12D3 ui!

takhanhly

Kiệm mai muốn đi chơi hả, để ngày kia hay là ngày kìa , ngày kĩa đi, có thời gian để rủ rê mọi ngươì nữa chứ, cho nó hoành tráng:>
Hay là mấy bọn mình đi chơi trước đê, bao h cả lớp tụ tập thì lại làm chuyến 2, cho nó thoả thuê...hihi...tớ lại thèm chơi xúc xắc với cả hát Karaoke wa':x

thu hien

Hehe thi xong rùi sướng quá. Cả tháng ở nhà như tù giam lỏng ý. Chán quá.Từ giờ em đã được thảnh thơi rồi.MỌi người ơi bàn kế hoạch đi chơi đi.
@ Bull: Xin lỗi mày mạng dạo này lởm quá nên tao bị mất hết ofline rồi. Thanx mày nhé. Mà khi nào đến nhà tao đi nấu cho mày một bữa cơm ngon tuyệt.

trong lũ đấy có con Ly lợn...hehe
Ngày nào tao cũng mò vào đây, cóc có cái gì hết. Chán! Tao thì chả có chuyện gì. Mà chúng mày đi BT thế nào??? Kể đi chứ. Ảnh đâu? up lên đi các em
nghe nói hôm trước Duy Hà, KIệm, Anh Dũng với mấy đứa nữa rủ nhau đi đàn đúm à???? Thích thế.hơhơ

takhanhly

uh,hom no ve nha con Hien cung vui phet,tiec la thieu pho nhay nhu may day Lien lun a, ma chi may sap cuoi chu co phai may cuoi dau ma biet vo am tin nhu the. Chang di cung chung tao cho dong zui.
Ma may co ve thik post anh the nhi, lai dinh lam tro cuoi cho ban dan thien ha chac.huh. Con Mai mang may ma co chup dc may dau co chus, lam do an xong + hat xong --> met phu`, cha muon chup chiec ri` ca. hixhix...

zoi a, có cái ảnh mà cũng lười chụp. chán chúng mày. đứa nào không hát thì chụp vài cái. cái gì mà trò cười cho thiên hạ đấy hả. Đập cho mày phát giờ. Ảnh tao post hơi bị chất lượng đấy.hehe. Có cần tao post mấy cái hay ho của mày không???

The_Archangel

Trẫm trở lại rồi nè.
Chi dâu Ly đi có vui ko? Thiếu anh Hà buồn phải bít nhỉ=)) :)) :))
Liên ơi!! Post đi!! Phải không lành mạnh thì mới hay cơ=)) =))

nói khơi khơi thế hả Ly lợn??? Hay là hôm nào rủ nhau đi chơi bời 1 bữa. Đi trong HN thôi cũng đc vì bây giờ tao cũng chẳng đc đi nữa.
Chào mừng Đức Dũng đã trở lại. Thi cử thế nào????

pizzalover

Hic lâu quá không tham nom mọi người. Cái số tao nó hẩm hiu, cứ nhè lúc lớp mình đi chơi là tao lại bị vướng vào một chuyện j đấy. Đen không chịu đc. Hôm con Telu làm sinh nhật thì tao đang trong giai đoạn làm bảo mẫu một tuần vì chị tao đi miền trung. Nói chung là quá lâu rồi tao không tụ tập với cả lớp.
Nhân đây, tao cũng thú tội luôn là vụ sinh nhật tao không thể làm như mọi năm đc, vì đợt nỳa nhà tao nhiều chuyện linh tinh quá. Nào là có mấy đứa em ra thi đại học, nào là vẫn fải trông cháu vì chị gái chưa về, rồi còn biết bao việc lu bù khác.
Nhưng tuy nhiên tao vẫn sẽ tổ chức để mọi người có dịp tụ tập. Mọi người thông cảm nhé. Yên tâm lần này làm muộn nên sẽ đỉnh cao hơn về số lượng người tham dự (trừ khi mọi người bận).
Có gì tao sẽ liên lạc lại với mọi người sau. Bây giờ thời đại thông tin, nhanh ý mà, mọi người nhỉ. Cứ chuẩn bị tinh thần đi.

quai_thu_thu_sinh said:
co ai cho minh biet them thong tin cua pham kim nhan voi minh cung ko biet nick chat cua ban y
Viết cái gì đấy nhỉ??? Không hiểu? Sao Ngân lại hỏi thông tin về Phạm Kim Ngân??? Mà bà này lại lấy tên là "quai_thu_thu_sinh" mới sợ chứ???? Nick của ngân chưa hỏi.
Phương ơi, mày làm gì thì làm nhanh đi không là tao chẳng đc đi đâu nữa.

takhanhly

hừ, muốn đi chơi thì phải nghĩ cách , nghĩ chỗ, nghĩ ngày đi chứ. Cứ đòi đi mà chẳng chịu đưa ra ý kiến rì cả, Ghét thật.( Mình ghét nhất đứa nào chỉ biết nói mà ko biết làm)B-)
Đi trượt cỏ ko, để tớ đi hỏi mọi người, phải bàn 1 chỗ đã chứ, nếu ko thik thì mình lại chơi tiếp XÚc xắc. hihi, ối kẻ bị đánh đấy=)) ... mình khoái trò đánh nhau này;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000