A1 special!!!!

4# bây giờ rộng quá rồi
chị Hà không vào từng mục mà xem bài được nữa đâu
mà máy chị ý hỏng roài
anh em ta cứ thăm hỏi mấy bé lớp 10 thôi

đấy bé milano thấy chưa anh đã bảo mà anh đi đến đâu là có cái đuôi theo ngay bé yên tâm đi có anh bảo trợ thì chỗ này sẽ đông vui ngay thôi mà =))

live-or-die

Active Member
oài ...các pác nói be bé thui ...kẻo chị hà nghe thí bi rè.........
em rì rì yến ui....em mà lôi kéo đựoc càng nhìu bạn nữ vào đây câu bài thì cang tốt nếu xinh thì sẽ có thửong.... :D :D :D

hơ hơ, em đang nhờ vả mọi người, anh rì rì thịnh lại quay sang bảo em, em ko rủ rê được mới nhờ đến tài quyến rũ của các anh đây chứ ạ,........ =)) =)) =))

mà nếu em có định quyến rũ ai thì cũng tránh thằng draculahabana ra nhé =D> nó là chuyên gia dụ dỗ con gái nhà lành lẫn không lành đó =))

live-or-die

Active Member
em rì rì yến ơi........bon anh mà dụ dỗ..........nhỡ bị bát thì....15 nam tù như chơi hà.............
mà em bảo du dỗ kiểu rè đây.....đi ra sân trừong...gạp em lớp 10 nào cũng bảo em oi vao 4# trường minh câu bài đi ...vui lám à..... :9 :9 :9 :9

ko biết thì mới phải thỉnh giáo chứ ạ,...........
Anh rì rì Thịnh này, em tưởng anh giỏi lắm cơ mè???????
Các anh đầu óc đen tối thế, quyến rũ cũng có nhiều nghĩa, làm gì mà bị bắt hả anh?????????

dùng từ đa nghĩa thì mới phân biệt được thành ai trong sáng, với ai đen tối, chứ dùng từ mà ai cũng hiểu thì làm sao biết ai với ai......

Hà Giang

Member
A1 special!!!

Bà Yen keu goi the nao ma chang co dua nao lop minh len. Thay mat lop 10A1 , to xin gui bai de coi nhu la co , khong thi lai bao la khong dong gop gi cho lop,xau mat lam.De to thu hieu trieu xem co dua nao no len khong nhe:
"Than dan lop 10A1 dau het roi, de dan ngoai quoc chiem linh het 'thi truong' vay??? :cool: :cool: :cool: I-) I-)

estrella

Active Member
Nè nè mấy bố vào đây bắt nạt các em lớp 10 đấy à, các bé cẩn thận nhé tụi nó đứa nào cũng có máu 35 cả đấy :9

thế bạn thảo vào đây làm gì nếu không cùng mục đích bắt nạt các em bé khối 10 hay là định bắt nạt bọn tôi hả
chết rồi không ngờ bạn thảo bí thư A6 lại cũng có máu ... như bọn mình à
thế thì dân A6 đi theo sự lãnh đạo của bạn thảo là có máu .. rồi
nguy hiểm quá làng nước ơi =D> :9

live-or-die

Active Member
oài..........các em nì đầu óc đen tối was cơ........
em rì rì yến ơi...anh giỏi nhưng với tùy ngưòi thôi....
cảnh báo các bạn ở đay..........con thảo tắc kè rất rất nguy hiểm ........ko tinn sáng chủ nhật 5h30 len san br là bết ngay mà.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000