9c2 (02-06)

Red Devil

Member
cái box này bệnh thật, câu bài như điên mà sao chưa bi xóa nhỉ, anh Việt đâu rồi ra tay đi chứ. Nhân tiện anh hỏi khí không phải chứ C2 có ai xinh không vậy........Mà cái tên phượng Sồ hay đấy nghe như copy của BÀng Thống thì phải.(Bọn này nghiền Tam Quốc àh).

Hơ hơ! C2 có chị Vy cận xinh lém anh à? À cả chị Lan nữa này! Còn chị Ly thì iem chưa đc chiêm ngưỡng dung nhan! À quên! Cả chị .... Tú nữa! Xinh nhất nớp! ( Iem xin lõi chị Tú ạ! CHị Tú ở Sing có Thiêng thì mua wa` cho iem nhá! Hix)

cherri_236

À mà SỒ này sao lại nói là các em " thấp cổ bé diều " ? Phải nói là " cổ ngắn phao câu bé " mới đúng chứ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

shrewishgirl_151

Này Mõ ui định nói đểu ai đấy hở...Bạn cùng lớp mà nỡ biểu nhau thế hả? Mình cô độc quá huhuhu :( Bớ làng nước ơi bất công quá

cherri_236

shrewishgirl_151 said:
Này Mõ ui định nói đểu ai đấy hở...Bạn cùng lớp mà nỡ biểu nhau thế hả? Mình cô độc quá huhuhu :( Bớ làng nước ơi bất công quá
Này đừng có mà đụng đến cái câu :" Bớ làng nước ơi" của mẹ Đốp ( my first Wife ) Mà Mõ có nói đểu ai đâu ( từ này nghe quá nghiêm trọng ) mà là nói theo kiểu XÉT MỘT CÁCH TOÀN DIỆN !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000