9c2 (02-06)

Dạ vâng ạ! Đúng là nghệ thuật là của chung! Hie hie! Em cho 2 chị xem ảnh nghệ thuật này..... Tèn tén ten ten ten....... =)) =)) Đảm bạo nghệ thuật chính hiệu mà ko có photoshop Hie!

shrewishgirl_151

Đúng quá nhỉ.Hình đấy nhìn đã thấy là hơi điêu rồi,mõ thấy chưa ghép hình tớ là khó lắm đấy. Cho nên có hình đẹp thì hãy xem xét

cherri_236

" Sồ " có nhiều nghĩa lắm anh ạ. Anh cứ thử trêu bạn Sồ lớp em vài câu là thể nào bạn ấy cũng "sồ" lên .Còn 1 nghĩa nữa của "sồ" phải giữ bí mật không có là bạn Sồ GIẾT em ;-)

hie hie! Lớp chị vui nhẩy? Nhưng thật đáng tiếc là chị chưa biết cái rổ nikname mà bọn lớp em đặt cho anh Duy! Hết sẩy? Hie!

cherri_236

Em ơi lớp chị còn có những nick name hay hơn nhiều ví dụ như: Híp, Mõ , Đốp , Dê ,Thọt, Dương Chui Zúc , Minh Chân Hôi , Bì , Kiss , Phèo , Cống , Black , Silicon ,Small, Gay, lợn , mặt mụn ,bê,............. :cool:

shrewishgirl_151

ê này mấy người đừng có đùa kiểu đấy nữa đi. Sồ cái gì ma sồ,lấy cái tên dở hơi ở trong phim để đặt cho mình. Mà có tốt đẹp gì đâu,đấy là tên 1 "chicken" chọi ,nghe khiếp ko chịu được . Mà cái "anh" nào đó (hình như là vậy) nick Chivia tự dưng nhảy vào rồi hỏi chuyện mình là thế nào nhỉ?:-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000