11D8 - New Style hehe

cloud1812

Member
huhuhu bắt đền cả nhà :(:)(( sao lại nỡ làm thế với em Phương, cái ông Thiện kia tui ghét nhất là cái câu nói của ông, tên em í hay thế mà ông dám bảo là ko có í nghĩa, tui thấy cái dạng tên ông là Thiện mà chẳng thiện tí nào bó tay luôn.
Mọi người cứ thấy mình wen đc mấy em xinh xinh là ghen, aloso vào nói em í, làm em í ngượng :(:)((, chán wa đi, hết việc rùi à :((, người ta đã mạnh dạn vào làm wen rùi thế mà còn, thế này thì còn có ai dám vào box mình nữa, ko có ai mới vào thì lại kêu chán, có người vào thì lại đuổi đi. X(X(X(

U.F.O

Active Member
cái ông Thiện kia tui ghét nhất là cái câu nói của ông,
Buồn cười ghê ta . Tui chưa nói hết câu ( để nửa sau còn kâu típ . khị khị ). Ý còn lại là :.......................( tui cũng chưa biết ^_^).Mà tui có nói là 0 có ý nghĩa đâu . Hixx oan quá . Anh bị oan nhở em Phương nhở ?^_^Đấy . em ý gật đầu roài kia kìa . ahahahaha.

cloud1812

Member
vừa xem phim lớp mình làm 8-3 xong, hay vãi lúa, mỗi tội mình xuất hiện hơi ít do hôm đó phải về sớm học gia sư :((, nhưng mà ko sao, nhìn vẫn đẹp trai chán :D:D

khiep cac anh noi em kinh quaX(
em thi em chang nguong dau anh minh a:"> ?:-O
cac anh y ko hieu vi day la do cac anh ......noi lai so cac anh alaso vao danh em thi het doi....:p ;-)

U.F.O

Active Member
Anh thề 0 có ý gì thật em à .Nếu chẳng may động chạm thì em cho anh chính thức xin lỗi .Thôi anh đi đây cho boy D8 còn chăn gà chăn vịt .

cloud1812

Member
phương ơi anh có 1 yêu cầu là khi nào em viết bài thì thêm cái dấu vào nhá , chứ anh đọc bài em giống đuổi hình bắt chữ wa à, cả thằng bảo quân với con phương linh nữa.
hôm nay lớp mình thi thố tốt chứ, soj em mải chơi wa nên ko vào xem đc :|:|

Sit

Member

Văn Hải và Ngoan ~~ dáng đẹp :D chụp căn chuẩn thật

Hiền và Cẩm Tú,niềm tự hào của tổ 4 ;-)

Hồng Quân hay vật,tiêc là Hoàng Anh ko cho :(

Kid08

Member
lạy chúa toàn chụp cảnh đẹp, em thương anh Hiền quá nhưng vẫn chưa thoát vì còn 8-4 ........ .... . . . . . . . . . .. . . . Ala

Sit

Member

Quang và hình như là Oanh,ko hiểu dấu vết trên áo Quang là cái j :-s

My béo và Thao :*

Bình và hình như là Hương :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000