12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Dragon

Papa của thằng họ Sở này tên là cái gì vậy VP>:)
nếu anh đây mà bị làm sao là thằng Sở kia cũng sẽ bị tương tự:))
Milan đã thua nhưng thôi đôi khi người ta cần phải có những thất bại để có được sự thay đổi--->hi vọng mùa giải tới Milan sẽ có đc những nguồn sinh lực mới:)

Grenouille_vert

Moderator
Không buồn lắm vì đội hình năm nay yếu hơn mọi năm.
@anh Long: tên bố thằng Linh hả anh, anh thấy nó dám gây sự với tất cả member của cva.org thì hẳn nó phải abc abc lắm, đấy, anh tự đoán đê :D
Mà sao có mỗi cái tên bố mẹ cũng ko nhớ nhỉ?

Dragon

Chỉ nhớ tên những ai hay gọi thôi chứ tui có gọi tên bố thăng Sở này nhiều đâu mà nhớ:))
Tên của papa VP là nhớ nhất vì nó rất dễ để nhớ ra:D

Lư Nhật Linh

haaa....

Grenouille_vert said:
Không buồn lắm vì đội hình năm nay yếu hơn mọi năm.
@anh Long: tên bố thằng Linh hả anh, anh thấy nó dám gây sự với tất cả member của cva.org thì hẳn nó phải abc abc lắm, đấy, anh tự đoán đê :D
Mà sao có mỗi cái tên bố mẹ cũng ko nhớ nhỉ?
Kinh day... Duoi? hinh` bat' chu~ aha?=))

Tang. anh Long, cai' hinh` trong avatar cua em ...:)) . Khi nao` Lam Xung phat' hien. ra anh, thi` cu' bao? em 1 cau . Ko viec. gi` phai? tinh' so? voi em lam` gi` .:p

Dragon

Cảnh đẹp thật nhưng cái mặt của thằng Sở chình ình ngay ở giữa làm mình chả muốn xem nữa hehe

Grenouille_vert

Moderator
Mk, nhìn cái mẹt thằng Linh kìa, sao anh không post cái ảnh nào nhìn được cả người anh đi chứ :))

Thông báo cả nhà một tin buồn, rất rất buồn, đó là hôm nay chat với NC, bạn ý đã trả lời thẳng em là : " Tán nữa cũng không đổ đâu" =)). Buồn wé cả nhà ơi :)) Em nghĩ, nhỡ NC có đổ thật thì em cung nghe lời ông VP, nhảy mẹ nó xuống sông Hồng chết mẹ nó đi có phải sướng không :p

Grenouille_vert

Moderator
Lư Nhật Linh said:
Kinh day... Duoi? hinh` bat' chu~ aha?=))

Tang. anh Long, cai' hinh` trong avatar cua em ...:)) . Khi nao` Lam Xung phat' hien. ra anh, thi` cu' bao? em 1 cau . Ko viec. gi` phai? tinh' so? voi em lam` gi` .:p

Ảnh của anh Linh trông mới anh "Dũng" làm sao,, đẹp, nói chung là đẹp, em Hạnh nói đúng nhể, cảnh đẹp ghê, anh chụp vào mùa " Thu" phai không ạ :p

RungBachDuong

Grenouille_vert said:
Thông báo cả nhà một tin buồn, rất rất buồn, đó là hôm nay chat với NC, bạn ý đã trả lời thẳng em là : " Tán nữa cũng không đổ đâu" =)). Buồn wé cả nhà ơi :)) Em nghĩ, nhỡ NC có đổ thật thì em cung nghe lời ông VP, nhảy mẹ nó xuống sông Hồng chết mẹ nó đi có phải sướng không :p
Thằng Vũ đừng có điêu toa, thằng nào nói câu đấy hả? Tát cho lệch mặt giờ! Anh Linh post ảnh ko sợ các em nó nhìn thấy rồi về Vn nó "xử" anh vì tội ăn nói lung tung à :D

mon_chizz

Ặc, cái thủ tục active nick này thiệt là.....Mất nửa ngày không nói được giề, thế mà các bác buôn ác liệt thật. Xem nào...

Grenouille_vert said:
=)) Anh Long đừng lo, Chi nó ko nhớ tên bố anh đâu :D

:(
Bác này hơi bị khinh thường tui đấy nhé!B-)

mon_chizz

RungBachDuong said:
Thằng Vũ đừng có điêu toa, thằng nào nói câu đấy hả? Tát cho lệch mặt giờ! Anh Linh post ảnh ko sợ các em nó nhìn thấy rồi về Vn nó "xử" anh vì tội ăn nói lung tung à :D
Vũ với VPhương được lắm.X(Hai ông này giỏi thật, xỉ nhục tui hả...Các ông đợi đấy, biết tay tui.:-wB-)

Dragon

Khửa khửa,may quá,tự nhiên có hai chú VP và Vũ thu hút chú ý của Ngọc Chi nên mình 0 cần phải lẩn tránh nữa roài:)) Merci bóp... hai chú=))

Grenouille_vert

Moderator
Đề nghị các anh mỗi người kiếm cho mình một cái avatar đê, để không thế này trông ... nhà quê quá [-( :D

Mà bảo chị Chi là post thì post 1 phát liền nhau luôn, cứ tách ra làm mấy bài là thế nào nhỉ :-/

=)) Buồn cười thằng Linh quá, giỏi thì post nửa thân dưới cho anh em xem nào :))

Dragon

Ặc,bà bạn vô viết được mỗi câu độc địa đó thôi sao>:)
Tức thật,ai cũng nhớ tên bố mẹ mình trong khi mình chả nhớ được papa,mama của ai thế này(trừ VP)X(
Ha ha đùa thế thôi,những chuyện vớ vỉn đó nhớ làm gì,để tam trí đi đá bóng còn hay hơn:))

Lư Nhật Linh

Grenouille_vert said:
=)) Buồn cười thằng Linh quá, giỏi thì post nửa thân dưới cho anh em xem nào :))
Lai. thach' Nguyen~ Du lam` tho* rui` ..=)) .

Nhung em xin gioi thieu. 2 anh? tren, cua? em, se~ nam` trong Magazine cung~ nhu Website, gioi thieu. ve` du hoc. tai. Uc' cua? IDP... se~ ra trong khoang 2 thang toi' cho ca ben Uc va` VN.

2 anh? tren, chi? la` 2 trong hon 20 kieu anh?, do IDP, va` ACET thuc. hien. quay va` chup. ..;-)

Chinh' boi? ly' do do',co' nhung~ kieu? anh? chi? chup. khuon mat., de? lay' ve? DAC. TA? ... :">

Con` bac' Vu~ ma` thach' em them 1 lan` nua~, thi` toan` bo topic nay`, se~ mang bong' dang' So? Luu Huong day' ! Vi` em chup toan` the? dang' nguoi`,con` tuyen? hon nhieu` !;-)

Lư Nhật Linh

Ngoc. Chi oi'... Vu~ tan' ay' ah?... Nhung 1 ngay` nao` do', ma` Ngoc. Chi bi. do?, thi` to' ko nhay? xuong' song Hong` nhu* thang` Vu~ dau.... ma` to' se~ den' bao? voi' cai' thang` nguoi` yeu cua? Ngoc Chi rang` :" Tren phuong dien 2 thang` dan` ong, Toi xin thanh` that chia buon` voi' Ong !". heeee..

Ma` Hanh Trang nhe' ... moi vao` da~ cho minh` 1 cau , ko ne' duoc ! huu...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000