12D3 ui!

hey, mọi người có nhìn ra ai ở trong ảnh ko? bạn này bây giờ nổi tiếng khắp khoa tớ đấy. bạn Hải Anh cũng thế. Mỗi tội hôm đấy tớ chưa kịp chụp ảnh lúc bạn HA phát biểu. 2 bạn này phát biểu hoành tráng lắm nhé.

By_myself

Liên ơi mày post đại khái bài phát biểu của hai bạn ý đi để cả nhà học tập, nhỡ có ngày lại phải đứng lên phát biểu thì chết

zoi ơi, ai mà nhớ cơ chứ. lúc ở đấy nghe thì thấy hoành tráng, cả tuần ở nhà, nhớ đại khái thế quái nào đc nữa. chỉ nhớ 1 cái là bạn Dũng bạn ý cám ơn little sister mà tao lại ngồi sau, cóc kịp nhìn thấy mặt em gái bạn ý thế nào.

takhanhly

Vừa đọc lại lưu bút của Hiền(tên quen thuộc là Telu), nhưng bây h gọi là Hiền cho nó người lớn, hihi:))
Đọc lại thật nhớ lớp mình, bao nhiêu là cảm xúc, nhưng thú vị nhất là đoạn kết:p , tao muốn post lên cho cả nhà giải trí khi buồn và cũng là để nhớ lại về D3 members,
Đoạn trích như sau: (Nếu có xúc phạm phải nhân vật nào thì cho Hiền tạ lỗi nhé, tao chỉ là người phát ngôn thui:)
Nam
Cao nhất: Đăng Nguyên
Thấp nhất: Thành
Béo nhất: Thành, Hải Anh
Gù nhất: Anh DŨng
Học giỏi nhất : Hải Anh
Chăm chỉ nhất: Duy Hà, Đức Dũng
To lớn nhất: Duy Hà
Pêđê nhất: Quân
Giọng quan hoạn: Ngọc Cường
Nói ít nhất: Thành
Nói nhiều nhất: Duy Hà
Nổi tiểng nhất: Đăng NGuyên
Yếu nhất: Đức DŨng =))
Lười nhất : Ngọc Thành
-------The end---------
còn 1 số bình bầu vìe chị em nhưng thôi.;)
Thế là đủ
có ai có ý kiến rỉ vể nhận xét trên ko;-)

31/7 bọn tao đi quân sự rồi. mà ko biết bao giờ con Vân Anh mới về. định đợi nó về, bọn mày thi xong rồi rủ nhau đi chơi. thế là hết hẻ.hết đời sv năm 1. chán phèo.

ơ, bọn mày thi hết cả hay sao mà chả đứa nào vào đây nữa thế. Buồn quá.!!! tao ở nhà cả ngày, chỉ ăn với ngủ... lên net chả gặp đứa nào....

Yenbull

Member
Ờ con Telu, giờ nó ở đâu thế bọn mày? Tao hay đi qua nhà nó lắm (Bát Tràng ấy). Mà con này mình gửi message chúc mừng sinh nhật mà chả thấy nói năng gì. Tao thì đã mất điện thoại chả biết liên lạc với mày thế nào. Có gì thì ló mặt ra trên cái forum này cho bà con chúc mừng cái.
Mà này tao đề nghị sinh nhật Mai Phương cả nhà gặp nhau đi. Hình như ngày trước định là hôm đó cả lớp mình họp mặt luôn. :D Mai Phương sinh ngày đẹp , vinh dự quá nha ;))

takhanhly

Trời cao trong xanh sương sớm long lanh...hôm nay bọn tao thi xong hết rùi, có đủ tinh thần đi chơi rùi Yeah yeah, D3 có định bù khú rì ko?>:D< , phải tận dụng thời gian đi thôi. :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000