12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Hiền Lang said:
Vũ ơi! Yêu thích một đội bóng không có gì là sai. Nhưng đừng có quá khích! ;)
Anh Dương hãy bảo VPhuong ý!

@Lan: Lan ơi, em dạo tích cực post ảnh nhỉ, em làm thế nào bảo ông anh của em vào cái topic 12D1 này hộ anh cái. Bon anh nói nó chẳng thèm nghe đâu :(

Dragon

Chú VP viết cái quái gì mà nghe kinh hoàng thế? ngưởi yêu cũ Thảo béo??? :-/ người yêu cũ hồi nào mà mình 0 hề hay biết vậy? chú viết thế thì sao anh còn kiếm đc người yêu chứ:((
Đêm qua 0 xem đá bóng,chả hiểu sao mấy hôm nay hắt hơi xổ mũi nhiều quá,chắc ốm rồi,phải tĩnh dưỡng để sáng CN này còn đi chiến đấu cùng 9CFC chứ:)

oh_tiny

Em đề nghị các anh, chị dùng nick Grenouille_vert làm ơn viết tên xuống phía dưới cái. Đọc mà chẳng hiểu gì cả, lại còn phải đoán xem đấy là ai nữa chứ. Cả nick rungbachduong nữa.
@ anh Trần Dương: Hình như anh quyết tâm kg bỏ chữ "thân yêu" thì phải?
.

Lư Nhật Linh

Cac' pac' binh` luan. bong' da'----lam` hong? ca? topic nay` !

Em Lan la` em nao` the'? ..

Neu' xinh xan', de thuong, anh tuyen? vao` hang` ngu~ cua? Dang?
heeeee.......

Dragon

Bọn anh mà 0 vô bình luận bóng đá thì cái topic này chả có mấy mống thèm vô,buồn thê thảm,phải kiếm gì đó viết cho nó xôm chứ lị

Grenouille_vert

Moderator
Đang định ngồi học một chút , nghe chú VPhuong kể topic nhà ta xôm vãi, thế là em lại bỏ đấy, để vào tham gia cho vui, hehe, mọi người có chuyện gì mới kể đi xem nào??? :D

Dragon

có chuyện chú định làm tiểu thuyết gia viết chuyện tình củm đấy.Đọc làm mình cứ tưởng nó có người yêu,hóa ra bịa,cho mày vô Sài Đồng được rồi đó haha

Grenouille_vert

Moderator
(Em là Việt Phương)
Các anh phải Quách Tỉnh như em chứ :D Ai lại đi tin thằng Vũ, tin nó có mà bán nhà =))
Thằng Linh dạo này hư hỏng quá, Lan là em ruột MPhương đấy, lớ rớ là ăn tát như chơi :D Chán NChi quá cơ, mỗi em Lan mà cũng không biết, đây là đứa em duy nhất tiếp nối đc truyền thống của 5A2 chúng ta đấy, tức là thầy Cầu - thầy Tín - D1, chúng ta cho em một tràng vỗ tay nào!
Còn cái này cho các anh nào có nhu cầu biết mặt em Lan (em xinh nhất trong đội ngũ này) - mà sao con gái D1 giờ .... :((

http://chuvanan.org/cva/album/details.php?image_id=3466&

Grenouille_vert

Moderator
Dragon said:
có chuyện chú định làm tiểu thuyết gia viết chuyện tình củm đấy.Đọc làm mình cứ tưởng nó có người yêu,hóa ra bịa,cho mày vô Sài Đồng được rồi đó haha
Anh Long thật thà như đếm ý, thảo nào vẫn chưa có người yêu, như em đây, trước thật thà quen rồi, nên h mới thế này chứ :( Nghe theo lời em đi, đảm bảo sau này các em cứ gọi là " xếp hàng trước cửa nhà anh Long" ý chứ :p

Dragon

Không cần nhiều thế đâu,chỉ cần người tui thích đến là đc rồi,còn những em khác có đến thì cũng mời mấy em biến cho nhanh,0 là cho chó ra cắn đóa haha

Dragon

chú 0 chỉ rõ em nào thì ai biết đc mặt em Minh Phương chứ vì mấy em trông ai cũng tựa tựa như nhau cả hehe

Grenouille_vert

Moderator
Đã bảo em Lan nhà mình xinh nhất cái đội 12D1 đấy mà! Anh cứ thấy em nào trắng trẻo xinh xẻo nhất đội ý!

Thỉnh thoảng điên một tí, gửi anh em D1!
From: someone
To: someone
Bài hát này và bộ phim 12A 4H đó thời của mình bất cứ đứa học sinh nào cũng yêu thích !

Trở lại mái trường xưa
(Bài hát này dịch sang tiếng Nga là : Không bao giờ trở lại )
Có lẽ bởi vì cái ấm áp chia xa, cuộc đời mỗi người chỉ có một lần mà thôi. Nhưng có một lần để nhận ra, đã đi bên cạnh tình yêu từ lâu rồi mà không biết, sắp chia xa rồi mới thấy nhớ thương, để lưu luyến, để tiếc nuối vẫn là hạnh phúc lắm! Thời gian càng trôi xa thì những cảm xúc trong sáng mang hơi thở của mùa hạ ấy càng mờ nhạt trong lòng mỗi người. Đến bây giờ mỗi đứa một nơi, mỗi đứa một cuộc đời, nhiều đứa ở những phương trời xa lắc... Có đứa ra đi không bao giờ trở lại, có đứa đã tốt nghiệp đi làm, có đứa vẫn còn đi học, có đứa đã kịp xây dựng cho mình một gia đình nhỏ bé, có đứa thì lại chia tay với mối tình đầu và mãi chưa thấy mối tình thứ hai, mỗi đứa đều có những lo toan riêng, chẳng thể nào sống cho nhau hết mình như ngày ấy. Phải đến bây giờ, sau bao năm chia xa, Dế mới thực sự hiểu lời của bài hát, trở lại bên nhau không nhất thiết phải nhìn mặt nắm tay, chỉ cần chúng mình còn nhớ về nhau trong những phút giây êm đềm bên nhau, cũng như là đã gặp nhau vậy. Có lẽ bây giờ Dế đã có thể soạn một email để trả lời cho Răng khểnh - Ở nhà bây giờ có màu gì Răng khểnh biết không? Màu của lãng quên đấy!

Rồi mùa hè đã qua, trở lại mái trường xưa
nhìn lên phía hàng cây xanh bao la nhớ nhung
Giờ học sao khó quên, mối tình đầu thiết tha
Ngập nhừng trong ánh mắt
Ai thoáng nhìn qua...
Mãi trong ta còn nhớ những phút giây bên nhau
Ngày nào ta chung lối tay nắm tay nhau vui ca
Có bao giờ ta trở lại
những kỷ niệm xưa êm đềm
Phút giây đã qua
trong tim chúng ta
mãi còn thương nhớ
Thoáng xa ngàn xa chân trời
cháy lên tình yêu cuộc đời
Tháng năm đã qua
đưa ta về lại bên nhau...

Dragon

Đuợc,chú giơculênvắt khá đấy,dám viết đại ca như vậy hả? không biết ai ế đâu nhé:)) đến lúc anh có người yêu lại tức nổ đom đóm bây giờ=))

oh_tiny

Grenouille_vert said:
Đang định ngồi học một chút , nghe chú VPhuong kể topic nhà ta xôm vãi, thế là em lại bỏ đấy, để vào tham gia cho vui, hehe, mọi người có chuyện gì mới kể đi xem nào??? :D
Topic lớp anh xôm tụ là nhờ EM đấy.
Như topic lớp em đấy mở ra mấy tháng kg ai vào đến khi em vào rồi thì đông vui lắm cơ.
--> Đây gọi là kiểu tự lăng xê bản thân =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000