»-(¯`_Topic_A1_´¯)-»

mithanne89

ô hô, cái đầu mày, tao nghĩ đừng nên biết nữa, nó ko đủ chỗ chứa đâu, IQ thấp mà:)), bà Ân là GVCN HK I của anh em, ko biết thì hơi phí, bả giống giống bà Oanh, nhưng hiền hơn, bùng học thoải mái hê hê, đùa, lớp mình lên đây mà mình ko biết gì kìa, chán quá

luon_di_nhoc89

Em thaay' hom di tham ba` A^N !! Chang co' ai ngoai` can bo^. lo*p' da^u ! Vo*i' lai. Oanh con` chang tha(m nu*a~ la` A^N !! :)) ==> Ban? cha^t' A1 la` the^' do' : Noi' di thi` ro~ do^ng the^' ma`h chang co dua' na`o di ca?

tsb thănng` quân. nhạt thì cũng vừa vừa thôi chứ, vì những người như mày mà 4r nó nhạt thế này đây heheheheh =:)) nhạt quá nhạt quá, tao nghi ngờ tao bị hà đường huyết

quanbecks

Yen' oi ! Tao ko ngo` may` la` con nguoi` nhu the' day' . Vua` moi' chat voi may` xong , noi chuyen rat tu? te' , the ma` vao` day may` da~ choi tao roi` .

Chân ngắn đòi trèo cao :p ... Xinh tươi thì vô Hotboy mà tìm em yêu ạ ... Mà lớp a1 cũng có 1 anh tạm gọi là xinh nhứt ... Nam GT :x

em mouse ơi, avatar có phải ảnh em ko??
hơi bị ấn tượng đó nha, hay em đi thi teen style đi, trên báo hoa học trò đang có đấy....

NKimKT

Hix, 4rum sieu nha.t, van du'ng kieu lo'p mi`nh. Lo'i chung bay h la` theng` Tha`nh Lam, tha`ng Tha`nh hay tha`ng Nam na`o. De tao co`n biet :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000