{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

cuong_phong

Cẩm Tú nhìn cũng hay nhưng mặt lạnh quá, hợp làm người mẫu hơn:). Để hội bình dân như anh bình chọn thì Bảo Thư sẽ ăn điểm bởi nụ cười đẹp mê hồn mà lại rất thân thiện của Thư ;). Khách quan mà nói Cẩm Tú khuôn mặt rất có cá tính, đứng ngôi á hậu 1 anh sẽ không phản đối :d: .

smooth

Member
cái ảnh đấy thằng bạn em hay em chụp ý anh TSơn ạ, nhưng sao ko link cái bạn ý đang mím môi, đẹp hơn cái này chứ. 1 số thông tin này: bạn ý là Thương Huyền, học 12D6 (lại D6), hồi trước đã từng tham gia đóng phim (phim gì thì hông biết), hình như là con hay cháu gì của cô Liên tổ trưởng tổ địa (cái này ko dám chắc)

hatovica

Member
smooth said:
cái ảnh đấy thằng bạn em hay em chụp ý anh TSơn ạ, nhưng sao ko link cái bạn ý đang mím môi, đẹp hơn cái này chứ. 1 số thông tin này: bạn ý là Thương Huyền, học 12D6 (lại D6), hồi trước đã từng tham gia đóng phim (phim gì thì hông biết), hình như là con hay cháu gì của cô Liên tổ trưởng tổ địa (cái này ko dám chắc)
Thx! Anh có bao nhiêu tay, bao nhiêu chân là anh giơ lên để bầu cho bạn này hết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :>> :>> :>> :>>

ark

Active Member
Vũ Nguyên said:
Ông nội nì mất vệ sinh wá thể, sao lại nôn oẹ trong khu vực của các hoa hậu nhảy, bất lịch sự quá đi:D
Chưa biết ai hơn ai đâu :?

live-or-die

Active Member
đọc mấy trang nì k hỉu rè hết..................các bác làm rè cứ phải cang thảng thế .........vui ve với nhau thì có làm sao ko nen vì mấy thứ lặt vặt mà mất đoàn kết....ok.................

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000