A1 special!!!!

To Phương: Sao không viêt được Tiếng Vịt hả em. Anh bảo Phương làm theo nhé:
Ấn F9 2 lần thôi là ok. Còn những phím dấu nếu em biết rồi thì ...thì...Viết lại đê...eee còn gì nữa. MỪng tuổi anh đi em ! :d: hì hì ...xỳ xỳ....:D

To Mai: Thương thôi. Gì mà cáu thế em.

Thường thơi.....=)) =)) Mừng tuổi anh đi.....

NIk anh nè: yumi_tinhyeu_cuatoi0842007
Hay add nik mới này của anh đi: buoncuoinhi7 Xia Diu Ơ Ghên Khfu khìu.....:D

CornerStone

Aptech-unnamed said:
To Phương: Sao không viêt được Tiếng Vịt hả em. Anh bảo Phương làm theo nhé:
Ấn F9 2 lần thôi là ok. Còn những phím dấu nếu em biết rồi thì ...thì...Viết lại đê...eee còn gì nữa. MỪng tuổi anh đi em ! :d: hì hì ...xỳ xỳ....:D

NIk anh nè: yumi_tinhyeu_cuatoi0842007
Hay add nik mới này của anh đi: buoncuoinhi7 Xia Diu Ơ Ghên Khfu khìu.....:D
hí hí.. em chả bít hum đấy máy nhà em sao ý.. F9 2 lần cũng không được :( .. úi em chỉ thấy người nhớn mừng tuổi trẻ con thui.. chả thấy trẻ con mừng tuổi người nhớn bao giờ keke.. thui anh lì xì cho tụi em đi :D hí hí..

meomeo

chubby_cee said:
Chị nói thế có nghĩa là năm nào A1 tất cả :d: girl boy cũng đều đẹp hết cả ạ?Hehe,''xung xướng'' quá!
cái này thì chuẩn thật đấy em ạ ;) ............chả thấy có lớp nào mà có nhiều đẹp trai,xinh gái như A1 hít :d: ..........nhưng chị vẫn chưa được nhìn 10A1 năm nay thế nào. :-S ........hôm nào mấy em giới thiệu cho bọn chị với ;;)

CornerStone

meomeo said:
cái này thì chuẩn thật đấy em ạ ;) ............chả thấy có lớp nào mà có nhiều đẹp trai,xinh gái như A1 hít :d: ..........nhưng chị vẫn chưa được nhìn 10A1 năm nay thế nào. :-S ........hôm nào mấy em giới thiệu cho bọn chị với ;;)
hơ hơ cái con Mèo này.. mày khen rõ lắm cuối cùng là để dụ dỗ các em ý cho xem mặt chứ giề ,, chỉ được cái dụ dỗ trẻ con là giỏi thui :D

smooth

Member
Rock_khong_em2004 said:

cho*` mai~ cha? tha^'y anh? da^u ,da`nh da'nh le? va^.y :D ;)[/QUOTE]
ặc, chú ko kiếm được cái ảnh nào khá khẩm hơn à, post cái này lên mất hình tượng lắm =)) =)) . thôi để hôm nào anh mang máy đến chụp cho vậy, khổ, chắc mót quá, ko post ko được à ???

Hà Giang

Member
Hôm trước đọc HHT, thấy anh Đức được học bổng đúng không anh? Thế có định khao gì mọi người không, cho tụi em ké với!

djbboy

Hà Giang said:
Hôm trước đọc HHT, thấy anh Đức được học bổng đúng không anh? Thế có định khao gì mọi người không, cho tụi em ké với!
đức nào đó em?lớp nào vậy??

qua_chanh_chua

trời , em tìm hoài mới được cái topic của A1 , thế mà nó từ 16.5 rồi mà vẫn chưa có pài mới à ? Thui để em sửa nó thành ngày ..... ( bao nhiu em ko nhớ ) tháng 8 nhé ;) .

mọi người cho em vào với nha !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000