A1 special!!!!

chubby_cee

Hehe,lâu lắm mới vào box lớp mình(đừng trách tui nha),thấy vẫn đông vui quá!.Yến ơi,lớp mình có bao nhiêu ảnh chung rồi nhỉ.Hay hôm nào bảo Thạch mang máy ảnh đi chụp lại cho lớp một vài ảnh ở sân bóng ấy,và cả ở trong lớp nữa!Hay ra -phết!

Hà Giang

Member
Hôm trước hội trường tớ cũng chụp được khơ khớ, gửi lên chắc ổn chứ nhỉ? Hay là lớp mình làm album đi, mấy pha hay hay cũng cần lưu lại cho có kỉ niệm chứ! Tớ thấy buồn cười cái hôm cả lũ con trai xúm lại "nổi dậy" trả thù Khánh , rồi cả hôm thể dục thầy gọi Phong lên "làm mẫu" cho cả lớp nhìn...Ngộ nghĩnh thật!

phuongmai

Seven-Up said:
:D :D :D .... con trai A1 thì đẹp trai con gái A1 lại xinh nữa nhở ... chẳng biết A1 04-07 thế nào chứ lớp mình thì đồng đều phết .... Hot boy lớp mình chắc là Hoàng Tùng roài .... số đông đều đồng ý như thế .... mà khách quan mà nói thì Hoàng Tùng đẹp trai hơn Kim Thạch ..... ^^ .....
chuyện A1 mà lị
năm nào chẳng toàn người đỉnh

ngại we''' ngại we''', A1 lại đi tự khen mình thế này các lớp khác lại oánh giá............nhưng mà khen cũng phải có cơ sở chứ, đúng mới khen nhờ Vũ nhờ, hi!!!!!!!!!!!
lười post ảnh quá, Vũ post hộ tớ nha......

phuongmai

Rock_khong_em2004 said:
thì chị ý nói đúng tớ mới hưởng ứng chứ .
phải nói là chị nói chuẩn em ơi
từ đấy hay hơn =)) =)) =)) nói thật đó
lớp chị thích dùng từ này hơn

Seven-Up

Mấy em ơi Post ảnh lớp lên đi cho chị ngắm cái .... học lớp cách xa nhau quá chẳng mấy khi nhìn thấy các em ..... em Milano_Kenzo thì chị nhìn thấy ảnh rồi ..... cả bạn Kim Thạch Hot Boy nữa ..... có ảnh cả lớp thì pozt đi em .... rồi chị cũng hưởng ứng .... chứ ko tự dưng pozt lên lại thành vô duyên ... ngại chết .... :D .....

ơ sao chị lại nhìn thấy được ảnh của em ạ?????? lạ ghê, hehehe, em ngại post was, cái ảnh đang ở trên net thì ko đẹp, xấu mẹt A1 lém, còn cái ảnh đẹp thì lại phải scan, thế mới khổ chứ lại .....................

CornerStone

Bonne année à tous hihi.. Chị chúc các em một năm mới vui vẻ , hạnh phúc và gặp nhiều may mắn nhé hihi.. Je souhaite que vous auriez une très heureuse année...ah quên hihi.. chúc các em tiền đầy túi , tiền đầy tim ,,, hai mắt lúc nào cũng lim dim mãn nguyện hehe :))

phuongmai

CornerStone said:
Bonne année à tous hihi.. Chị chúc các em một năm mới vui vẻ , hạnh phúc và gặp nhiều may mắn nhé hihi.. Je souhaite que vous auriez une très heureuse année...ah quên hihi.. chúc các em tiền đầy túi , tiền đầy tim ,,, hai mắt lúc nào cũng lim dim mãn nguyện hehe :))
đúng là MP chưa thấy mặt đâu đã thấy tiền rùi ???phục ghê

CornerStone

milano_kenzo said:
em chúc các chị 11A1 năm mới có thật nhiều xiền ạ, hihihi cám ơn các chị đã chúc bọn em nha.........
o* sao mo.i ngu*o*`i va^~n vie^'t ddu*o*.c tie^'ng vie^.t the^'..

@ Ye^'n : hihi sao em.. te^'t the^' na`o.. vui ko? li` xi` nhiu` ko ? ... Mai pha?i ddi ho.c ru`i dda^'y.. Nga.i xe^' ko bie^'t :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000