À le ` à le' a` le ^_______________^Mùa Wordlcup2k6

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
bóng đã đêm ko kiềm chế đc thì dễ xảy ra sự cố ngoài ý mún ^^ đang tìm hình mấy anh cầu thủ đẹp zai để up lên mà chả thấy đâu
@ LInh : tớ lúc nào cũng tốt lắm :)) =)) nhất là bạn cùng trường cũ

gipypy_9x

Member
hì hì vô danh tiểu tốt có ai bít đến đâu ^^ , tớ học 9g1 , lớp 9 thì hoc 9e1 , ko = á của ấy rùi :((
có ai có ảnh kk ko cho em 1 cái nữa làm av nào :((

gipypy_9x

Member
úi xời , người ta nói xong rồi bạn mới nói lại :)) , học kì 2 tớ mới chuyển lớp cơ :)) thôi nhường đấy cho bạn câu bài :)) tớ out cái đã :))

Bên này vui nhỉ, đang bàn luận bóng đá nhảy sang bạn cũ bạn mới, mod lock cái topic này thì vui.
WC năm nay đã quá, papa làm cái LCD to vật vã, tha hồ mà xem

ngoclanTX

Member
bemapdangyeu said:
Tuyển anh năm nay thi đấu ổn định nhưng mà không vô địch được đâu
Tui cung~ thay' the'...........hehe..........mac du` minh` khong am hieu bong' da' nhung chac chan nam nay Bra lai. vo dich cho coi!!!!!!!!!!
>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Brazil vo^ do^i'

ngoclanTX said:
Tui cung~ thay' the'...........hehe..........mac du` minh` khong am hieu bong' da' nhung chac chan nam nay Bra lai. vo dich cho coi!!!!!!!!!!
Brazil vo^ do^i'
em gio^ng' anh anh cung~ ye^u braxin , em ha^m ai anh p[ost anh? cho hI~hi~

ngoclanTX

Member
-=*<(alô picaso^)>*=- said:
em gio^ng' anh anh cung~ ye^u braxin , em ha^m ai anh p[ost anh? cho hI~hi~
Em hâm mộ tất (vì không biết tên ngoài ronado, ronadinho, kaka), anh có ảnh cả đội thì post lên 1 mẻ cho dễ nhìn...........nếu tốt bụng thì chú thích tên luôn nhé............:D :D :D

ngoclanTX

Member
Ice_Fire said:
Tự hào mình cao hơn thằng Các lốt =))
Anh cao bao nhiêu và các lốt cao bao nhiêu mà tự hào dữ zậy???;-) ;-) ;-) Em rất hâm mộ những người cao (vì em thấp mà...........hehe);) ;) ;)

longthieugia

Sao ai cũng kết cửa trên vậy, dành chút quan tâm cho các đội bóng yếu hơn đi
Anh là dân châu Á nên luôn đặt hi vọng vào tuyển Hàn Quốc, mong rằng WC này họ lại làm nên 1 điều kì diệu như mùa trước, trong bóng đá điều gì cũng có thể xảy ra mà

Điều kì diệu là gì đây, lại qua đc vòng 2 chăng. Nhưng năm nay ko sân nhà, vào đc vòng 2 là đáng khen lắm rùi. Nghe đâu năm nay nhân sâm mất mùa, vấn đề thể lực của HQ thật là khó
Có khi năm nay đặt hi vọng vào Nhật còn hơn, Đức để nó dẫn trước 2 bàn hiệp 1, 2 quả gỡ lại quá rùa, ko chấp nhận nổi

ngoclanTX

Member
longthieugia said:
Sao ai cũng kết cửa trên vậy, dành chút quan tâm cho các đội bóng yếu hơn đi
Anh là dân châu Á nên luôn đặt hi vọng vào tuyển Hàn Quốc, mong rằng WC này họ lại làm nên 1 điều kì diệu như mùa trước, trong bóng đá điều gì cũng có thể xảy ra mà
Ne^u' ma` Kwon Sang Woo, Bea Yong Jun di da' bong' thi` em se~ co^? vu~ het minh` cho tuyen? Korea!!!!!!!!!!=)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000