»-(¯`_Topic_A1_´¯)-»

NKimKT

Nguo`i Vie^.t ca?, co' ca'i em ba`ng tuoi mi`nh do'...moi toi co ng iu rui.
NA ah, may em nay co em o trong nam co ko lo dau :))

tsb thạch ơi tao thấy mày giống thằng điên quá, tao vừa lang thang 1 vòng topic các lớp khác, chúng nó nói về mày hơi bị hay, mày ko có ý kiến j ah`?? tao thấy mày cũng tài ah` nha, biết người ta nói thế về mình mà vẫn câm nín... pó tay pó chân pó khắp toàn thân.

..::mouse::.. said:
:( SS Cuc' s!p tha^n iu oi, nhin pic nai` anh Thach. gio^ng' ban. Tua^n' kon thia' nho`....hix..B-) but kool ho*n ban. Tua^n' kon xiu' :x . Anh kia ...non~ na` qua' co*

Em iu ơi ... chỉ có cái quần đùi kẻ sọc của bạn ý là chuẩn nhứt thui :))
@Thạch : A7 mừ ... muốn post ảnh thì phải chịu khó ngồi up ảnh thui :( .... đau khổ lắm ... mấy chục cái ngồi mú chỉ .... mạng thì lâu ... máy thì ko nhanh :((

..::mouse::..

milano_kenzo said:
tsb thạch ơi tao thấy mày giống thằng điên quá, tao vừa lang thang 1 vòng topic các lớp khác, chúng nó nói về mày hơi bị hay, mày ko có ý kiến j ah`?? tao thấy mày cũng tài ah` nha, biết người ta nói thế về mình mà vẫn câm nín... pó tay pó chân pó khắp toàn thân.
Chai` ! Mo^m` luoi~ thie^n ha. thi tranh' lam` seo dc ha anh ui ^^
:D " Ke^. mum thie^n ha. co' noi' gi`, anh va^n~ la` anh..".:)) anh Thach. monkey nhi?

@ss Cuc' : :"> Trong ni` co' anh nao` xinh tuoi ko ? ss Cuc bao? em fat' :x
@Rock_khong_em2004 : :)) Em la` chi. ho. bac' Thach. pa^u ah.
@ Kim Kt : >:D< Em khen anh thi anh phai gioi thieu may anh trai xinh tuoi moi' nho*n' cho em day nho' :p

NA ơi, 4r này hình như ko post được video, chả biết nữa, tớ mới có trên máy chứ cũng chưa upload lên mạng, chả biết có được ko nữa, hehe khó khăn thế đấy
Mà sao hôm nay ít đứa đi thăm cô Ân thế, chúng mày chả nhiệt tình j cả,....

NKimKT

May anh moi nho'n ha?, em xem tren na`y co anh nao avata dep zai bao anh cau, anh gt cho ^^.
@Yen: hix...thi may up len mang rui dua link day bon tao down ve cung duoc :D. Ma co An la co nao the, sao tao chua biet ten nhi ? Chac lai chu?a de? ah` ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000