9K Khóa 1998-2002

Minh Vương said:
xong rồi hả , nhanh thế , đến nỗi làm anh chóng cả mặt đây , mà chưa thấy ai hậu tạ gì nhỉ? hic hic, thằng Duy , em Nhung và em Vân Anh đâu rồi?
Cứ từ từ! Chưa xong được đâu! Anh Duy đeo kính là vì mắt kém! Em cũng đeo kính, Vanh cũng đeo kính đấy! Có sao ko????????????

Anh Duy ơi! Anh ở trốn ở đâu thì ra đi! Ở đây có ai chơi trốn tìm đâu mà! À! Em nhớ cái câu bọn trẻ con ở gần nhà em hay hát! Hi hi! Đừng ra con ma nó bắt!

Minh Vương

em NHung ah, cho anh hỏi cái , em học ở CVA cấp 2 thì em có biết cô Thu Hương dạy Toán kô? mà trong diễn đàn này có ai học cô kô vậy?

Minh Vương

qua_chanh_chua said:
à ,em có biết một cô tên là Hương dạy Toán thì phải. Nhưng mà là Minh Hương hay sao ý anh ạ
em nói thế thì anh chịu thua rồi , anh đề rõ ràng là cô Thu Hương mà , chứ còn cô M.Hương thì anh cũng biết ,
hồi anh học cấp 2 thì cô nào củng chửi anh ghê lắm , toàn thấy anh hiền rồi bắt nạt thôi,
hihi

qua_chanh_chua

Minh Vương said:
em nói thế thì anh chịu thua rồi , anh đề rõ ràng là cô Thu Hương mà , chứ còn cô M.Hương thì anh cũng biết ,
hồi anh học cấp 2 thì cô nào củng chửi anh ghê lắm , toàn thấy anh hiền rồi bắt nạt thôi,
hihi
thế ạ , khiếp thật. Em chỉ thấy cái bà này hay khoe lắm ý , cái gì cũng ko được , ko khoe được cũng cố moi móc ra để khoe , đến là pó tay luôn

qua_chanh_chua said:
thế ạ , khiếp thật. Em chỉ thấy cái bà này hay khoe lắm ý , cái gì cũng ko được , ko khoe được cũng cố moi móc ra để khoe , đến là pó tay luôn
Em đang nói đến cô M. Hương à???
Nếu đúng thì chị học cô ý lớp 8-9, bị trù dập kinh khủng, đến bi h vẫn còn hãi X( X( X(

Minh Vương

các em bị bà trù kinh đến thế cơ ah, khổ thân , may cho mụ ý là kô chủ nhiệm lớp anh hồi trước , chứ kô thì anh chửi chết , mụ này điên điên ý mà , tại mụ ý bặt nạt được 1 số học sinh nên cứ tưởng mình là to nên cứ thế làm liều ,
thế mà anh cũng cãi nhau với bà ý 1 lần , chưa chi đã dạo đuổi học anh , nhưng xong bị anh nói cho tịt ngòi kô nói được gì nữa.

Ơ! Năm ngoái em học cô Đàm Dung đấy! Người iu cũ của em( bạn DMT ý Vanh ạ!) cũng được cô ý chủ nhiệm! Cô dạy hay phết! Tiêc là cô ko dạy văn lớp em! chẹp chẹp

Minh Vương

estrella said:
Anh Vươn có học 9k ko, nếu có thì em sợ cô Đàm Dung lắm đấy
anh ko học 9k , anh học lớp 9D do cô Thu Hương chủ nhiệm , cô Đàm Dung anh cũng biết nhưng cô kô dậy lớp anh ,
mà bây giờ ai làm văn phòng , chắc vẫn cô Tâm ah,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000