12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Đề nghị dùng văn phong trong sáng, viết chữ có dấu trong topic của 12D1 :p, thằng Linh văn vẻ vứt đâu hết rồi mà cứ gõ ko dấu thế hả, hay để tôi gửi cho ông bộ gõ unikey về mà dùng nhá!
Ừ đúng rồi hồi trc em thích Khánh Thủy đấy, thế anh có thích không? Em ngồi ngay đằng sau nhưng anh còn ngồi ngay bên cạnh cơ mà :D

Lư Nhật Linh

That. ko/ Em ngoi` canh. Khanh' Thuy? Nhung ma` chua tung` co' y' gi` ...heee..
thuc ra, ngay` truoc' con` go~ duoc tieng viet, nhung bay gio`, thi` ko go duoc! Co' le~, sap toi', phai? download cai' do' ve` may' minh` moi duoc !

Em Hanh. noi' gi`, anh ko hieu???. sao lai. chui? anh la` TOM?????

So? Luu Huong .

Dragon

Một từ TỞM đã vạch trần hết bản chất của Sở Lưu Hương,để coi sau này chú sao tán gái đây=))

oh_tiny

Mang tiếng là con trai D1 thế mà kg biết gõ TV ở đâu, thế mà cũng phải dùng bộ gõ TV chỉ cần chọn cái chữ A ở bên phải khung viết thui.
Học lên cao mà trình độ chẳng cao lên tí tẹo nào.
THẤT VỌNG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Dragon

Khốn khổ thằng em bà con Sở Khanh,bị cả hai em gái chỉ trích:))
Mày làm gì đắc tội với hai em thế Sở ơi:-/

PhuongTM

Chết thật 2 con bé này lại hùa với nhau. Thử hỏi làm sao nói được đây.
Lớp mình n` người có ADSL lắm cơ mà. VP giục chúng nó lập nick đi xem nào??

Grenouille_vert

Moderator
Toàn thằng luời, mà thực ra cũng còn ai đâu? Còn có thằng Vũ Ánh, thằng Khoa Bính, thằng Minh Sơn, toàn những đối tượng ngoài vòng kiểm soát :D

Lư Nhật Linh

thất. sao em?

oh_tiny said:
Mang tiếng là con trai D1 thế mà kg biết gõ TV ở đâu, thế mà cũng phải dùng bộ gõ TV chỉ cần chọn cái chữ A ở bên phải khung viết thui.
Học lên cao mà trình độ chẳng cao lên tí tẹo nào.
THẤT VỌNG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Is that true ??... If so, I would have done it rather than writing like this !:))

Nhung ma`, em oi.. Anh hoc D1 that. day', nhung ma` dot' TIN lem'...=))
heeee.....

Hoc. cao ma` trinh` do. Cao, thi` -----> binh` thuong` va` tam` thuong`.
Hoc. cao ma` trinh` do. van~ thap'----> Sieu nhan ! ;-) ..

Em da~ hieu? ban? chat' su. viec. chua??:)) Co be'?

Dragon

Không biết Chi nào hả cu Sở? Chi Lâm Xung đó,nữ tổng giáo đầu cấm quân đấy,coi chừng 0 thì mang họa vô thân đó

Dragon

Gì cơ,tui sắp mang họa vào thân sao? why?:(
Vậy thì phải tìm nơi lanh nạn một thời gian vậy:((
Mong rằng sẽ 0 phải trốn tránh quá lâu

Grenouille_vert

Moderator
=)) Anh Long đừng lo, Chi nó ko nhớ tên bố anh đâu :D

:( Cuộc sống thật khắc nghiệt, đôi khi người ta cứ cố hy vọng một điều gì đó thật viển vông để rồi thất vọng... Có người nói rằng, bạn cứ cố gắng đi để rồi khỏi phải nuối tiếc, ngẫm ra cũng chẳng khác AQ của chúng ta là mấy, anh ta luôn hài lòng với những gì mình làm, chẳng bao giờ thấy hối hận vì thất bại để rồi hứng lấy cái chết, chết mà không hiểu sao mình chết. Nhưng thôi, đôi khi thất bại là để báo hiệu một sự thay đổi, tốt hay xấu, lành hay dữ, cái đấy còn năm trong tương lai, nhưng phải thay đổi, thay đổi để chứng tỏ mình vẫn sống, chứ không chỉ tồn tại, thay đổi để thấy đôi khi vận mệnh của ta lại nằm ở một hướng khác của cuộc đời (cái này thuổng ở phim Turn Left, Turn Right - Hai người có số phận song song nhưng chẳng bao giờ gặp nhau, để rồi mãi phải sống nhàm chán)... Nhưng dù gì đi nữa cũng phải biết hy vọng, to live is to fight, sống nghĩa là phải chiến đấu, phải chiến đấu cho hy vọng của mình, còn hy vọng vào tương lai là còn niềm tin, còn sự sống.
Milan đã bại trận, Barca đã thắng, chẳng ai trách được Milan khi họ lực bất tòng tâm, nhưng như mọi cổ động viên của Milan, một Milanista, tôi không buồn mà chỉ hơi tiếc công sức bất thành của thế hệ Milan già, những Costacuta, Stam, Maldini, Cafu, nhưng thất bại này sẽ dẫn đến những thay đổi, và chúng ta cần thay đổi, vì change your attitude, change your life!

RungBachDuong

Thông báo mọi người là giờ em là em, Chi là Chi rồi nhá, không có lộn xòng đâu :D
Mọi người vào chat chit cho đông vui nhá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000