12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Dragon

sao mệt? mệt thì đi ngủ quá đơn giản haha.0 có người yêu nên cuối tuần cũng chả có gì khác biệt với ngày thường,chán ghê

Grenouille_vert

Moderator
Chó Juve hòa (mà tại sao lại không thua cơ chứ :( ) thế là AC lại bị phân tâm 2 mặt trận rồi, khổ quá! Em hôm qua vật vã cả đêm, mệt ko tưởng đc!

Dragon

Tội nghiệp chú ghê,vật vã cả đêm nhớ em nào vậy?:))
Tập trung vào C1 thôi còn Serie A thì cư tà tà mà đá,cố đấm ăn xôi làm gì đến lúc mất cả hai lại thấy mình quá tham:>

Grenouille_vert

Moderator
Em cũng đồng ý với anh Long, nhưng mà lão Berlusconi có đồng ý với anh em mình không mới là vấn đề :( Quay sang giải Anh hài vãi, MU cũng kém Chelsea 7 điểm như AC, thế mà các bác VTV sủa nhặng lên như là MU vô địch rồi =)) giờ thì kém 9 điểm rồi, chắc câm không dám nói gì nữa :))
Em không hiểu sao tự nhiên ốm quá, anh không hỏi thăm thì thôi lại đụng vào nỗi đau của em :(( Đúng 2 ngày cuối tuần mới đau chứ!

Dragon

Thì căn bệnh tương tư nó thường hoành hành vào những ngày cuối tuần mà:))
Cái bọn VTV toàn đứa thần tượng MU nên thấy đá được vài trận khùng là ca ngợi hết lời,đến khi bị bọn bét bảng nó cầm hòa sân nhà các chú mới thấy ác mộng,0 nói nổi lới nào=))

Chào mọi người! Mới 1 tuần không online đã thấy anh em nhà ta "buôn" năng suất quá! :D Vừa rồi mạng ở nhà mình bị lỗi nên không lên diễn đàn được, mà học hành cũng bận lắm! À, chú Tất Thành đã có người yêu chưa nhỉ? An Huy đã có rồi cơ mà.

Dragon

thế chú Dương đã có người yêu chưa thế? chỉ thấy hỏi người khác còn mình thì chả thông báo gì là 0 đc roài....
Giờ hôm nào trên này chả có người buôn dưa chuột cho nó xôm tụ haha

oh_tiny

Cho phép em được nói 1 câu: Sao lớp D1 phong cách là thế mà lại có thể lập 1 cái topic với 1 cái tên chuối củ: 12D1 "thân yêu" như thế này nhỉ ???

Grenouille_vert

Moderator
=)) Em không thấy topic này do đại ca Trần Dương thiết lập à! Nên nhớ Trần Dương là 1 trong số rất ít (không có thằng MPhương nhà em trong đó) học sinh của 12D1 được >= 7 Văn thi tốt nghiệp :D
À quên ko giới thiệu với mọi người, đây là em gái Minh Phương, đại diện cho MPhương vào giao lưu với chúng ta :p

Dragon

haha đúng như Việt Phương nói,chỉ có những người như chú Dương mới lập ra cái topic có tên như thế thôi=)) ,tại vì chú ý yêu quý lớp và các em gái trong lớp quá đó mà:))
Sắp đến trận cầu kinh điển giữa AC và BAR rồi,nhiều khả năng AC sẽ phải rời sân với 1 trận thua,thật đáng tiếc:-S

kimdungktvn

BAR thắng là cái chắc để rồi các anh xem,em đoán la 2-1.
To Linh : Ảnh của em chụp từ 3 năm trước rồi cơ mà :D bây giờ già rồi không còn thời oanh liệt nữa rồi :(( :D

Grenouille_vert

Moderator
Biết nói gì bây giờ! Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng. Có những thứ tưởng như có thể đạt được nhưng không bao giờ có thể vươn tới. Khi đó chỉ có ai cố gắng hết mình là đáng trân trọng, thôi hẹn gặp Barca lượt về (và có thể là năm sau), hy vọng Inzaghi trở lại, hy vọng một điều kì diệu nào đấy!
Mk, nhưng thằng chó Tùng hà mã ghét vãi, cả trận cứ lải nhải như nhai xương Ronaldinho với chả Ronnie, ai chả biết nó xuất sắc nhất thế giới rồi, làm mình phải chuyển sang ESPN để xem! Mà thằng này thiểu năng vãi, cả trận ngoài việc ca tụng Ronnie với bàn thắng của Giuly thì ko biết sủa cái gì khác, trong khi AC thua là còn vì Pirlo, Seedorf trận này đá như đấm vào mặt còn Kaka bị nó kèm như đúng rồi. Trận này Milan lực bất tòng tâm lại thêm Gilar kém duyên nữa, nhưng thôi, sống là phải biết hy vọng!

Đen, phải nói là Milan đen, Kaka đá hay thế nhưng mấy thằng còn lại thì đá chán quá, đáng nhẽ phải để Cafu đá ngay từ đầu chứ ko phải là Stam. Đúng như BLV của VTC nói, Milan hôm nay thua là vì họ đã quá chú trọng việc phá lối đá của lối phương mà lại quên phát huy sức mạnh của mình. Thất vọng thật.

Grenouille_vert

Moderator
AC thua là phải rồi! Thực lực AC mùa này yếu quá mà, chỉ cố được đến một mức nào đấy thôi! Mùa sau hy vọng mua được vài thằng hậu vệ ra hồn kiểu Chivu, trận lượt về hy vọng Pirlo phục hồi phong độ, chú này xuống phong độ lâu quá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000