9K Khóa 1998-2002

@Duy Ti@

hihiihhhhihi sướng quá mình mà cũng có người làm wen cơ đấy. :>> Nhung ơi em đừng nghe lời thằng Vương để hi vọng rồi thất vọng đấy.Anh chẳng như no nói đâu.
:9 :9 :9 :9 :9 :9 :9 :9

qua_chanh_chua

mọi người ơi , cho em nhập cuộc với ! Đáng lẽ ra là em vào đây buôn sớm hơn cơ , nhưng mà.... khổ thế ! Đang yên thì tự dưng đổ ra ốm :((
Cho em buôn với nhé ! ( chính xác là kâu bài chứ nhể? )

@Duy Ti@ said:
hihiihhhhihi sướng quá mình mà cũng có người làm wen cơ đấy. :>> Nhung ơi em đừng nghe lời thằng Vương để hi vọng rồi thất vọng đấy.Anh chẳng như no nói đâu.
Thế ạ! Nhưng mà em thật sự muốn làm quen với anh đấy :>>

Minh Vương said:
em ơi, anh ý nổi tiếng như thế mà kô biết thì làm anh ý đau lòng wá,
e cứ sang trường CVA cấp 3 hỏi Duy "ti" , hay là Duy "tiền tỉ" là biết ngay ý mà,
đẹp trai , cao , con nhà giàu, còn muốn biết gì về anh ý nữa kô?
Anh Vương tương lai làm bầu sô đc đấy, lăng xê anh Duy hết mình =)) =))

Minh Vương

@Duy Ti@ said:
anh Duy ơi ! sao anh khiêm tốn thế , thế có đúng anh là Duy "ti" ko? cao , đẹp trai nhưng mỗi tội lại đ** kính " chắc là do học hành chăm chỉ nhỉ "
còn nữa đây, anh nay cữa SH mai cữa Dylan thế có phải nhà giàu kô? ăn nói lại tử tế lich sự , mội tội kô biêt iu đương như thế nào vì em ko biết là anh đã có người iu chưa? heehe
tạm thế nhé !

Minh Vương

estrella said:
đấy nhé anh duy sướng nhé, anh Vương ơi công việc mai mối thế là xong rồi đấy
xong rồi hả , nhanh thế , đến nỗi làm anh chóng cả mặt đây , mà chưa thấy ai hậu tạ gì nhỉ? hic hic, thằng Duy , em Nhung và em Vân Anh đâu rồi?

Minh Vương

tocduoide_q said:
Anh Vương tương lai làm bầu sô đc đấy, lăng xê anh Duy hết mình =)) =))
anh lăng xê thì khéo lắm , nhưng mỗi tội toàn mai mối cho bạn bè là được thôi ,
chứ mình thì cấm có văn vở bốc phét được gì đâu? nên giờ vẫn cô đơn , kô ai làm wen đây nè,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000