A1 đây này

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
xin lỗi mày nhé Múp, hiện tại forum k cho đăng ký nên tao mượn tạm nick của mày vài hôm nữa. Nếu không có việc gì thì mày đừng vào đây kẻo lại gây hiểu lầm.^_^

to thảo: anh mặc áo dài còn gầy huống chi là em, mà hôm khai giảng a thấy e mặc áo dài cũng đẹp đấy chứ

estrella

Active Member
ủa anh thấy em rồi à??? mà anh giới thiêu đàng hoàng đi nhé, ai đời lại đi lừa trẻ con như thế hả, nguời đâu mà chẹp chẹp hư wa

mày mà trẻ con hả Thảo??? Nhưng mà ông anh nì cũng không tốt cơ... ai đời làm wen với em Thảo mà dùng tên bạn thì còn gọi j là làm quen nữa...

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
1 lần nữa xin lỗi các em nhé
nhưng hiện tại diễn đàn k cho đăng ký thật mà

chuyện này kể ra thì dài dòng lắm....................

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
Ê này trần thắng ,Hiếu mập bọn mày định dùng chùa nick tao đến bao giờ hả.
mà mày xin lỗi suông thế là ko được,phải có cái gì ...để xin lỗi tao và các em chứ./

tomcat

Hội trường năm nay cũng vui thật, giờ vẫn còn phê. Các em CVA giờ xinh thật hơn các chị ngày xưa nhiều, làm mình muốn lại được học cấp 3:cool:
Tiếc là hôm qua không mang camera không thì có khối cảnh hay :cool: :cool: :cool:
Mấy thằng anhnh, thangt, doandd không biết thế nào, hôm qua uống rượu với chúng mày giờ vẫn còn lâng lâng. Nhưng phải công nhận rượu vừa êm vừa ngon
Ah quên ấn tượng còn đọng lại là mặc dù các em rất xinh tươi, nhưng hát thì ý ẹ, tệ quá, nhất là cái chỗ sân khấu lớp 12

tomcat

estrella said:
e hèm, đề nghị ai dùng nick thiof ghi rõ tên ở duới đi nhé, 3 nguời 1 nick ai bít ai hu
Mấy thằng chúng mày có mỗi cái nick mà cũng không lập được mà phải dùng chung thế này, làm em ý lẫn lộn. Nhỡ có chuyện gì thì em ấy biết bắt đền ai bây giờ, em nhờ

estrella

Active Member
anh ơi, chuyện giề là chuyện giề hả anh??? Hôm hội truờng các anh cũng về à, hôm đấy cũng vui ghê, lớp em hôm đấy quậy tưng bừng

fruit NHO

Active Member
chẹp !!!
giờ tao mới bít có trò này
mama 2 đứa kia .....oánh lẻ .....tao lại rủ cả hội BCH vào ....
chúng mày ko đc bắt nạt các anh nghe chưa ????

tomcat

estrella said:
anh ơi, chuyện giề là chuyện giề hả anh??? Hôm hội truờng các anh cũng về à, hôm đấy cũng vui ghê, lớp em hôm đấy quậy tưng bừng
Hôm đấy anh có về, trường bây giờ khác nhiều quá, cả cảnh cả người. Em học lớp 12A6 à. Hình như anh có xem tiết mục của 3 cô gái lớp em , cuối bài cả lớp chạy lung tung rồi nhảy tưng tưng trên sân khấu hét A6 ầm ầm làm anh giờ còn ê tai.

tomcat

estrella said:
@Oanh: mày thích quậy thì cứ quậy các anh ở đây "hiền lắm chả sao đâu" :D
Cứ quậy đi các em, không đến lúc muốn quậy cũng không được đâu
Nói chung cuộc đời học sinh là vui nhất đấy, mà vui nhất cuộc đời học sinh là cấp 3
Nhưng tự do nhất thoải mái nhất vẫn là SV. Cool

tomcat

fruit NHO said:
chẹp !!!
giờ tao mới bít có trò này
mama 2 đứa kia .....oánh lẻ .....tao lại rủ cả hội BCH vào ....
chúng mày ko đc bắt nạt các anh nghe chưa ????
Ớ, bắt nạt bọn anh á. Haha, chưa biết ai bắt nạt ai đâu nhé

tomcat

Hiếu ơi mày đâu rồi, về đây trông nhà đi mày, sao có mỗi mình tao độc thoại với các em thế này.
@thaohp: một mình em thì anh không thèm bắt nạt đâu yên tâm nhá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000