12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Dự định là 27/1 chúng ta đi tất niên 1 bữa chứ nhỉ! Tức là sáng thứ 6 tuần sau đề nghị mọi người tập trung đi làm 1 bữa nhé, đặc biệt là Dương, chuyên trốn :D

Dragon

Đã đi ăn thì phải chiến dữ dội chứ chỉ nếm thì đi làm gì,đến nhìn mấy chú ăn à:-/ ,thế thì thiệt thòi quá:D

Cung chúc tân xuân, vạn sự như ý!

Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc vui vẻ. :">

eu_te_amo

Grenouille_vert said:
hay chỗ anh em mình ngồi hồi trước nó có phóng xạ hay cái gì nhỉ, chuyện này chắc phải mời chị em vào giải thích hộ!
ko phải có fóng xạ đâu ông Vũ ơi, mà là bị ám, cái gì ám thì chỉ có Chúa mới biết đc, các ông mời thày cúng về thử xem, biết đâu.... :))

Topic của D1, bây giờ hay rồi đây ...heee...

Nhưng mà, hơi thiếu "dáng hồng, bóng ngọc "...

Cần phải làm Marketing research thêm, để "câu khách" đi !

Dragon

chán quá,chả có bác nào vô đây thảo luận nữa sao? để tui viết 1 bài cho nó có không khí vậy hehe

Mọi người dạo này sao hee với hehe lắm vậy! :D

Thế Long có vấn đề gì cần thảo luận, đưa ra cho mọi người xem nào! Hay thảo luận chuyện tìm bạn gái cho cậu nhé! :D

Dragon

Đúng rồi,anh em mình phải vùng lên chứ nhỉ,đâu thể thua kém An Huy đc:))
Thảo luận chuyện tìm bạn gái cho tớ cũng đc thôi,càng tốt chứ sao đc anh em quan tâm thì chắc sẽ nhanh kiếm đc thôi haha>:D< .Thế các bác định góp ý gì cho tui đây,cho ý kiến nhanh lên để tui còn đi kiếm bạn gái nhé hehe:D

Dragon

thì cũng như chú thôi,có lẽ còn thê thảm hơn nữa cơ.Thứ 6 này thi KTCT rồi mà ông thầy bắt học tận 59 câu,14 chương hix hix ,đi cửa sau cũng 0 đc. chết đến nơi rồi nè. Thi chính trị chưa hết lại còn phải thi học kì ngay sau đấy có 3 ngày nè,thê thảm hơn chưa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000