12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Long nói đúng đấy, Dương phải làm gương cho các bạn chứ :D! Nhưng mà kể ra thì lớp mình thế quái nào ý nhỉ, con trai con gái đứa nào cũng ế, được mấy đứa có người yêu đâu, trong khi mấy lớp bên cạnh (D2, F) thì toàn ... mấy đời người yêu rồi! Thế là thế nào nhỉ, anh em mình cũng có đui què mẻ sứt gì đâu, các anh giải thích hộ cái!

Dragon

Mẻ sứt cái gì 0 thì có trời mà biết được=))
Mà chú Vũ nói gì mà khiếp thế: đứa nào cũng ế. Làm gì có chuyện đó, ế là mày và tao thôi còn bọn nó là đếch thèm có ngươi yêu thì có:((

Grenouille_vert

Moderator
Đâu anh, em thấy đứa nào cũng "thèm có người yêu" mà có đứa cóc nào có đâu, tính ra có mỗi mấy thằng Kiên, Tùng tăng, Phúc bình, Đức nghĩa, thằng Thế sáng thì khoe nó có rồi nhưng em không tin! Vậy thì anh bảo chả thế thì là cái gì, hay chỗ anh em mình ngồi hồi trước nó có phóng xạ hay cái gì nhỉ, chuyện này chắc phải mời chị em vào giải thích hộ! Cái thằng đếch thèm có người yêu em thấy là anh đấy, anh lúc nào cũng lầm lì ít nói, bố con nào nó dám làm quen, anh phải giống Tùng tăng ý :D

Dragon

Giống Tùng tăng là như thế nào? Mà ai bảo với chú là anh đếch thèm có người yêu,có mà mấy em đếch thèm anh chú thì có huhu:((

Grenouille_vert

Moderator
Tức là anh phải chải chuốt vào, ăn nói hay ho một tí, đừng có lúc nào cũng lầm lì! Tiếp đó anh phải tích lũy cho mình một ít chuyện trên giời dưới bể, đừng có lúc nào cũng chuyện học hành hoặc AC Milan, anh phải biết Duy Mạnh là thằng nào, F4 là bọn nào, phải thế mới được!

Dragon

Duy mạnh, F4 ... là bọn ca sĩ ai chả biết,chú tưởng anh gà lắm hả
Còn chải chuốt thì xin kiếu,không quen. mà chú có học tập theo Tùng tăng 0 thế?

Dragon

Em nào? Vũ hay Phương? Chắc là Phương hả? sao dùng acc của Vũ thế.Mà sang đấy làm gì thế? Đừng bảo sang đấy kiếm mấy em Đài Loan về làm vợ vì đếch có em người Việt nào để ý nhé hahaha

Bạn gái đứng cạnh Việt Phương trông xinh ghê : cười rất tươi, nhìn rất duyên...! Việt Phương trông cũng rất ra dáng với bộ vest - sắp thành một nhà vật lý học rồi còn gì. Hết năm nay là lấy bằng cử nhân rồi, đúng không?

Thế năm nay lớp mình có đi đến các nhà thày cô chơi không hả Việt Phương? Đến nhà thày Dũng, nhớ mang ít tiền lẻ đi mừng tuổi cho con thày, sau đó bảo thày mừng tuổi lại bọn mình - chắc là lãi to đấy nhỉ! :D

Long đã tìm được bạn gái chưa? Hay là không vừa ý với con gái Việt Nam??? :-/ :D

Grenouille_vert

Moderator
Quên không chú thích là em với Vũ toàn dùng chung account, mà dạo này thằng Vũ mới bán máy nên em "độc chiếm" cái nick này mà các anh :D
Em đi Đài Loan chơi các anh ạ, anh Long nói em thế làm em buồn quá xá, đến đàn ông Đài Loan còn phải sang Vn kiếm vợ, em làm gì đủ trình hả anh :D Anh Long làm khóa luận tốt nghiệp đến đâu rồi, môn Quang của anh cuối cùng đã có điểm chưa =))
Anh Dương ạ, tình hình là em mất Tết rồi vì phải thi một số môn sau Tết, nhưng đi chơi thì vẫn cứ đi thôi, mùng 4 Tết nhé cho anh em xông xênh, tặng thêm cho các anh một quả ảnh "hoành tráng" của em :D

Dragon

Đã được nhận đề tài đâu mà làm,chán bỏ đời.Mình đăng kí đề tài này thì lại bị sếp cho đề tài khác,đang phải xin đổi 0 biết có được không đây này.Môn quang khốn kiếp đó đã thi đâu mà có điểm.Học ở trường này chán quá đi mất,chỉ mong sao kết thúc cho sớm thôi.Các chú sau này đừng có cho con cháu vào trường này học nhé,chỉ được cái nói nhiều mà có làm được cái quái gì đâu,nản vãi:((

Grenouille_vert

Moderator
Anh Long làm gì hận đời thế! Em cũng đang số đen như con chấy, đang xin học bổng mà bị nó đem con bỏ chợ không biết cái số em nó sẽ đi đến đâu đây! Anh đã thi xong kì cuối chưa, tại sao cái môn Quang đấy vẫn chưa thi hả anh, hi vọng anh không dính bác Hoạch, không dính bác ý là đời anh tươi thôi mà!
Em sang Đài Loan thấy người ta hiện đại mà lãng mạn lắm các anh ạ, gửi các anh mấy cái ảnh xem thử :((

Grenouille_vert

Moderator
Chẹp, hôm đó có duyên với lớp A3 thế không biết, đến nhà cô Chi thì gặp A3 01-04, đến nhà thầy Thắng thì gặp A3 03-06, nhưng vận đổi sao dời nhưng người thì vẫn thế các anh ạ, hic, bét ra hơn con gái trường em :((

Dragon

Vẫn đang thi học kì đây,đến 23/1 mới xong.Sáng nay vừa thi linux về,chắc thi lại quá,mà làm ăn như mẹch ấy,lịch thi 8h mà đến 9h mới cho vô thi,tức vãi.Kì này đã phải kì cuối quái đâu,vẫn còn kì sau nữa đây này,truờng chú kì sau chắc chỉ làm khóa luận và thi tôt nghiệp chứ còn tui vẫn còn hình như hai môn nữa phải học--->chán đời cái trường này như thế đấy:((

Thày Thắng và cô Chi trông vẫn trẻ trung quá!
Việt Phương còn giữ bài thơ cô Chi tặng lớp mình không, post lên cho mọi người biết nhỉ!
Bài viết Ngọc Hoa viết về thày Thắng thì cực kỳ xúc động, lâu lâu giở đĩa CD của lớp ra xem, đọc lại bài viết đấy mà ... nước mắt rưng rưng! :D

Long kêu vừa vừa thôi nhé! Chỉ còn có hơn 1 kỳ mà kêu nỗi gì! Mình còn đến 3 học kỳ nữa phải chịu đựng nền giáo dục đại học Việt Nam đây. Ở đâu cũng thế thôi, đến trung tâm KSTN hàng đầu của ĐH Bách Khoa, Bách Khoa là hàng đầu của Việt Nam mà vẫn còn nhiều hạn chế, thì mình rất thông cảm với những sự chịu đựng của các cậu ở các trường khác. Muốn thay đổi lắm, nhưng quay ngang quay dọc, vẫn chỉ gặp hai chữ "CƠ CHẾ"!

Vừa nhận được tin báo trượt vòng 2 cuộc thi tuyển học bổng du học của VEF. Chán!!! Nhưng mà dù sao mình vẫn chưa chuẩn bị kỹ càng về Math và GRE. Năm nay tiếp tục ôn tập kỹ vậy. Mà có ai biết ở Hà Nội có chỗ nào luyện GRE tốt không? Giới thiệu cho anh em với!

Mọi người đều quyết tâm học hết cao học chứ? Không đi được Anh, Pháp, Mỹ, Nhật thì cũng cố gắng đi Singapo, Thái Lan nhỉ! Vẫn còn hơn là chỉ ngồi ở nhà!

Chúc Long thi các môn còn lại tốt nhé!
(Mình vẫn còn phải thi 1 môn nữa vào 21/1.)

Grenouille_vert

Moderator
Thể theo yêu cầu của bạn Dương, nhưng nói thật bài của cô cũng không hay lắm :) Nhưng rất cảm động, vì bình thường cô luôn tỏ ra lạnh lùng :)! Tớ rất quý cô Chi, nhờ những gì cô dạy mà giờ mỗi tháng kiếm đc mấy trăm, em quý cô lắm cô Chi ơi!

Tình hình Long thế nào rồi? Hôm trc thấy thức đến 5h sáng hả, sao khổ thế :( Cố gắng lên nhé, tớ cũng đang chết dở đây!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000