A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

Pikachu

Member
bogosipo said:
Tuất ơi , gửi ảnh đấy đi mà !!!
anh thi sang ben kia ma xem.Nhung tao dang suy nghi xem post ảnh năm nay trước hay năm ngoai truoc,nam ngoai tao co bo anh hoi bi doc ma.hehehehe

bogosipo

Ts mày, m mà post ảnh năm ngoái thì chết tao ah ??? Nhiều ảnh khá là kích .... hehehe. Thôi chú cứ post ảnh năm nay đi , Hollaboy ấy !!!

thuyanh

cupid said:
anh Tuấn ơi em gọi anh là anh rồi đấy!!! k nên đâu :(
có chuyện mà cứ úp úp mở mở thế?
@tuat chó: có ảnh j thì cứ pót hết lên xem nào, cái lớp này wa rõ bản chất nhau rồi còn j mờ cứ jau jiem thế :-/

Pikachu

Member
ong vang said:
oi, tuong bo anh cua ban Tuan the nao hoa ra cung vo van thoi, co cai nao hay hon k hay pót nhe, nang ve van de quang cao qua day
the may da duoc xem bo anh day chua?tao ma post bo anh day len thi bon no khoa nick cua tao luon a

ong vang

I-) giời ạ, tuong cai bo anh no kinh khung the nao, công nhận tao ma la MOD thi tao cung muon khoa nick cua may lai, pót toan nhung cai anh vua xau vua tom, cha ra lam sao ca

Pikachu

Member
ong vang said:
I-) giời ạ, tuong cai bo anh no kinh khung the nao, công nhận tao ma la MOD thi tao cung muon khoa nick cua may lai, pót toan nhung cai anh vua xau vua tom, cha ra lam sao ca
the cac anh em thay the nao???co nen dua ANH CUA LO 2004 len khong nhi???Chu de con Hoa si nhuc tao nhieu qua roi...

bogosipo

jheheh, con Hoa nó ghen ăn tức ở chứ gì nữa , có cuộc vui chơi nào là có mặt nó đâu , TUất chó post ảnh lên nó chả tím mặt vì tức ấy chứ !!! Chú cứ post ảnh lên , trừ mấy cái có tao nhé ( đừng post quả naked in CuaLo Street nhé )

cupid

bố khỉ ... thôi nói cho chúng nó thèm thôi chứ post làm gì Tuất , mất gin ... nhất là Namsex :D ah mà t còn giữ một kiểu của Linh béo năm đầu đi Cửa Lò, cũng "nghệ thuật " phết :)
mà sao Hoapins cứ thích khiêu khích bạn bè thế ??? Ban Q k đồng ý với bạn Hoa đâu đấy !!!

ong vang

oi em dau dam khieu khich cac anh, chi co dieu em noi that thoi, cac anh cu ban voi nhau nao la cua lo streets nao la, nha bac gi gi, nao la naked.....toan so mat gin. cuoi cung chag thay dau ca. dung la khong co hoa thi chang con gi la vui ve ca

chi co cai dong lac o FAMILY la vui ve thoi nhi, hoi bi doc dao day. kha khen cho ban Tuan...

Pikachu

Member
ong vang said:
oi em dau dam khieu khich cac anh, chi co dieu em noi that thoi, cac anh cu ban voi nhau nao la cua lo streets nao la, nha bac gi gi, nao la naked.....toan so mat gin. cuoi cung chag thay dau ca. dung la khong co hoa thi chang con gi la vui ve ca

chi co cai dong lac o FAMILY la vui ve thoi nhi, hoi bi doc dao day. kha khen cho ban Tuan...
Day!chung may thay chua?thay no coi thuong tao chua,no lai nghi la tao boc phet,khong co anh...the anh em co dong y cho tao minh oan khong???
Ma may so j ha cupid???may dau co di trong chuyen do?Tao bao post anh 2004 chu co phai 2005 dau ma may lo...hehehehehhe

cupid

hic! có j đảm bảo m post 04 xong k post nốt 05 :( !!! t xấu hổ lắm !!!
t nói con Hoa rồi nhé !!! thích xem thì đợi m về cho m riêng m xem thôi , ở đây bàn dân thiên hạ đầy ra đấy m cũng phải biết giữ thể diện cho bạn bè chứ ... Tuất !!! một lần nữa t thật tình khuyên m, "đừng" ..................

bogosipo

Anh Tuất ơi , em thì nghĩ khác thằng Quách ỉn, a cứ post mie nó lên , có wái gì đâu, Tuy nhiên a đừng post ảnh em , ko chúng nó lại bảo e thô lỗ :D . Tốt nhất là a post ảnh của thằng Quách ỉn lên ấy !!!

cupid

xin lỗi chú béo nhá !!! tớ cũng k định nói ra đâu nhưng tại ấy phũ phàng quá nên tớ nhắc cho ấy nhớ là hồi đi CL năm đầu tiên ấy cũng có một kiểu ảnh đẹp phết do chính tay tớ chụp đấy ấy ạ

bogosipo

ui, a Quách , cái ảnh đấy của e nó thế nào hả ??? A tả sơ qua cho em đi !!! Rồi a e mình nói chuyện tiếp !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000