12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Hẳn rồi, cái đấy thì ko chắc đc 100% nhưng chắc 100% là năm nay Inter lại ăn đất rồi =))

=> Anh em, tối chủ nhật này đến nhà cảnh sát trưởng chó béo đi, Tết anh em mình đã ko gặp được thầy rồi, mà lâu lâu anh em cũng ko nhìn mặt nhau, anh em cho ý kiến cái!

Dragon

Chủ nhật này là cái ngày gì mà đến chứ? đến vào mấy ngày thường thì sợ chẳng có mấy đứa đi đâu.
Ấy,Inter vẫn còn có cái Coppa Italia để phấn đấu mà chú
Năm nay 0 khéo mấy thằng còi Arsenal vô địch lắm,bọn này năm nay giống hệt bọn Liver năm ngoái,đá trong nước tồi tệ nhưng ở C1 thì lại vô cùng khởi sắc,và thêm nữa nếu bọn nó vô địch thì mới mong giữ chân Henry giống như bọn Liver giữ được Gerrard đó

Grenouille_vert

Moderator
Mk, bọn nó mà vô địch nữa thì em đập đầu vào tường mà chết mất! Bực cái là sau đấy các bố VTV lại sủa nhặng lên, ghét nhất là ghét cái đấy cơ anh Long ạ!

Chủ nhật chả là ngày gì cả, nhưng giờ thấy anh em chưa bận bịu lắm nên hẹn nhau cái, tội gì!

Mình cũng thấy năm nay Asernal đá có nét nhất đấy. Các bàn thắng của Henry công nhận là ấn tượng, vừa lạnh lùng lại vừa nghệ thuật, tuy đơn giản mà lại rất khó phòng thủ...

Grenouille_vert

Moderator
Henry là ông vua của những trận đấu nhỏ, cái này thì em biết rồi bác Dương ạ =)) Ở các trận lớn như gặp MU, Chel, hoặc là World Cup, Euro, anh thường xuyên tịt ngòi, vì thế Henry mãi mãi là số một... trong mắt các blv Tùng Hà mã và Huy lợn!
Thế anh có định đi đến nhà thầy Dũng với anh em ko đây?

Dragon

Mấy chú cứ đi,cho anh đây sorry 0 thể đi cùng.Trong thời gian này mà ra ngoài nhiều quá là thể nào về nhà cũng có chuyện hehe.

Grenouille_vert

Moderator
Anh Long ko đi làm mọi người nhụt chí chẳng ai đi cả :((
Mới vào cái MyHeritage, thử mấy cái tặng anh em :D
Thằng Đức Minh:

Thằng Kiên giống Châu Tinh Trì vãi!

Grenouille_vert

Moderator
Thử cái khác thì Đức Minh giống Lê Minh, còn Kiên lại giống Lưu Đức Hoa mới vãi lúa chứ!

2 anh lãnh đạo kinh cơm, Vũ giống Hồ Cẩm Đào bí thư Trung khựa còn Minh Phương giống Vua Thái Lan, vãi =))

Grenouille_vert

Moderator
Anh Long giống một thằng .... thô bỉ nào đấy (mới điều tra ra là thằng này đỉnh cao bóng rổ, trái ngược với anh Long), còn anh Dương ngoài việc giống Đức Khuê thì còn giống ai ý!

Grenouille_vert

Moderator
Em quên đấy chứ, đây thể theo nguyện vọng của anh Long :D

Mà anh biết điểm thi Kt chưa, mk, bọn thi KT nhà anh toàn điểm cao vãi chấy!

kimdungktvn

Sao các anh cứ hở ra là nói chuyện điểm số thế em nghe mà cứ thấy lùng bùng hết cả lỗ nhĩ . Hơ quên chưa chào ra mắt các anh :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000