12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

hix hix..

Duy Linh iu đơn phương Ngọc Chi :-O
Ối dời ơi ...... ngất 8-} ( Khổ thân bạn Chi của chúng ta >:D< )
Chúng mày phải giúp tao... giúp tao...hiểu ko ?~X(

Ngọc Chi em... Em có dạo quanh phố phường dạo quanh thị trường , thì vào đây và post bài đê, và hãy hiểu cho lòng anh...

Nhưng nói thật, Ngọc Chi quá dễ thương.. Chỉ tại mình lỡ chôn vùi tuổi thanh xuân vào những cô gái khác, chứ không, cũng nguyện hiến tấm thân "trinh trắng" này cho Ngọc Chi....trọn đời ! ... Ngọc Chi nhỉ?!!heeeee...

ForestGump

Những thành viên đang xem chủ đề này: 8 (8 thành viên và 0 khách lạ)
Nguyễn Nguyên Khôi, Nguyễn Trung Kiên, Trần Dương, Trương Nguyên Việt, Tạ Minh Phương, Nguyễn Duy Phúc, Nguyễn Hạnh Trang, Trần Việt Phương

Dạo này các bác bàn ra tán vào nhiều quá N.Chi chạy mất guốc rồi ^^" và vote thêm 1 phiếu cho chuyến du lịch mà hôm qua đau đầu quá ( dạo này mình hâm mộ cách hành văn của Thiên Hương và đại đồ đệ Cám Phèo ghê , cũng phải bon chen tí mới đc, có khi phải thành lập Thiên Hương Văn Phái ấy chứ nhờ ;)) )

gaauschos

Thiên Hương văn phái!=P~

Vô cùng sáng tạo và đồng ý cả 2 tay thằng Nguyễn Nguyên Khôi. Thậm trí nếu không phải vì hôm nay đi mua khăn mặt mới với chậu rửa mặt mới thì mình đã chạy ngay đến bên Khôi chỉ để nói 1 điều... "ý chú vừa khít ... anh" ặc ặc ngày xưa thằng nào phát ngôn cụm từ này nhỉ?

Ê Linh - chuyên gia tâm lý phụ nữ - Sao ông có thể thích đơn phương Ngọc Chi trong khi Ngọc Chi ngày ấy dường như 1,3 phương thích Tùng Tăng (chắc là Chi có 0,8 và Tùng thì 0,5)? Mà cái thằng Tùng Tăng cũng đểu, chả rõ ràng tí ti ông cụ gì cả, cứ ỡm ờ làm lỡ làng một mối tình thâm của Duy Linh! Mà sao Linh ông kém thế nhỉ? Làm thằng đàn ông đứng ở đời, mang tâm xà khẩu hổ chí Lý Thông lại còn ác danh "chuyên gia tâm lý phụ nữ" như ông sao có thể để tình trạng đơn phương nuốt ừng ực như thế, sao có thể để Chi ta nhởn nhơ ngoài vòng tay vĩ đại của kẻ tiểu nhân như ông?

Trời ơi!

Thật không thể hiểu nổi Duy Linh. Ông có biết vì ông mà giòng dõi nhà Sở đã mất đi 1 thành viên ưu tú, vì ông mà Phèo đại ca này mất đi một thần tượng, vì ông mà Ngọc Chi mất đi 1 dòng trong list, vì ông mà sẽ có 1 tên kém may mắn ở đời, vì ông mà thiên hạ giảm đi một chuyện lưu truyền trong thế hệ cuối cùng của D1 thế kỷ 20 hay không?

Tội ông thật là to đấy Duy Linh!!

gaauschos

Việt Nam thắng!
\:D/ \:D/ \:D/
Rất nhiều vấn đề về chuyên môn cần phải nói tới sau trân đấu. Chúng ta dàn xếp tấn công tốt, lấn lướt về số cơ hội trước 1 đội bóng không có động lực và phải xa nhà như Indo, nhưng tỷ số chỉ được ấn định 2-1 vào phút cuổi cùng. Thật đáng lo ngại cho khả năng dứt điểm của các cầu thủ. Cả 2 tình huống ghi bàn của chúng ta đều không nói lên điều gì, nó không phải là sản phẩm của dàn xếp và có sự đóng góp của may mắn. Bàn thứ nhất là 1 tình huống ngộ nghĩnh thường thấy trong bóng đá, sút phạt từ cự y 23m, góc rất rộng, nhưng bóng bay thẳng vào hàng rào ở độ cao ngang đùi! Thật may là sau khi đập hàng rào thì thủ môn đội bạn cũng lại bắt hơi tồi!
Bàn thứ 2 thì khỏi nói, trong nỗ lực vùng lên Vũ Phong đã sút một cú nói chung cũng không thường xuyên thành bàn được, vì xa tới hơn 30m là ít, và sân trơn + mặt cỏ Mỹ Đình mấp mô --> bóng nẩy bất ngờ và sau khi đã chạm tay thủ môn (bị giật mình vì bóng hơi nẩy cao hơn dự tính) thì cũng chạm cả cột dọc trước khi vào lưới.
Nhìn chung cả 2 đều không phải là những bàn thắng khiến ta yên tâm về lối chơi. Chúng đơn thuần chỉ làm ta hài lòng về kết quả.

Cái hay nhất của VN là tinh thần thi đấu, khát vọng chiến thắng tuyệt vời!!! Chiến thắng đã đến ở những giây cuối cùng.

Dẫu sao cũng vui mừng! Hoan hô!=D>

ForestGump

cái 4r này ghét vãi, cứ bắt đăng nhập mới cho xem nội dung, có quái gì mà phải giấu, nhiều lúc vào thấy chẳng có gì mới mà cứ bắt đăng nhập x( .
@Kiên: bình luận chuẩn !

Mình thì thấy hôm qua Việt Nam kém may mắn đấy chứ. Nhưng nhìn chung thấy cả 2 đội hôm qua đá, tuyến giữa đều yếu, nên chỉ cần tấn công nhẹ nhàng 1 chút đã thấy uy hiếp khung thành đối phương rồi...

gaauschos

Sao ko cho bạn Kiên của chúng ta làm tiền đạo nhỉ :-"
Tao mà làm tiền đạo thì chỉ làm dự bị suốt đời! Thể lực đâu mà đua với bọn ăn tập hàng ngày ấy. Mình là dân lao động, phải đi làm kiếm tiền mà. Nhưng mà mình sút chắc chuẩn và thành bàn nhiều hơn! he he

Ê Khôi
: Sao ông cứ phải hô hào vào trang kia làm gì? Ở bển khó chịu lắm, post bài phải đăng ký suốt ngày, lại còn hay rớt, chán ốm.

Cả nhà nghĩ chuyện đi chơi đê!

Dragon

vì bên kia có mỗi nó với bác Nọi nên phải hô hào. Vào nói vài câu thì cần gì phải đổi đi đâu, mất thời gian.

ForestGump

hic, post bài thì bên nào cũng dễ như nhau thôi, đều là đăng nhập và reply, nhưng bên kia thì vào là biết nó nội dung mới hay ko luôn, cóc phải đăng nhập, còn bên này , nhiều lúc chả có ý định reply gì cả, vẫn phải đăng nhập, những lúc vào thấy nội dung chả thay đổi gì , thấy khó chịu cái vụ đăng nhập, trong khi bên kia ko cần đăng nhập cũng biết là có gì mới hay ko :|
Còn đi chơi thì cứ từ từ đã các bác, em đã bảo vệ đâu , 11 cơ :|

gaauschos

Thằng Khôi lý xự củ chuối thế!!!! ("xự " hay "sự" nhỉ --> chắc "xự" ---> các giáo sư Chính tả bảo là "sự" --> coi như đã sửa là "sự" --> thế "xử sự" à --> đúng --> ok)

Anh em mình nói chuyện đi đâu cũng khó nhỉ? Tui thì đi làm nên cũng không đứng ra tổ chức đi xa được. Nếu ai sẵn sàng tổ chức thì cho ý kiến đi. Nọi trố không có ở nhà, anh em không có ai để sai khiến cả. Tự mình thực hiện đi. Ai có ý tưởng đi chơi xa thì xung phong tổ chức nào!!
Còn nếu mà chỉ là một vụ nhậu nhẹt thì cũng hay mà đơn giản, cuối tuần gặp là đã đời ngay, nhưng phải nhiệt tình!

Cho ý kiến đê. Đây là chủ đề cuối tuần này!

Làm vụ đi "chơi gái" đê..! Giá mỗi đứa cần chuẩn bị khoảng 350K-400k.

Bao luôn ăn uống... và bia......

Có cả dịch vụ dành cho cá nhân,lẫn tập thể...heee....

Nếu anh em thik, thì đăng ký với Duy Linh... tớ tổ chức từ xa cho...heee..

Sir_cobra

@Linh : Nói thì dễ làm mới khó :-"
@Kiên : "sự"
@Khôi : Khi vào trang này để ghi nhớ tài khoản là lần sau vào đỡ mất công đăng nhập,có vậy thôi mà cũng cằn nhằn :-?
@all : Đi đâu thì nhanh lên 8->

ForestGump

@Linh : Nói thì dễ làm mới khó :-"
@Kiên : "sự"
@Khôi : Khi vào trang này để ghi nhớ tài khoản là lần sau vào đỡ mất công đăng nhập,có vậy thôi mà cũng cằn nhằn :-?
@all : Đi đâu thì nhanh lên 8->
"sự" thì đúng rồi , nhưng nhìn cái chữ "lý xự" kia đau bụng quá =)) =))
@Fúc : hừ, máy tôi dùng chung với thằng em, nó cũng có tài khoản trong 4r này nên ko ghi nhớ đc :|
@all : đi đâu thì các bác cứ bàn đi, em lo cho cái đồ án của em đã, 11 thì tha hồ tung hê, giờ thì vẫn phải lo ối việc :|

gaauschos

Vậy là "sự" --> Cám ơn Giáo sư Chính tả Nguyễn Nguyên Khôi, cám ơn tiến sĩ Chính tả Duy *ình!

Vẫn chưa có ai xung phong đứng ra làm chân tay sai cho anh em à?

Thằng ôn Duy Linh ăn nói bạo chúa thế? Không sợ bị đánh giá à? Thằng này thật là liều lĩnh!^:)^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000