12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Anh yên tâm đi, miễn là anh em đừng trốn vụ nhậu nhẹt với em là được :D Em còn lâu mới đi mà!

Ảnh em và thằng Vũ hôm nay vừa về trường chụp với cái ghế của lớp mình này :p

Grenouille_vert

Moderator
Mk, sợ quá anh ạ, em tí thì khóc rồi may mà thằng Pippo nó vẫn còn thính mũi ngửi hơi cơ hội! Tiếc quá, khi nào sắp xếp được buổi anh em mình xem chung nhỉ, phải biết! Hôm qua em đứng suốt cả hiệp 2 ko dám ngồi phút nào để xem đấy chứ, sợ quá mà :((

Dragon

hehe phải đến khi chú sheva đóng cho bọn Lyon phát cuối cùng mới dám tin chắc là AC đã thắng đó,đúng là kịch tính.Tối nay phải coi xem ai sẽ là đối thủ tiếp theo đây,chắc là bọn Barca siêu khùng rồi

Grenouille_vert

Moderator
Lớp anh em mình này! Lâu lâu không về tự nhiên thấy lớp nó bé bé thế nào ý các anh ạ, trông cũng cũ cũ nữa, mà giờ không phải chuyên Toán học ở đó nữa, mà là A3, thành ra em cũng ko dám vào để xem lớp mình thay đổi ra sao, chỗ của em và anh Long còn như cũ nữa không, ôi nhớ lớp quá :((

Dragon

bọn nó thích xuống sân chơi còn anh em mình toàn thằng lười,đứng trên nhìn xuống dưới với con mắt khinh đời haha

Dragon

Thông cảm cho bọn hợi đó đi.Phong độ của bọn nó trong năm 2006 là quá kém,chỉ được mỗi giai đoạn đầu mùa giải thôi.Đội hình lại còn khuyết mất mấy thằng nữa chứ,cầu thủ dự bị của bọn Juve 0 đủ đẳng cấp.

Grenouille_vert

Moderator
Em không hiểu những thằng như Mazaretti hay Chiellini thì cho vào sân làm cái gì cơ chứ :( Bọn này đội hình cực thiếu chiều sâu mà ko hiểu sao đá Serie A cứ phăm phăm thế cớ chứ :(( Chỉ tiếc cho Inter, bọn này số nó cứ làm sao ý, đá với chả đấm :(

Grenouille_vert

Moderator
VietNamNet said:
''Sự cố'' tàn nhẫn và nỗi đau bóng đá Ý
14:17' 06/04/2006 (GMT+7)
(VietNamNet) - Rốt cuộc, những cái tên được chờ đợi (trong tầm dự đoán) đều giành quyền đi tiếp. Tuy nhiên, để có cái kết đáng ưng ý này là sự ''hậu thuẫn'' không nhỏ của một sự cố bất công!

Phải, nếu sòng phẳng và công bằng hơn, đấu trường Champions League 2006 đã không còn chỗ cho sự tồn tại của người Ý. Chỉ có thần may mắn mới giúp Serie A đang ngày càng mất giá ''vớt vát'' chút danh dự khi đưa AC Milan vốn tiếng tăm hơn đối thủ từ cõi chết trở về vào những phút cuối. Đội quân áo đỏ - đen được cứu rỗi, cũng có nghĩa số phận nghiệt ngã giáng xuống đầu Lyon bằng cách phủi sạch mọi công sức của thầy trò Houllier đang tràn trề hi vọng.

Milan (áo đỏ) suýt chút nữa thì bị Lyon nhận chìm

''Sự cố'' cuối trận tứ kết lượt về Milan - Lyon mang lại niềm vui tột đỉnh cho 'Rossoneri' nhưng lại tỏ ra quá tàn nhẫn với đại diện bóng đá Pháp. Bất ngờ (Lyon chơi trên cơ) và không bất ngờ (Milan vẫn giành vé) cũng nằm ở đây. So với Barca, Arsenal, Villarreal, rõ ràng Ancelotti cùng các học trò bước vào bán kết không xứng với tầm vóc. Thế nhưng, bỏ qua tất cả, đoàn quân này vẫn là người hùng, vị cứu tinh của bóng đá Ý!
Mẹ kiếp, anh Long đọc này! Mẹ mấy cái thằng ngu như hợi, cứ làm như AC ăn may mà ghi đc 2 bàn ko bằng, mẹ nó chứ, thế mấy quả đánh đầu của Nesta, quả đánh đầu của Kaladze bị Wiltord phá ra, quả sút của Seedorf thì nó không nhìn thấy đấy, rất ngứa những cái thằng bình luận ngu như bò mà còn cứ thích bình vớ bình vẩn, rất là ngu! Bực mình ko chịu được!

Bóng đá là thế, nếu Inzaghi ko ăn bàn phút 88 và lyon may mắn hơn chút nữa thì Milan bị loại rồi. Nghi ngờ thì cứ xem lại mặt của Ancelotti lúc trước và sau khi Inzaghi ghi bàn đi.

Grenouille_vert

Moderator
Ông nói ngu như hợi ý, chả nhẽ cứ ghi bàn phút cuối thì là ăn may à? AC đá hộc cả phở ra mới ghi đc bàn thì gọi là ăn may cái nỗi gì? Mà thôi, bét ra cũng hơn Inter của ông, tưởng ông phải ủnghộ tôi chửi mấy cái thằng ngu đấy chứ, ai ngờ ông cũng... như bọn nó!

Dragon

AC Milan trong những phút cuối đã nỗ lực hết mình chiến đấu cho chiến thắng,chứ cứ như cái bọn Inter và Juve ấy đá trông rõ là chán nản,chả thấy có tí tinh thần chiến đấu gì cả

Lư Nhật Linh

dung' roai` !

Phai? chien' dau' nhu Hoang` Anh Gia Lai- Kon tum ay' !

Cac' bac' nhi?

Nam nay, kheo' Arsenal vo dich. No' da' hay qua'!
Bon AC da' cung~ duoc, nhung ma`, gap phong` thu? cua Arsenal, chac' Sheva, hay Gilardino cung~ tat' ngoi` !

Grenouille_vert

Moderator
Thằng này hình như fan của MU thì phải? =)) Thế thì cút để các anh mày bàn bạc về bán kết nhá, Arsenal thì rùa rồi, vào cái nhánh đấy thì các bố BLV của VTV lại được dịp to còi, còi to phải biết!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000