tìm đường cứu nước, theo như bàn bạc trước, buổi liên hoan chia tay này Linh và Chi sẽ kô được phép trả một khoản nào, lý do là "một năm mới về một lần mấy khi được bạn bè khao một bữa". Thay mặt hai thành viên chủ trì này, chân thành cảm ơn các chủ chi đã nhiệt tình giúp đỡ, tương thân tương ái.
Thời gian cụ thể về buổi họp mặt đầu tiên, chúng tôi sẽ thông báo trong thời gian gần nhất, xin quí vị thường xuyên online để cập nhật thông tin cho chính xác và kịp thời.
Xin chân thành cảm ơn.

Chủ tịch đương nhiệm của Thông tấn xã con Vít vịt.
Mimanchi
Thay mat ban lien lac to xin thong bao cho cac ban biet la trong thang 9 chung ta se rat ban ron voi viec lien hoan chia tay mot so ban.
Mot so Viet kieu o cac nuoc co nen kinh te kem phat trien nhu russian,french se to chuc lien hoan nho nho o...(dia diem co le khong nen tiet lo cho nguoi khong tham gia hoi),va buoi tiec chi danh cho cac hero.
Con cac viet kieu o nuoc dang phat trien manh nhu england co le se co buoi lien hoan chia tay cac ban.Va theo mot so de nghi cua cac ban thi moi nguoi se to chuc mot bua rieng.
Ban lien lac dang cho cac ban dong gop y kien.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000