»-(¯`_Topic_A1_´¯)-»

=)) =)) Vui quá hôm nay mới biết 4r lớp mình đã hoạt động trở lại. cứ tưởng nó die lâu rồi chứ.
Thằng Thạch vừa ngu vừa đần, yêu cầu đừng đem những thòi hư tật xấu về cho các bạn nhé!!!
Mà chuyện M Hiếu là thế nào cơ, sao em chưa nghe ngóng được tý j nhỉ, hehehe...........

NKimKT

O` ai biet chi tiet chuyen bac M Hie'u post theo tri`nh tu. ti' nho`. Ma` hay hon la` ba?o the`ng M Hieu le^n day post ba`i cho no chat luo.ng :D

eheheh, thành thực mà nói thì tao phải vận động mọi người lên post bài mới được, chứ thế này thì chán đừng hỏi, huhuhuhu
nói chung là lớp mình phải sôi động lên, nhạt quá, các lớp khác nó cười chết, eheheh

e hèm , việc đầu tiên em khuấy động phong trào là em đang giữ 1 bản tạm coi la clip em quay được trong 1 giờ học của thầy lý Cường :d cũng lâu rồi, trong đó có đoạn bạn Minh Đạt solo với thầy Lý rất hay và ấn tượng ( M Đạt dám thái độ với thầy)
Bác nào hứng thú thì Pm với em theo nick Ym:
lovely_porcupine_andcat
:)) :)) đảm bảo độc nhưng chất lượng ko được tốt lắm do em quay trộm trong giờ học..
Cái này em free cho các bác nhe', Yêu A1 :-* :-*
P/s : Tsb thằng Thạch, ca la phắn đi.....mày đúng là bạn đểu :((

NKimKT

Ay cha, the' co' ba`ng qu?a cu?a ba'c Vu~ ko, qua? ba?n kie?m die?m cung duo.c. Khi na`o ba'c Vu post la.i ca'i ba?n kie^?m die^?m le^n da^y nha. =))

luon_di_nhoc89

à kin !!! Yến hôm nay cũng lên 4rum ah`!! Mà lớp mình chán wá chỉ hoạt động được mấy hôm là lại thế này đây !!!!!
P/s Yến: UP lên cho cả trường cùng xem đi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000