9K Khóa 1998-2002

Minh Vương said:
anh ko học 9k , anh học lớp 9D do cô Thu Hương chủ nhiệm , cô Đàm Dung anh cũng biết nhưng cô kô dậy lớp anh ,
mà bây giờ ai làm văn phòng , chắc vẫn cô Tâm ah,
À, anh nói anh học lớp 9D thì em bít cô Thu hương chủ nhiệm rùi, hồi lớp 8 cô ý dạy lớp em Hóa, chả hiểu gì cả :) , mà cô ý xịt nc hoa thì cứ gọi là....., mỗi lần cô ý vào thì cả lớp thiếu ôxi ý ...
Cô M.Hương, đến bi h vẫn ức chế, suốt ngày lấy tiền của học sinh( kiểu đút lót ý ạ), đứa nào bố mẹ ko đến thì bị trù( điển hình là em đây ạ)....ghét cô này kinh khủng. Cô ý chủ nhiệm lớp 9H Thảo ạ( trên mình 1 khóa ý)
Cô Đàm Dung dạy văn cũng hay, chị đi học thêm cô ý hồi năm lớp 9, cuối năm còn bùng cô ý 1 tháng học thêm =))

Minh Vương

tocduoide_q said:
À, anh nói anh học lớp 9D thì em bít cô Thu hương chủ nhiệm rùi, hồi lớp 8 cô ý dạy lớp em Hóa, chả hiểu gì cả :) , mà cô ý xịt nc hoa thì cứ gọi là....., mỗi lần cô ý vào thì cả lớp thiếu ôxi ý ...
Cô M.Hương, đến bi h vẫn ức chế, suốt ngày lấy tiền của học sinh( kiểu đút lót ý ạ), đứa nào bố mẹ ko đến thì bị trù( điển hình là em đây ạ)....ghét cô này kinh khủng. Cô ý chủ nhiệm lớp 9H Thảo ạ( trên mình 1 khóa ý)
Cô Đàm Dung dạy văn cũng hay, chị đi học thêm cô ý hồi năm lớp 9, cuối năm còn bùng cô ý 1 tháng học thêm =))
uh công nhận cô xịt nước hoa đậm thật , nhưng mà về giảng dạy của cô thì anh tin là kô như em kể đâu , mà cô rất tâm lý với học sinh , em mà được cô chủ nhiệm thì em sẽ biết ngay thôi ,
còn mụ M.Hương thì ngay cái thời bọn anh học thì ai nghe tên mụ ý xong ai cũng ghét cả , chả hiểu giáo viên kiểu gì mà để bị mang tiếng thế kô biết , hic hic
mà các em là con gái thì sợ là đúng rồi , con anh thì chưa biết sợ một thầy cô giáo nào , tại cãi nhau suốt ngày với các cô ý mà.

Minh Vương

tocduoide_q said:
mà em có biết ai ở lớp 9D anh kô?

Minh Vương said:
mà em có biết ai ở lớp 9D anh kô?
Ko, em chẳng bít ai cả, chỉ nghe tên mấy anh chị nổi nổi như chị gì con Chiều Xuân với 1 chị nữa trông xinh lắm, fong cách fết, hình như tên Ngọc à, em chả nhờ chị đấy tên gì, chỉ nhớ hồi xưa chị ý đi xe cào cào có dính tên ở đằng sau, hồi đấy thấy chị ý hay hay, soi suốt :) :)
Mà lớp của anh cũng nổi fết, có quả Gala cuối năm còn gì, hồi đấy bé tí đã có Gala :D

Minh Vương

tocduoide_q said:
Ko, em chẳng bít ai cả, chỉ nghe tên mấy anh chị nổi nổi như chị gì con Chiều Xuân với 1 chị nữa trông xinh lắm, fong cách fết, hình như tên Ngọc à, em chả nhờ chị đấy tên gì, chỉ nhớ hồi xưa chị ý đi xe cào cào có dính tên ở đằng sau, hồi đấy thấy chị ý hay hay, soi suốt :) :)
Mà lớp của anh cũng nổi fết, có quả Gala cuối năm còn gì, hồi đấy bé tí đã có Gala :D
lớp anh thì nổi có tiếng rồi em , mà ngay từ hồi chưa có gala đã nổi rồi em ạ. con cô Chiều Xuân với ông Đỗ Hồng Wân là cái Hồng My lớp anh , còn cái Hà Ngọc là cái đứa em kể , anh còn nổi hơn cả 2 đứa đấy cơ , hihi :D

Minh Vương said:
lớp anh thì nổi có tiếng rồi em , mà ngay từ hồi chưa có gala đã nổi rồi em ạ. con cô Chiều Xuân với ông Đỗ Hồng Wân là cái Hồng My lớp anh , còn cái Hà Ngọc là cái đứa em kể , anh còn nổi hơn cả 2 đứa đấy cơ , hihi :D
Lớp anh có quả áo đồng fục lớp màu nõn chuối còn giề nữa. nổi bật giữa đám đông =)) =))
Mà anh cũng nổi à, sao em ko bít nhỉ, chẳng thấy ai nói cả :p , hồi xưa lớp em còn nói đến anh nào tên Linh thì fải( tại lớp em có con thích anh ý nên mới bít) :)

khanhvicky

Em cũng quen anh Duy Ti này , ko ngờ anh lại nổi như thế ở CVA đấy Duy "tiền tỉ" ạ , em nghe mà cứ buồn cười , công nhận là cũng to cao , hơi đẹp trai , con nhà giàu nhưng mà ăn quà con gái chạy xa. nhớ ai đây ko? sieuquy2

Ơ! Anh Ti hay ăn quà vặt lắm hả chị! Chậc chậc! Riêng về chuyện ăn uông thì anh Duy có tiền tỉ vẫn ko được nhận làm đệ em đâu! Em TRÂU lắm!

Minh Vương

tocduoide_q said:
Lớp anh có quả áo đồng fục lớp màu nõn chuối còn giề nữa. nổi bật giữa đám đông =)) =))
Mà anh cũng nổi à, sao em ko bít nhỉ, chẳng thấy ai nói cả :p , hồi xưa lớp em còn nói đến anh nào tên Linh thì fải( tại lớp em có con thích anh ý nên mới bít) :)
oh oh , em nhầm lớp nào rồi , chứ lớp anh mặc áo màu vàng cơ em ơi ,
anh nói đùa thế thôi chứ nổi tiếng cái nỗi gì cơ chứ , thế em học lớp nào đấy mà có đứa thích anh Linh , anh là bạn thân của Linh đây ,

Minh Vương said:
oh oh , em nhầm lớp nào rồi , chứ lớp anh mặc áo màu vàng cơ em ơi ,
anh nói đùa thế thôi chứ nổi tiếng cái nỗi gì cơ chứ , thế em học lớp nào đấy mà có đứa thích anh Linh , anh là bạn thân của Linh đây ,
Màu vàng chanh , ra nắng nhìn giống màu nõn chuỗi =)) =))

Mọi người ơi! Hay cả 4room chúng mình làm đồng phục đi! Ai có hoa tay ko nào???( em giơ tay trước vì em sẽ thi vào Mỹ thuật công nghiệp!) :D

khanhvicky

Ơ kìa , em mà thèm bôi bác anh , em chỉ thích nói thật thôi. hihihihihi , 1 đêm chơi điện tử ăn hết 2 hộp ô mai thì có phải la ăn quà như mỏ khoét ko , ko lẽ em nói sai chăng ? thôi nhận đi cho tiến bộ

@Duy Ti@

Heheheheh em Nhung kinh thất thế thì anh thua rồi bao giờ dạy anh an ôm mai với nhé.Đùa đấy thỉnh thoảng nhạt mồm thì ăn thôi,ăn nhiều ôm mai quá người ta lai tưởng mình là gái đẻ thì chết !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000