12D3 ui!

The Genius

Con Ly lại trượt cỏ+mấy trò linh tinh đấy hả,hôm trước đi chơi một lũ cùng duy hà,đức dũng rùi mà chưa sướng hả.Phải ở nhà học hành, chuẩn bị cho năm sau chứ,hehe!!!Nhưng hôm nào tổ chức đi chơi thì các bạn rủ mình nhé,hehehe!!!

takhanhly

X( êu, thằng Cường kia, trò nào là trò linh tinh hử? toàn trò lành mạnh cả đấy. Chắc bây h có người iu rùi thì coi những trò đấy là linh tinh là vớ vẩn hả=)) =)) =))

The_Archangel

Thôi các bạn sao lại cứ phải chửi nhau thế, chả biết đoàn kết rì cả.
Mỗi người một ý cứ nghĩ đi rồi chờ M.Phương tổ chức thì đưa ra ý kiến chứ.
2Liên: ăn nói bốp chát nó vừa thôi không sợ Trường Giang nó bỏ àh. À mà hình như nó bỏ rùi thi fải=)) =)) =))
2 chị Ly: Hơi một tý là lên án Cường phải bít thông cảm cho căn bệnh thần kinh của bạn ý chứ

Này Đức Dũng, đừng có mà rủa. Ăn nói bốp chát lúc nào. Vớ vẩn.
@Chúng mày: tao sợ là đi xa thì tao ko đc đi nữa rồi. Còn ở HN thì okie.
@Ly: tao quên mất dạo này bạn Cường có girlfriend rồi.hehe...

pizzalover

@Liên lùn: bọn tao chẳng hiểu mày đi đâu làm j mà không cứ giục cuông lên. Ngoài việc cưới chị mày ra thì mày fải làm j trong tháng 7 hả? Mày lắm chuyện lắm. Không đi đc thì ở nhà. Thế thôi.
@Duy Hà : đi chơi ở Công viên nước_ một ý kiến vô cùng trí tuê.
@ Cả lớp: oh thế chỉ định đi chơi trong Hà Nội thôi ah, không muốn đi chơi xa 2 3 ngày ah? Cứ tửong mọi người máu lắm.

pizzalover said:
@Liên lùn: bọn tao chẳng hiểu mày đi đâu làm j mà không cứ giục cuông lên. Ngoài việc cưới chị mày ra thì mày fải làm j trong tháng 7 hả? Mày lắm chuyện lắm. Không đi đc thì ở nhà. Thế thôi.
@Duy Hà : đi chơi ở Công viên nước_ một ý kiến vô cùng trí tuê.
@ Cả lớp: oh thế chỉ định đi chơi trong Hà Nội thôi ah, không muốn đi chơi xa 2 3 ngày ah? Cứ tửong mọi người máu lắm.
sao mày nỡ nói tao thế:( :(( tao chỉ trình bầy hoàn cảnh thôi mà. thoi thì tùy mọi người, đi đâu cũng đc, lúc nào cũng đc...em hết ý kiến.

takhanhly

:> Di choi 2, 3 ngay lop minh lieu co to chuc dc ko? minh thay tinh hinh nay chac chang tu tap dc dong dong ma di choi xa dau (neu di xa minh cung ung ho luon ) (1)
:> Ma trong HN choi da wa chan rui` (2)
(1), (2) --> dua nao` ve nha` dua nay=)) =)) =))

Huong xinh

Chào các cậu.lâu lắm tớ mới lên.mai có vụ j ở nhà Bùi Kiệm thế?tiện thể nhà BK ở đâu?thằng Duy Hà mời bọn mình về nhà chị Bùi mà cứ như là mời về nhà nó ý.hay là có vấn đề j rồi chị em ơi?hé hé!mà sao 10h sáng mới được đến?phải chăng trước 10h anh chị có việc cần làm mà ko thể cho ai biết?đêm nay đến nhà chị Bùi rình đê................

gnart_lyt

Member
Tớ rất xin lỗi bọn ấy...ngày mai tớ ko tổ chức được party như đã dự định. Mong là lớp mình sẽ sớm gặp mặt vào buổi khác. Tớ xin lỗi mọi người nha.

chaocaccau

oai chào các cậu. Lâu lắm mới lên 4rum.bọn tớ đang ở ĐÀ NẴNG.trời rất nắng nhưng mà rất vui. ở đây con trai rất đẹp trai nên tớ nghĩ cậu nào chưa có dịp đi thì nên đi. Các cậu cứ hẹn hò nhau mãi mà chẳng có cậu nào chịu đứng ra tổ chức cả. tớ nghĩ là chúng ta nên đi một nơi nào đó xa HN. đi 1 ngày cũng đc mà

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000