À le ` à le' a` le ^_______________^Mùa Wordlcup2k6

Status
Không mở trả lời sau này.

chiplove_skate

nghe đc đó ông anh ạ người ta đã bảo Hà Lan là cơn lốc màu da cam mà bi giờ tuy mới chỉ là bão thôi nhưng đã ghê gớm thế rồi k0 hiểu vào một ngày "xấu trời " mưa to gió lớn thì Hà Lan sẽ hoá lốc như thế nào nhỉ k0 biết bão cấp mấy và vòi rồng sẽ giết chết đội nào
ví von kinh nhẩy ,bảo đảm nếu có ngày đấy người die đầu tiên là ....ấy :p=((

Red Devil

Member
Braxin kô thời nào là kô Hoàng Kim cả. Chưa bao giờ thấy Braxin thiếu tài năng, chưa bao giờ thấy Braxin từ bỏ lối đá quyến rũ.................Braxin no 1............

chiplove_skate said:
ví von kinh nhẩy ,bảo đảm nếu có ngày đấy người die đầu tiên là ....ấy :p=((
oh cũng có thể là như thế nhưng nếu đây mà die thì sẽ lôi theo cả Totti đấy :D
Brazil trong này k0 bàn gì nữa bởi cái sức mạnh của nó thì mình bàn = thừa thôi ai chả biết nó là số 1 ai bàn Brazil thì thôi các đội # cũng hơi hay post như đây nè toàn Czech , Hà Lan

post hay fết xứng đáng là đàn anh :D
to Lan có gì thì ra hàng báo chí mua một tờ báo về là nó free cho cái lịch thi đấu đó gì mà phải hỏi thế :D

Red Devil said:
Nhất định khai mạc phải xem..........có Il Divo hát....................hehehehe
Il Divo hát hả anh, ko xem ko đc rùi:x Lâu lắm ko nghe nhóm này, nghe mãi ko chán, mà mấy giờ ấy nhỉ.
Mới làm mất lịch thi đấu bà con ạ, cái thứ 3 rùi=(( Thôi, đi xin đểu thằng anh mới đc, ko mua nữa, phí tiền
Thứ 7 này Anh đá, mình định kẻ vài chữ lên tường cổ vũ cho đội tuyển Anh, thía mà mẹ ko cho vì tường phòng vẽ nhìu quá rùi, đã thế viết thật to lên...trần nhà, cấm cũng ko đc

evols^-^

Member
sap khai mac rui` ah
hix em cha?bit ji` ve da' bong' ca? nhung ko sao muon thao gia giai?tri' voi TH co' khi dc cai' di dong. :) :?
co'ai muon ca' cuoc ko?:>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000