12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

STICKWITU

Các bác cứ thích có người iu, có vợ, mà theo kinh nghiệm của các cụ từ trước đến giờ có ai nói có vợ là sướng đâu, có mấy câu thơ tặng các bác:

( Notice: Cơm implies Vợ
Quà implies Mèo (Bồ) )

ĐÀN ÔNG ĐỀU THÍCH ĂN QUÀ
ĂN QUÀ RỒI LẠI VỀ NHÀ ĂN CƠM
NHAI CƠM NHƯ THỂ NHAI RƠM
CHO NÊN CỨ PHẢI VỪA CƠM VỪA QUÀ

Hehehe.

PS: Các bác đã xem Ronaldinho chơi pingpong với cross-bar chưa? Nếu chưa thì em sẽ up lên cho các bác download về xem.

STICKWITU

Hehe, Ronaldinho cong nhan cuc sieu, xem ko tin vao mat minh. Vay bac nao muon xem C.Ronaldo Vs Ibrahimovic ko? Cung dinh phet ma chi la skills thoi ko den noi sieu nhu Ronaldinho!

rai_cyber

"Mịe kíp" sao thằng tiểu tử nhà mình dạo này nói nhiều thế?Tán gái lại ác nữa chứ.Chẳng hỏi qua phụ thân 1 câu đã dám cưa cẩm em gái của sư bá MP với hảo hữu Hiền đại đại ca D2 roài.Giá trị đảo lộn tất cả ko biết đâu mà lần.(gõ tiếng việt khổ vãi đái nhưng ko gõ các chú đọc chữ "lộn" lại hiểu lầm thì chết anh)
Mà sao cái bọn 12D1 đâu hết rồi quanh đi quẩn lại có mỗi chú nọi với chú Đạt thế này???(xin lỗi vì ko viết hoa chữ nọi tại theo vãn bối được biết thì "nọi" nghĩa la nhỏ bé nên viết hoa nó lại bảo mình xỏ đểu bố nó bỏ mịe).
ôiiiiiiiiiiii gõ kiểu này chết mất .em xin phép từ lần sau được gõ ko dấu .:*

RungBachDuong

rai_cyber said:
"Mịe kíp" sao thằng tiểu tử nhà mình dạo này nói nhiều thế?Tán gái lại ác nữa chứ.Chẳng hỏi qua phụ thân 1 câu đã dám cưa cẩm em gái của sư bá MP với hảo hữu Hiền đại đại ca D2 roài.Giá trị đảo lộn tất cả ko biết đâu mà lần.(gõ tiếng việt khổ vãi đái nhưng ko gõ các chú đọc chữ "lộn" lại hiểu lầm thì chết anh)
Mà sao cái bọn 12D1 đâu hết rồi quanh đi quẩn lại có mỗi chú nọi với chú Đạt thế này???(xin lỗi vì ko viết hoa chữ nọi tại theo vãn bối được biết thì "nọi" nghĩa la nhỏ bé nên viết hoa nó lại bảo mình xỏ đểu bố nó bỏ mịe).
ôiiiiiiiiiiii gõ kiểu này chết mất .em xin phép từ lần sau được gõ ko dấu .:*
Só cháng, Sáng chó :D Thằng này nó khoe nó có người yêu rồi anh em ạ, thế mà ảnh ọt thì chả thấy đâu!
@ Anh Việt đen: É anh Việt hôm nay chưng quả avatar người yêu trên YM vãi hàng! Người yêu anh xinh thế, cho anh em được nhìn mặt cái đê :D Mà anh nói gì cơ, thằng Khôi Nghị mới thất tình à, em tưởng nó thất từ lâu rồi chứ =)) Tình hình thế nào kể cho anh em cái đê Khôi ơi :D
Anh Tuấn đề nghị ko copy paste các kinh nghiệm sách vở nữa đê, anh cho ít kinh nghiệm bản thân cái, làm thế nào mà anh toàn kiếm đc người yêu xinh thế :p
Thằng Linh dạo này hay làm thơ con cóc nhể, ko hiểu đi Úc du học ngành gì thế? Để tôi giới thiệu cho mấy em tôi quen bên Úc cho ông đỡ tủi thân nhá, chứ suốt ngày thơ thẩn thế này căng đấy!

Lư Nhật Linh

(* NNK *) Bó tay với các ông , vừa mới post bài đầu tiên đã bị ăn chửi rồi :| Xin lỗi tôi phải nói thẳng nhé , từ hồi lớp 11 hay 12 gì đó tôi đã nói rõ với mọi người rồi, tôi chấm dứt cái trò gọi trổng tên bố mẹ bạn bè ra , và tôi cũng ko muốn ai gọi tên bố mẹ tôi một cách trịch thượng như vậy , nói thật là tôi thấy bị xúc phạm nặng nề đó , mà ai xúc phạm tôi thì tôi sẽ ko quên đâu . Tôi thật ko hiểu các ông , sắp thành kỹ sư đến nơi hết rôì mà vẫn vô văn hoá vậy sao , vậy thì lúc các ông đến nhà tôi sao thưa gửi với bố mẹ tôi lễ phép thế , cứ gọi thẳng tên bố mẹ tôi ra đi cho nó thực bụng , làm quái gì phải lễ nghĩa cho nó mệt :| Nói thẳng với ông nhé VP , ông thấy bố mẹ của NTD , NDP là người như thế nào mà ông dám chửi như thế hả , đó ko phải chỉ là quen miệng , nói cho vui hay là ko cố ý , mà là sự coi thường rõ ràng của ông đối với bạn bè và bố mẹ bạn bè . Nếu từ nay mà ông còn ko có những lời nói lịch sự hơn thì tôi sợ là chỉ thiệt vào thân ông thôi đấy .... :|

Lư Nhật Linh

(* NNK *) À , còn về cái nick , tôi cũng muốn có nick riêng lắm chứ, ai muốn ăn nhờ ở đậu mãi , chẳng qua tôi đăng ký roài mà chờ dài cổ 2 ngày mà có thấy nó gửi activate mail cho mình đâu , nên tạm thời trong khi chờ đợi thì nhờ bạn Linh một chút , trước khi post tôi sẽ nói rõ là NNK hay là DDL đang nói ;) :| @ T.A.T : :D , công nhận mày có nhiều công lực ghê , truyền đạt cho tao thêm một ít nội công nữa nhé ;)

RungBachDuong

Oé, sợ anh Linh quá :D Tôi nói thế chả có ý gì cả, chẳng qua là cách để bày tỏ sự thân mật thôi, thằng nào tôi ghét thì tôi chửi thằng vào mặt nó chứ tôi chửi bố mẹ nó làm gì! Việc tôi tôn trọng bố mẹ bạn bè với việc tôi gọi tên bố mẹ nó thay cho tên nó chả liên quan quái gì đến nhau cả, anh em 12D1 cứ yên tâm là em - thằng VPhương này luôn luôn tôn trọng anh em cũng như bố mẹ mọi người (em bốc phét cũng nhiều nhưng chắc vụ này tin tưởng được :p)!
Chuyện nói tên bố mẹ thực ra lại là một kỉ niệm đáng nhớ của thời học trò! Linh ko có lưu bút chứ quyển lưu bút của tớ dày đặc tên ... bố tớ, thế mới bố láo chứ :D Nhưng mọi người vẫn quý nhau đó thôi, hồi trước tớ tôn trọng thằng Chính là thế, vậy mà gặp nó tớ vẫn gọi nó là thằng Chí Lợi, có ảnh hường gì đến nhau đâu!
Post xong mới nhận ra hóa ra đây là anh Khôi =)) Khôi ơi là Khôi, bố ông thì ko nói làm gì vì tôi không được học, chứ thử hỏi trong các thầy cô giáo tôi quý mẹ ông đến như thế nào? Ông nói tôi ko tôn trọng bố mẹ ông thế là ko được rồi, tôi luôn tự hào là 1 đứa học trò cực quý cô Cúc mẹ ông, nói lại lần nữa nhá :D Ông không thích thì thôi, cứ nói ra anh em có ai chửi ông nữa đâu :)), yên tâm đi! Anh em, từ nay cấm ko đứa nào đc chửi thằng Khôi nữa, xin lỗi anh Khôi (chân thành đấy!).
Ông làm tôi đến khổ vì phải đi giải thích, học với nhau đến 8 năm giời mà ông nói tôi không tôn trọng mọi người, có khổ tôi không cơ chứ :((

@ Khôi: Ông dùng Yahoo mail thì chắc nó gửi vào bulk mail rồi, ông vào đấy mà check, hy vọng là ông chưa del hết cả thư trong đó đi. Nếu ko thì vào đổi lại hòm thư để nó gửi cho, hoặc viết thư cho [email protected] để admin gửi lại.

STICKWITU

Nội công tâm pháp này gọi là Hóa Công Đại Pháp mix up với Dịch Cân Kinh do Giáo Chủ Nhật Nguyệt Thần Giáo với lại Đại Sư Thiếu Lâm truyền thụ tại hạ mong các hạ tìm được sư phụ giỏi thì công lực sẽ cao thôi có chi đâu. Đùa thôi chứ tình cảm thì nói thật với các ông là duyên số cả. "Trong tình yêu thì cứ gặp nhưng đừng tìm bởi vì tìm thì sẽ chẳng bao giờ gặp" (Reference: Quốc Tế). Mong các bác may mắn hơn trong chuyện tình cảm. Chả có gì gọi là giỏi hay không giỏi cái chuyện này cả mà vấn đề nó là duyên số các bác ạ, đầy girls xinh lắm mà vẫn ế như thường (my aunt chứ ko phải ai xa lạ, nổi tiếng xinh từ hồi 15, 16 tuổi, chả hiểu thế nào, chắc kén cá chọn canh quá hay sao mà bây giờ 33 tuổi rồi vẫn chống ề hehehe). Bác Khôi nói đúng đấy, anh em mình lớn rồi ai đời đi chửi tên bố mẹ linh tinh quá đàn em vô cười cho thối mũi, lại thành tật xấu. Hehehe các bác down mấy cái soccer kia về xem đi rồi cho em ý kiến okie. Hehe tui mất 14h để đăng ký, bác Khôi mất 2 ngày rồi hehehe thế là bó tay rùi, vào bulk mà nhận email, công nhận bác nào làm cái website này thiệt là ... Hehehe

to Khôi: Hùng biện tốt . Nhưng nhẹ nhàng 1 chút , gì mà căng thẳng quá !
to Trần Tuấn : trong tình yêu, để tùy duyên, là thất bại . Tình yêu, do mình tự giành lấy . Ngồi đợi nó đến, thì có mà mùa lá rụng ! heee...
Coi bộ, nội công tâm pháp của các hạ, cần phải tỉ thí một lần với Trường sinh huyết, vốn là nội công tâm pháp do trời đất sinh thành, kết hợp với năng lượng của hạt Xá lợi Tây Tạng ... hiện đang mang trong người Sở mỗ ! hee..

To VP: Tại hạ xin đa tạ nhã ý của Phương huynh ... nhưng Sở đệ nghĩ, đàn bà trên đời, xin chết vì Sở đệ đã quá nhiều ! Sở đệ ko muốn sát sinh thêm nữa !

Dragon

Duyên thì cũng là một phần nhưng nếu chỉ tùy duyên thì 0 có người yêu được đâu,chỉ ngồi một chỗ chờ duyên tới mà 0 chịu hành động gì thì 0 thể đc:))

STICKWITU

HEHE, doi con dai cac bac oi, we'll see okie hehehe. Tinh la gi, tinh la chi ma ngan nam truoc den ngan nam sau nhan loai van kho dau vi tinh. C'est la vie

Sir_cobra

ĐM các bác,xì pam kinh vl,em mới ngưng vào topic 1 ngày mà đã theo đek kịp,kinh wa' :|
Các cậu nói thía nào chứ tớ thấy bạn Khôi nói đúng đó ^^ .Chúng ta sắp là người lớn rùi mà cứ nói tên ông bà già ra coi sao được :"> .Tớ là tớ đồng ý với bạn Khôi >:D<
Còn thằng Tuấn với thằng Linh có thôi ngay cái màn ngôn ngữ Kim Dung đi ko thì bảo,ngày xưa thì có bao h đọc truyện chưởng đêk đâu mà bi h cứ ỳ xèo ỳ xèo hoài,nghe chuối cả nải >:) ( Tuấn thì có còn Linh thì ít thấy :-/ )
Anh Phương tổ chức cái gọi là Ban Phòng Chống Độc Thân cho anh em 12D1 đến đâu rùi,làm ăn lề mề wa' B-)

Lư Nhật Linh

RungBachDuong said:
Tôi nói thế chả có ý gì cả, chẳng qua là cách để bày tỏ sự thân mật thôi
Việc tôi tôn trọng bố mẹ bạn bè với việc tôi gọi tên bố mẹ nó thay cho tên nó chả liên quan quái gì đến nhau cả
Chuyện nói tên bố mẹ thực ra lại là một kỉ niệm đáng nhớ của thời học trò! Linh ko có lưu bút chứ quyển lưu bút của tớ dày đặc tên ... bố tớ, thế mới bố láo chứ :D Nhưng mọi người vẫn quý nhau đó thôi, hồi trước tớ tôn trọng thằng Chính là thế, vậy mà gặp nó tớ vẫn gọi nó là thằng Chí Lợi, có ảnh hường gì đến nhau đâu!
Post xong mới nhận ra hóa ra đây là anh Khôi , bố ông thì ko nói làm gì vì tôi không được học, chứ thử hỏi trong các thầy cô giáo tôi quý mẹ ông đến như thế nào? Ông nói tôi ko tôn trọng bố mẹ ông thế là ko được rồi
Hay đấy , vậy cách thể hiện sự thân mật và tôn trọng bố mẹ bạn bè là gọi bố bạn bằng thằng , rồi đi liền với tên bố mẹ bạn là tên của một con vật hay sao ( xem lại bài post nói vơí NTD ) , ông có nghĩ nếu ko chỉ bố mẹ bạn bè mà còn là bất kỳ một người xa lạ nào nhìn thấy ông gọi ra những lời như thế này thì có ai cho đó là sự thân mật và tôn trọng ko ? Nếu ông vẫn cho là mình đúng thì tại sao trước mặt bố mẹ bạn bè ông ko thể hiện sự thân mật và tôn trọng kiểu đó đi ? :|

Thôi , tôi ko thích nói nhiều , nói thế đủ rồi , còn mọi lời nói việc làm cứ để cho mọi người đánh giá , tôi hi vọng đây chỉ là suy nghĩ nhất thời mang tính trẻ con mà một thời phổ thông chúng ta hầu như ai cũng mắc phải , nhưng giờ chúng ta lớn rồi , nên dừng lại những suy nghĩ quá vô tư và trẻ con ấy thôi .

Lư Nhật Linh

(* NNK )
He he , quả này tui cũng phải đồng ý với Phúc , màn thưa gửi bằng văn phong Kim Dung đọc đau mắt đau đầu ko thể chịu được , xin nhẹ nhàng yêu cầu các bác nói chuyện tương đối bình thường thui , chứ cứ thế này thì anh em trên giang hồ sẽ " hội đồng " 2 đ/chí lãng tử giang hồ đó , cụ thể là nếu còn tái diễn, thì lần sau TAT và Linh sẽ vừa khóc vừa nói năng kiểu truyện chưởng đó , :D

STICKWITU

Take it easy Mr Khôi VP không có ý gì đâu anh cứ nóng quá, nói 1 lần vậy đủ rồi các cậu tranh luận nhiều quá, quên lớp mình là lớp D1 cơ mà nói 1 hiểu 10, thôi VP khỏi giải thích, chính thức chấm dứt đề tài này. Đứa nào tiếp tục thì tự xử đi thôi hehehe!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000