A1 đây này

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
Chao` cả nha`, rất vui được làm wen với mọi người. Huỳnh Phương Thảo ơi, quê em ở trong miền nam a`. Cho anh 1 suất ở bên cạnh em nhe' . thankx

tomcat

HoangAnh_Nguyen said:
Chao` cả nha`, rất vui được làm wen với mọi người. Huỳnh Phương Thảo ơi, quê em ở trong miền nam a`. Cho anh 1 suất ở bên cạnh em nhe' . thankx
kinh đây, kinh đây, chưa thấy mặt đã buông lời tán tỉnh :q: .Em ơi, đừng tin nó, nó lừa em đấy :q:

estrella

Active Member
HoangAnh_Nguyen said:
dạ em cũng rất vui đc làm wen với anh, nhưng thưa anh quê em ở miền Trung chứ ko phải miền nam anh ạ. Còn câu cuối của anh em ko hiểu cho lắm, thanks chứ ko phải là thankx đâu anh ạ (thế có đc coi là sai chính tả ko nhỉ)

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
Cho anh 1 suất bên cạnh em = cho anh làm bạn em (chấm hết, hehe)
Cho anh 1 suất trong trái tim em = cho anh làm ng iu em (thôi đừng chiêm bao!!!)

Quê em ở miền Trung à, anh cũng thế. Vì anh biết ở ngoài bắc không có họ Huỳnh. Họ Huỳnh trong nam chính là họ Hoàng ở ngoài bắc . Như vậy biết đâu em với Hoàng Thảo Uyên là có họ hàng với nhau đấy.

Lớp em có bạn Thái Ly trông cute nhỉ ^_^

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
Nhầm nhọt rùi, Ly bên A3, sory sory
Mà trong cái avatar của e, e la` cái cô bên trái hay bên phải thế. Hi vọng là bên trái vì bên phải trông gian gian mặc dù đã có cái kính ngụy trang

estrella

Active Member
hehe thế thì tội nghiệp ông anh tại vì em là cái đứa gian gian đấy đấy =))=)), còn cái em anh hi vọng là em uyên đấy

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
uyên A1 à, thì ra là sư muội của mình. noi chung là con gái a1 là sinh nhất. cài này gọi là truyền thống rồi

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
nhiều lúc muốn về trường nhưng khi về rồi thấy hụt hẫng. ước gì cho thời gian trở lại

nhiều e xinh thì đã sao, cũng đã quá muộn màng, đã không còn như ngày xưa nữa.

Vậy thì sẽ thật là thật bất công với anh........

chán , chỉ có mỗi 2 anh em mình chat chit câu bài thôi à

estrella

Active Member
em cũng wen câu bài kiểu chat chit thế này rồi, về trường cũng đâu có sao, hehe có cần em dẫn đi làm wen ko. Hình như ai wa thời đi học đều muốn quay trở về với thời đấy

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
vì thế nên em cô gắng đừng ra trường sớm nhé (tìm cách lưu ban chẳng hạn)
Mà em có quen thân với thầy Mão không mà đòi dẫn anh về trường.

huynh muh nói thế thì em giận đấy... cứ coi như Kobi là em đi... h`ih`i... con` Kean là ai đấy!....
muh sư huynh đang ở đâu đấy???

@Thảo: tranh thủ những hum đi tập trung chứ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000