12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

STICKWITU

High praise to VP, các bác à Photoshop CS2 đã ra đến Version 9, mà các bác nhìn topic mình có đến gần 5000 view rồi, đâu phải đứa nào cũng là lớp mình, mà Photoshop skill của bọn lý thông bây giờ cao lắm nên phải cận thận chút. Mà đâu chỉ có mỗi photoshop còn hàng đống graphic/design soft. Hehehe post ảnh con trai thì vô tư đi.

RungBachDuong

Lên thấy Dương xóa hết cả bài rồi? Tại sao thế hả Dương? Đừng giận thằng Dũng làm gì, học với nhau 3 năm, ko phải nói là sống với nhau 3 năm, còn lạ gì tính nhau nữa? Nó trêu ấy tí thôi chứ chẳng có ý gì đâu, nếu ấy ko thích thì nói với nó 1 câu là được thôi mà, anh em với nhau, có cãi nhau thì mới là anh em chứ, hiểu nhau 1 chút là được. Khi nào cho mọi người xem cái băng quay hồi cuối năm lớp 12, hồi đấy thầy Dũng chỉ nói thế này thôi, quan trọng nhất là các em phải biết đoàn kết, giúp đỡ lẫn nhau, bây giờ ra đời mới thấy đúng thế thật, kiếm được một đứa bạn tốt ở ĐH khó hơn nhiều, lại bị nhiều thứ khác chi phối nữa.... Vì thế có mâu thuẫn gì thì nói ra với nhau để cùng giải quyết, đừng giận nhau lâu làm gì, sau này bạn bè bọn mình cần có nhau!
Chẳng phải bốc phét đâu, nhưng hôm qua lại nằm mơ thấy lớp mình, mk, nghe sến vãi! Từ khi có cái topic này thấy rất vui vì anh em có thể tụ họp chơi bời chửi bới nhau...

heee... Tuấn sư huynh yên tâm, Lý thông nhảy vào có Lý quỳ nhảy ra ngay !
Huynh chưa nghe câu :" Hắc toàn phong lý quỳ à !" . ..hee .. Sở đệ nghĩ, ko việc gì mà Trần Tuấn sư huynh lại phải lo lắng quá .!

Với Cửu âm bạch cốt trảo của Tuấn huynh, cộng với Dựt chân kinh , thì cái bọn Thạch sanh, mới là bọn cần phải dè chừng ! Dạo này, thạch sanh cướp công Lý thông nhiều vô số kể ! heeee...

Việt phương kia, ỷ mình là chính phái võ lâm, dám dùng ám khí, xóa bài Sở mỗ,tội này ko thể tha ! Mong đồng đạo sư huynh, đứng ra, phân giải chuyện này giúp Sở đệ ...

Chuyện là thế này, Sở Lưu Hương ta, đang trêu hoa, thưởng nguyệt, một tiểu nữ tên Giang, tự Imdabomb, của chuyên Anh 12D3, thì VP kia, nhảy vào delete hết bài của Sở mỗ ... Hắn bất chấp những gì, là tình nam, ý nữ, mà ko thương tiếc dù là giữ lại 1 bài, để làm tham khảo ..Tiếng anh gọi là Reference !heee....

Tên này, ỷ mình làm Moderator của Box, giám khiêu chiến Sở Lưu Hương ta ...
Coi bộ, rồi cũng có lúc, ta cho ngươi lĩnh hội :" Nhật nguyệt thập bát chưởng " của Sở Lưu Hương ta ! heeee...

STICKWITU

Just because u pervert the innocent mind of innocent girl nên VP đại hiệp phải ra tay trượng nghĩa là đúng rùi còn gì hehehe. Còn nếu không tại sao có mỗi các hạ bị xóa bài, giờ còn bày đặt đánh trống kêu oan.

Bytheway, Sở huynh đệ nói sai rùi, tại hạ chỉ có Độc Cô Cửu Kiếm, Dịch Cân Kinh với Hóa Công Đại Pháp thui làm gì có Cửu Âm Bạch Cốt Trảo, đó là của Chu sư muội Chu Chỉ Nhược hehehe.

Lư Nhật Linh

Em chào các anh D1 .. Em lonton thế nào, vào ngay topic lớp anh .

Em đang học trần phú, rất muốn được học hỏi kinh nghiệm môn Toán của các anh chuyên Toán CVA ạ .! Có 1 câu đố thế này :

Đố các anh biết : 2 Trừ 1 = ???

Nếu giải được, thì quả là Chuyên Toán ..
Nếu ko giải được, thì đừng đem mác CVA, mà so với Trần Phú, ok ?!

Dragon

Bọn này ngộ chưởng nặng rồi,đọc nghe như cái cục ... ấy .:))
VP cứ tiếp tục phát huy quyền năng của Mod đê,delete sạch bài đi ghẹo hoa của thằng ôn họ Sở đi.Đọc mấy bài của nó chuối bỏ bà=))

Lư Nhật Linh

hee

Dragon said:
Bọn này ngộ chưởng nặng rồi,đọc nghe như cái cục ... ấy .:))
VP cứ tiếp tục phát huy quyền năng của Mod đê,delete sạch bài đi ghẹo hoa của thằng ôn họ Sở đi.Đọc mấy bài của nó chuối bỏ bà=))
Em ko hiểu :" Chuối bỏ bà " là gì ??=)) ..
Đề nghị anh Long ko nói bậy please !:">

Dragon

Đọc mấy câu đố kiểu này khó chịu vãi lìn,đặc biệt là giọng điệu của thằng em.
Giải đúng chả đc gì, 0 giải đc thì mình chịu thiệt--->chả việc qué gì phải giải câu đố này làm chi:)). Đây là chỗ lớp anh buôn dưa lê chứ 0 phải để thách đố nhau chú em ạ=)) .
Mà mác CVA và Trần Phú thì liên quan qué gì nhau nhỉ? Lại kiểu bọn trẻ con bây giờ con gà tức nhau tiếng gáy vác tên trường mình đi khoe đây.

rai_cyber

PhuongTM said:
Thế Dũng dạo này ăn nói kinh thật. Năm đại cương học cùng mình là một trong những người ngoan nhất lớp. Chỉ mỗi tội thỉnh thoảng mới đi học thôi. Nhưng hồi đấy vẫn chăm chán so với SV bây giờ.
Sao ở trên anh PhươngTM gọi em la Thế Dũng nghe tử tế thế mà đến cuối lại mọc ra 2 từ viết tắt đầy ý tứ thế L-). Người khác thì em ko ý kiến chứ riêng Minh Phương thì hơi bị nghi ngờ là cố ý rồi đấy ( trông hiền lành thế thôi chứ MP mà nói câu gì thì phải vểnh tai ma nghe thật kĩ ko được bỏ xót từ nào )

STICKWITU

My god Lư Nhật Linh là Sở huynh đệ hay là đứa ất ơ dở hơi biết bơi dốt đặc i tờ nào thế này? Trần Phú thì thui "lượn đi cho nước nó trong" em ơi! <= dzang hồ wa'. Hehehe

rai_cyber

Đang bực mình lại gặp thằng dở hơi

Lư Nhật Linh said:
Em chào các anh D1 .. Em lonton thế nào, vào ngay topic lớp anh .

Em đang học trần phú, rất muốn được học hỏi kinh nghiệm môn Toán của các anh chuyên Toán CVA ạ .! Có 1 câu đố thế này :

Đố các anh biết : 2 Trừ 1 = ???

Nếu giải được, thì quả là Chuyên Toán ..
Nếu ko giải được, thì đừng đem mác CVA, mà so với Trần Phú, ok ?!
Ê LNL là thằng dở hơi biết bơi nào đấy , bà con zới thịu cho em với ??? Mà em hỏi khí ko phải chứ Trần Phú xuống cấp đến mức ko dạy nổi cấp 3 nữa hay sao mà lại chuyển xuống dạy mẫu giáo nhớn vậy? Bọn này đang học đại học chứ có phải là đại học chữ to đâu mà hỏi câu ngu thế . Lần sau đi đứng cho cẩn thận đừng lon ton xí xớn rồi lại vô nhầm chuồng nữa nghe chưa !B-)

rai_cyber

Thật lòng xin lỗi Dương

STICKWITU said:
My god Lư Nhật Linh là Sở huynh đệ hay là đứa ất ơ dở hơi biết bơi dốt đặc i tờ nào thế này? Trần Phú thì thui "lượn đi cho nước nó trong" em ơi! <= dzang hồ wa'. Hehehe
Oái sao tao cả mày hợp ý nhau thế hả TAT . Vừa gửi bài xong đọc bài của mày làm tao "tài xỉu" , ý tưởng lớn gặp nhau chăng . Mày nói đúng đó , cái bọn Trần Phú vừa đú vừa ngu mà đòi so sánh với CVA vừa ngoan vừa hiền mình , đúng là "nước cống mà đòi sóng sánh đại dương" , chú em "đầu thì toàn cứt nhão mà lại còn lám hoài bão "<:p
"Trần Phú vô địch" , có mà "...." ở sân Hàng Chiếu>:)
To Trần Dương : hình như đệ đã lỡ lời mạo phạm đến tâm hồn trong trắng như pha lê của sư huynh, đệ cảm thấy vô cùng ăn năn đệ xin nguyện đến giới luật đường quay mặt vô buồng vệ sinh 1 phút để vừa là giúp mình "thanh thản tĩnh tâm suy xét lại bản thân" vừa là tỏ chút thành ý với huynh . Huynh là sư huynh thì hãy mở lượng hải hà bao dung mà tha thứ cho đệ chứ ko chắc đệ ko sống nổi với bọn quét chùa theo đóm ăn tàn 12D1 đâu nhất là thằng đại sư huynh Việt Nọi (tại nó hay gọi tao là ...) ok chứ sư huynh ??
Tái bút :có gì thì mail cho đệ theo hòm thư xekothieugia hoặc ko thì nhờ xa phu chuyển thư đến toilet đường.chuvanan.org nhé.

mon_chizz

rai_cyber said:
Oái sao tao cả mày hợp ý nhau thế hả TAT . Vừa gửi bài xong đọc bài của mày làm tao "tài xỉu" , ý tưởng lớn gặp nhau chăng . Mày nói đúng đó , cái bọn Trần Phú vừa đú vừa ngu mà đòi so sánh với CVA vừa ngoan vừa hiền mình , đúng là "nước cống mà đòi sóng sánh đại dương" , chú em "đầu thì toàn cứt nhão mà lại còn lám hoài bão "<:p
"Trần Phú vô địch" , có mà "...." ở sân Hàng Chiếu
>:)
To Trần Dương : hình như đệ đã lỡ lời mạo phạm đến tâm hồn trong trắng như pha lê của sư huynh, đệ cảm thấy vô cùng ăn năn đệ xin nguyện đến giới luật đường quay mặt vô buồng vệ sinh 1 phút để vừa là giúp mình "thanh thản tĩnh tâm suy xét lại bản thân" vừa là tỏ chút thành ý với huynh . Huynh là sư huynh thì hãy mở lượng hải hà bao dung mà tha thứ cho đệ chứ ko chắc đệ ko sống nổi với bọn quét chùa theo đóm ăn tàn 12D1 đâu nhất là thằng đại sư huynh Việt Nọi (tại nó hay gọi tao là ...) ok chứ sư huynh ??
Tái bút :có gì thì mail cho đệ theo hòm thư xekothieugia hoặc ko thì nhờ xa phu chuyển thư đến toilet đường.chuvanan.org nhé.
Bác này ăn nói kinh nhẩy;-), cẩn thận không ét min lại treo nick chứ chẳng chơi<:p

Thằng nào dùng nick Lư Nhật Linh thế ?... Sao lại có dân Trần Phú vào đây ? Biến nhanh ! ...

Bác Thế Dũng ,lần này tơi tả rồi ... Chắc quả này, biến thành Hồn ma ko phách thật rồi ! heeeee...

Anh em đâu, quây thôi !

Sir_cobra

Đm em hỏi khí ko phải chứ diễn đàn này có vote* ko để em vote cho thằng Dũng SV 1000* :)) Đọc bài post của nó bùn cười vãi luần =)) =))
Còn chú Duy Linh thì ngưng ngay cái trò log nick khác vào nói ì xèo với anh em đê ,bị chửi 1 lần roài đek chừa à ;-) Chú có giỏi thì lôi kéo mấy em xinh tươi vào đây đê cho khõi mang tiếng Sở Lưu Hương b-(
Mà nói bao nhiêu lần là bỏ cái ngôn ngữ kiếm hiệp đi,mệt vãi luần :-S
Chu Chỉ Nhược với cả Cu Chỉ Ngược,nhức hết cả mắt X(

Grenouille_vert

Moderator
rai_cyber said:
Sao ở trên anh PhươngTM gọi em la Thế Dũng nghe tử tế thế mà đến cuối lại mọc ra 2 từ viết tắt đầy ý tứ thế L-). Người khác thì em ko ý kiến chứ riêng Minh Phương thì hơi bị nghi ngờ là cố ý rồi đấy ( trông hiền lành thế thôi chứ MP mà nói câu gì thì phải vểnh tai ma nghe thật kĩ ko được bỏ xót từ nào )
=)) Ôi giời ơi Dũng ơi là Dũng, nó bảo SV bây giờ tức là sinh viên bây giờ, ai ngờ lại trùng hợp thế, chứ nó nào dám phạm húy anh =))
Thằng Phúc là ăn nói lịch sự nhé, người ta ở đây có chửi cũng là phải chửi đểu, chọc sườn, thọc cánh, ai lại cứ Đ... với các loại là thế nào [-( =))

Mà thằng Linh dở hơi đừng có trêu anh em nữa đê, bực vãi :)) Cứ ăn nói lung ta lung tung, mang cái giọng ngây thơ đấy mà đi cưa các em thiếu nhi, mà ông quen lắm con gái thì giới thiệu cho anh em 1 ít đi nào!

PhuongTM

rai_cyber said:
Ối ông anh đa nghi quá. SV là sinh viên mà. Trời ơi !!! Thiện tai thiện tai!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000