9c2 (02-06)

Thế thì hay đấy! Nhưng mà chị ạ! Có tin tưởng đựoc cái lão này ko? Hay chỉ vào đọc phát, câu bài phát rồi ................ FLY luôn? 1 đi ko trở lại! :-(

shrewishgirl_151

Kể cũng đúng.Cái bố này là chúa vội vàng.Chưa kịp hiểu mô tê ra thế nào thì đã lượn rồi.Nhưng ko sao, chỉ cần kéo được chị Ly vào la xong hết :))

Hix! Chị nói thế làm em đau lòng! Kéo cả 2 người vào thì quá bằng em là người thứ 3 à ( Bài này của Ưng Hoàng Phúc thì phải) Hix hix hix hix! Chị chẳng tâm "ní" gì cả?

shrewishgirl_151

Nhưng cũng chẳng còn cách nào khác.Nếu em muốn kéo anh Duy "dừng chân ghé thăm" thì phải chấp nhận rủi ro+ thiệt thòi.Mà nếu chị ko nhầm thì chị Ngọc cũng đã bảo chị Ly đăng kí rùi...Mà cũng chả sao, cứ việc nói chuyện vui vẻ thui

shrewishgirl_151

Ai bảo em chị là Phượng sồ thế hả? Đừng có nghe nói linh tinh.Tên chị lù lù thế kia thì sao mà lại có cái hay vãi núa như em nói cơ chứ.Chán đời thật đấy

Dạ dạ! Em xin lỗi ạ! EM chỉ..... bắt chước chị Ngọc thui mà! Có uẩn khúc gì chị cứ.... tìm chị ngọc mà giải quyết! Còn chuyện anh Ruy thì đành thế .....c ho nhau 1 lời cuối! Hie hie!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000