12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Linh đc chụp ảnh minh họa ở mục... những điều nên tránh khi du học ở Úc =))
Bravo anh Long đã chịu khó kiếm 1 cái avatar (này tình hình là rất tình hình đấy nhá anh Long :D, thông báo cho anh em cái nhể), đề nghị các anh chị em khác noi gương học tập :p

Dragon

Tình hình rất chi là tình hình? tình hình gì vậy ta:)) mà thông báo cho anh em cái gì nhẩy;-)
Còn chú tình hình thế nào roài? đã lên được kế hoạch tiếp cận chưa thế:D
Không nhanh lên là 0 được đâu vì bạn sắp thi học kì đóa,đến lúc đó có muốn nói chuyện thì cũng đừng có mà mơ nhé>:)

baby love

Moderator
Lư Nhật Linh said:
Lai. thach' Nguyen~ Du lam` tho* rui` ..=)) .

Nhung em xin gioi thieu. 2 anh? tren, cua? em, se~ nam` trong Magazine cung~ nhu Website, gioi thieu. ve` du hoc. tai. Uc' cua? IDP... se~ ra trong khoang 2 thang toi' cho ca ben Uc va` VN.

2 anh? tren, chi? la` 2 trong hon 20 kieu anh?, do IDP, va` ACET thuc. hien. quay va` chup. ..;-)

Chinh' boi? ly' do do',co' nhung~ kieu? anh? chi? chup. khuon mat., de? lay' ve? DAC. TA? ... :">

Con` bac' Vu~ ma` thach' em them 1 lan` nua~, thi` toan` bo topic nay`, se~ mang bong' dang' So? Luu Huong day' ! Vi` em chup toan` the? dang' nguoi`,con` tuyen? hon nhieu` !;-)
thế này thì chắc cho tiền em cũng không sang Úc du học đâu :((

RungBachDuong

=)) Anh em xem học sinh của thầy Dũng bên trường THĐ ca ngợi cảnh sát trưởng của chúng ta này:

- Nhiều thầy cô được các bạn yêu quí thế nhỉ. Vậy hãy nói lên tình cảm dành cho thầy Hiệu phó của chúng ta nào. Nhất là các bạn lớp 11A1 đang được thầy trực tiếp dạy. Riêng mình lúc nào cũng kính trọng và nể phục tài năng của thầy( trừ một số thời gian thầy tức giận)

- ôi thầy Dũng thì mễn bàn!!Chưa từng thấy ai giỏi như thầy!!thầy tính nhẩm thì thôi rùi nhanh hơn cả tụi này bấm máy tính. Thầy dạy hay lắm nhưng dạo này thầy tòan nghỉ thôi (giống lớp anh em mình thế =))),lớp tui 1 tháng chắc chỉ học thầy 2-3 buổi.

- he, thầy Dũng hay lắm nhớ. Nhớ mãi các câu mang phong cách của thầy, rất đặc trưng. Mỗi lần chúng tớ làm sai bài tập, hoặc làm đc nhưng cách đó dài dòng, rắc rối là lại đc vinh dự nhận lời phê: vô duyên, nông dân, manh mún, vụn vặt, ........... (hic, bọn này còn chưa bị chửi là chữ xấu, vở bẩn, trình bày ngu như mình!)
Nghĩ lại vẫn bùn cười, tui đây đc thầy gọi là nông dân mấy lần rùi, hic hic...

- Cha chả
Thầy Dũng hả
Thứ 4 này tớ phải mời bố mẹ đến gặp thầy đấy
Mà lạ nhẩy lúc thầy hiền lúc thầy dữ
Nói chung là thầy rất giỏi
Nhưng m,à lên phòng thầy thì ko bao h đựoc nói chỉ nghe thôi
Thế nên nhìu lúc bị oan mà ko làm sao đựơc

- Đấy là những người có lỗi gì đó thì mới thấy thầy dữ thôi. Chứ bản chất thầy hiền lắm, thầy có một trò này hay lắm: ở lớp tớ, cứ đứa nào đi học muộn thì sẽ bị bắt hát một bài ( nhưng thường thì chả đứa nào hát cả, cứ đứng đực ra đấy xin xỏ, cuối cùng thầy cũng cho vào ) (Thế mà mấy đứa lớp mình hát thì cho nghỉ học hẳn 1 ngày ở nhà để hát tiếp, đúng là thời thế mỗi lúc mỗi khác :D)

- hehehe may wé ,hồi năm lớp mười em luôn bị thầy gọi lên bảng ,giờ thì thóat đến giờ của thầy vẫn vô tư chả lo thầy có gọi lên hay ko?chả như mấy đứa khác cứ thầy cô gọi lên thì nơn nơp lo sợ.nhìn thế thôi chứ thầy rất hay thông cảm cho học sinh

- À mà bác nào có ảnh homm thầy cưới ko. Nghe nói vợ thầy xinh lắm. thuộc dạng sắc nước hương trời cơ đấy (cứ phải gọi là =)))

- Cái này thì chịu thôi
Mà vợ thầy chắc xinh thật
Nhiều thầy cô trong trường khen lắm
Xinh + trẻ
Mõn tội, tớ ko thích con gái lấy chồng + có con sớm, hỏng hết sự nghiệp

- Ừ mình cũng nghe rằng herly của thầy mới ra trường. Say thầy từ lâu, nhưng đợi ra trường mới build family. Trời ơi! giá mà mình tài như thầy nhỉ. Chắc cũng có vợ perfect như thế. hehe

Nguồn: http://thpt-tranhungdao-hanoi.edu.vn/diendan/index.php?showtopic=1703

Lư Nhật Linh

de` nghi em Hanh. ko an noi' tum` lum nhe' ... Ve` sau, chong` em o? dau, em phai? theo day' . Ko co' quyen` lua chon ! hiiii....

Bac' VP, lam` tho*. san tin duoc. day '!!!

oh_tiny

Số trang viết trong topic này đúng là lên nhanh như diều gặp gió ý. Chỉ có vài mem thui mà công nhận là câu bài giỏi thật, khổ đã thế lại toàn là các anh nữa chứ. Xã hội đảo lộn hết cả, chẳng biết đường nào mà lần.

Dragon

Khửa khửa,chuyện nhỏ thui em ơi,lớp ít con gái nên con trai phải thay thế chứ sao haha;) . Mà đâu chỉ con gái mới biết buôn dưa lê đâu,lớp anh nhiều thằng buôn dưa chuột cũng kinh lắm:)

mon_chizz

Lư Nhật Linh said:
Ngoc. Chi oi'... Vu~ tan' ay' ah?... Nhung 1 ngay` nao` do', ma` Ngoc. Chi bi. do?, thi` to' ko nhay? xuong' song Hong` nhu* thang` Vu~ dau.... ma` to' se~ den' bao? voi' cai' thang` nguoi` yeu cua? Ngoc Chi rang` :" Tren phuong dien 2 thang` dan` ong, Toi xin thanh` that chia buon` voi' Ong !". heeee..

Ma` Hanh Trang nhe' ... moi vao` da~ cho minh` 1 cau , ko ne' duoc ! huu...
Có tật giật mình nhẩy, bác "Trái tim mùa...."=))B-)

Giới thiệu với mọi người là "..." của Đình Long tên là Phương Dung, trước cùng học CVA với bọn mình (lớp D3) đấy. Còn hiện tại bạn ấy đang học Ngoại thương, sắp ra trường đến nơi rồi.

Lớp mình chưa bao giờ đi xem phim cùng nhau nhỉ?! (Lần trước bị hụt...). 1/5 tới Việt Phương xem lịch thế nào đi chứ nhỉ! :D

Ngày mai mình phải thi môn "Tư tưởng Hồ Chí Minh", thấy một câu hay hay nên lấy làm chữ ký, mọi người đừng tưởng mình bị "ẩm" IC nhé! :D

Đình Long ơi! "Cuộc thi đấu thể thao" chào mừng ngày 30/4 tới bắt đầu lúc mấy giờ sáng đấy? :D Trận này phải tham gia thôi, chứ cứ học suốt mà không vận động cũng thấy tay chân yếu đi nhiều. He he...

Dragon

"..." của Đình Long là có ý gì thế hả Trần Dương:-/
Trận đấu vẫn vào 7h sáng Chủ Nhật. Tuần này đá ở sân bóng gần sát sân công trình ngoài sân bay ấy

Dragon

Minh Phương dạo này hư lắm sao:D
Minh Phương hư ra sao vậy? Minh Phương mà hư thì 0 hiểu anh em mình như thế nào nhỉ:))

RungBachDuong

Lại buồn cười cái ảnh Minh Phương chụp với 9 chị em lớp mình, mặt nó đỏ gay đỏ gắt trông =))

MPhương giờ khá rồi, phải thế chứ, nhưng vẫn tốt chán, dù sao anh em mình hư hỏng (An Huy còn hư hỏng nữa là =)) ) thì cũng phải còn TDương với MPhương để giữ gìn thanh danh cho D1 chứ nhể :p

Mà sắp tới anh em có ý định gì hay ho không, em thì chỉ muốn đến thăm nhà thầy Dũng chút, hôm Tết không gặp được thầy, hôm 20-11 nữa, lâu lắm rồi không gặp thầy :( Không biết giờ thầy thế nào rồi, tiện thể anh em đi đàn đúm giới thiệu người yêu người đương cho thầy mừng cái :D

Dragon

Vậy thì mình đành ở nhà thôi 0 thể đi cùng được roài vì làm gì đã có người yêu mà đi cùng mấy chú chứ=))
Trần Dương hiện giờ chưa muốn dính líu đến bụi trần khửa khửa,như nhà tu hành ấy nhỉ,còn M.Phương cũng thế sao:))

PhuongTM

Vâng tiếc là đúng thế anh Long ạ. Em xin ở nhà cùng anh. Kiểu này ko biết bao giờ mới được gắp thầy đây. Có khi phải "thuê" mất thôi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000