12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

ForestGump

@TMT : hehe , nghe hỏi vậy chứng tỏ là chưa xem lại topic từ đầu roài , xem thì biết ngay Lư Linh là ai thôi mà

@TAT : "bon con gai lop em gap con trai cu nhay ra hon ma hoai" , :D hehe , vậy Europe hay hơn nhiều chứ ;)) , thế kể cụ thể đi cái , xem NZ hay ho ở chỗ nào , Europe ngoài cái dzụ hun hít kia ra thì có gì hay nữa ko ;) ?

Grenouille_vert

Moderator
Khôi ko biết thôi, cái vụ hôn hít đấy chả xi nhê gì đâu, tục lệ ý mà, hôn chùn chụt vào má như trẻ con có gì là sướng đâu :D Mà thằng đẹp đc hôn, thằng xấu cũng đc hôn nên làm gì còn vị gì nữa!
Thằng Linh thấy tai hại chưa, đi kiếm cái nick giả danh bi giờ suốt ngày phải đi giải thích, Tuấn ... cận (hic) chịu khó đọc lại mấy bài trước đê, gặp chú nào cũng phải giải thích, khổ quá :D
Thấy Mai Tuấn cũng đăng ký rồi, 12D1 bây giờ máu nhể, kiểu này thi xong phải làm 1 vụ offline hoành tráng mới được :D
Bi giờ tớ có YM của 34/38 đứa lớp mình rồi, ai cần thì gửi tin nhắn cho tớ nhá, tớ gửi cho!

ForestGump

Ơ , thế hoá ra VP vẫn dùng nick của Vũ à , tưởng đòi lại được cái Rungbachduong rồi thì xài đi chứ , sao cứ xài đồ của người khác thế , làm anh em lẫn lộn lỗn lận hết cả rồi :|

Sir_cobra

Grenouille_vert said:
Khôi ko biết thôi, cái vụ hôn hít đấy chả xi nhê gì đâu, tục lệ ý mà, hôn chùn chụt vào má như trẻ con có gì là sướng đâu :D Mà thằng đẹp đc hôn, thằng xấu cũng đc hôn nên làm gì còn vị gì nữa!
Thằng Linh thấy tai hại chưa, đi kiếm cái nick giả danh bi giờ suốt ngày phải đi giải thích, Tuấn ... cận (hic) chịu khó đọc lại mấy bài trước đê, gặp chú nào cũng phải giải thích, khổ quá :D
Thấy Mai Tuấn cũng đăng ký rồi, 12D1 bây giờ máu nhể, kiểu này thi xong phải làm 1 vụ offline hoành tráng mới được :D
Bi giờ tớ có YM của 34/38 đứa lớp mình rồi, ai cần thì gửi tin nhắn cho tớ nhá, tớ gửi cho!
34/38 đứa :-O kinh thế :-S

rai_cyber

Ai muốn biết nick của bạn cùng lớp thì cứ hỏi VP???:-O

Sao anh ngu thế hả ?
Cứ cho 1 cái list lên đây để mọi người add có tiện hơn ko

Dragon

rai_cyber said:
Ai muốn biết nick của bạn cùng lớp thì cứ hỏi VP???:-O

Sao anh ngu thế hả ?
Cứ cho 1 cái list lên đây để mọi người add có tiện hơn ko
Không có ý kiến =))

RungBachDuong

Hic, phải dùng nick này cho anh Khôi anh ý đỡ mắng, khổ thế cơ chứ :D
Dũng s cẩn thận nhá, anh vả cho mấy vả giờ! Ko muốn ghi list lên đây là để tránh người ngoài add lung tung, rồi mọi người lại phàn nàn là bị gửi thư rác này nọ đấy!
Vừa gửi thư cho mọi người rồi đấy, ai ko check đc mail thì gửi lại thư cho tớ [email protected], tớ gửi lại danh sách cho, trong đấy có địa chỉ, điện thoại (cả di động), email, mọi người thấy thiếu gì của mình thì cũng bảo tớ để tớ còn update.

STICKWITU

Grenouille_vert said:
Chu noi Mai Tuan lam anh giat minh, hoa ra Mai Anh Tuan, troi dat oi gf nguoi ta ten Mai noi vay lam hu hon tuong vo day kiem tra tui moi ghe hehehe! Trong nay van ngoan nhu thuong cha co gi khac right anh em!

rai_cyber

Sao thằng Trần Tuấn lại ở Bỉ là sao??
Nhập cư bất hợp pháp nên bị đuổi sang đó a`??=))
Mà cái em áo đen o avatar của mày là người yêu đó à???????
Tao cứ tưởng mẹ mày đó !:p

ForestGump

STICKWITU said:
Chu noi Mai Tuan lam anh giat minh, hoa ra Mai Anh Tuan, troi dat oi gf nguoi ta ten Mai noi vay lam hu hon tuong vo day kiem tra tui moi ghe hehehe! Trong nay van ngoan nhu thuong cha co gi khac right anh em!
:)) , =)) , sao lại giật mình nhỉ , có tật gì vậy cà ;;) . Mà kể tiếp đi mày , sao mới thấy mỗi cái hun hít là hay ho thôi dzậy , còn những chuyện học và thi của bên đó khác bên này thế nào , kể cho anh em nghe xem nào :)

@rai_cyber : anh vào đây để buôn chuyện với anh em hay là để chọc ngoáy vậy ? :(

STICKWITU

Hoc o day cung trau bo hon NZ anh a, ngay hoc tu 9h sang den 5h chieu cu nhu la high-shool nha minh y hehehe. NZ thi moi ngay vao lecture co 2, 3h con lai la tutorial va lab thi cung ko mat qua nhieu thoi gian, tham chi co nhung hom ko phai di hoc thanh ra 1 tuan hoc co 4 buoi. Thi cung khac nua, NZ thi chia cac dua hoc cung 1 khoa thi chia phong cac lop khac nhau gioing nhu vn, thi theo family name do. Con Belgium cac truong khac tao ko bit, truong tao thi tron lan tat ca hoc sinh ca truong len, thanh ra hoc sinh year 1, 2, 3, master cung thi chung luon, phat de rieng cho tung nguoi (mat cong wa). Noi chung em thay NZ van hon vi co le no la nuoc phat trien sau. Nhung o Belgium thi co subway di veo veo la den tien lam, con NZ thi ko nen nhieu khi cho bus thay on luon hehehe!

Đúng roài ....heee....

2 ngày ko post bài, mà các chú, spam cứ gọi là "vãi vãi rãi cả dãi " ! heee..

Mà ko hiểu, sao các chú viết được nhiều thế, trong khi, ko có chủ đề cụ thể ?? Viết lung tung thê này, thà chat trên yahoo hay hơn !

Theo em, chúng ta, nên có 1 topic, 1 cái Game, để đua tài, trên này , thì vui hơn đấy !

haaaaaaaaaa........ I am Sở Lưu Hương !

ForestGump

Ok, vậy theo ý kiến của đchi' Vai - Pờ re xi đừn hội Sợ Vợ bang Niu Sao Quên , chúng ta lập ra topic để tranh luận cho dzui nhé .
Tình hình là từ khi vào ĐH đến giờ , anh em ít có dịp kể lể với nhau nhiều , đồng thời đang nhân tiện TAT nói về việc học hành bên mấy nước Tư bủm , chúng ta bắt đầu " khẩu chiến" với topic " Những gì bạn nghĩ về trường đại học của bạn ở 3 thời điểm : trước khi vào ĐH , năm thứ 1 , và hiện tại " , OK ?

STICKWITU

Hehe thoi noi chuyen hoc hanh nhuc dau qua dang dot thi Khoi oi, nhung ma truoc khi vao Bachelor: very curious, year 1: not bad, now: very tired hehehe!

rai_cyber

Chú Khôi bảo nói về suy nghĩ của mọi người về trường đại học của mình mà chẳng thấy chú có ý kiến gỉ là sao??
Ko biết chú nghĩ gì về cái trường BK HUT.hit chứ với anh thì ....trước khi vào đại học thấy lớp mỉnh đăng kí ầm ầm nên cũng đú theo mặc dủ biêt trước là thi thì cũng trượt . Chẳng hiểu sao lại đỗ sướng quá thì đến lúc học mới thấy là ác sờ mộng. Còn bây giờ thì đang chờ bị đuổi học nên chắc chẳng cần hỏi cảm nghĩ nữa chứ.:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000