11D8 - New Style hehe

cloud1812

Member
hix khổ thân anh hiền wa, vẫn còn lượt về cơ mà, cả thằng sỹ hiếu nữa, mà sao thằng hiền vẫn cười tươi thế nhỉ??? sao ko up ảnh thằng nghĩa hả mẹ???

Sit

Member
hic ko có òi,tại lúc tặng xong bọn nó đứng dậy nhanh quá nên ko kịp chụp được,bố Nghĩa tặng Huyền là đôi đầu tiên,chả kịp chụp,mà vì "kịp" nên mới chụp được những ảnh như của Ngoan với V Hải

cloud1812

Member
hix hix, viết dấu vào khó đọc lắm, lỡ anh lại hiểu lầm í em, tưởng bở thì anh ko chịu trách nhiệm đâu nhá, anh đổ hết lỗi tại em đấy ;-);-)

U.F.O

Active Member
^^! 10 lần tao vào box lớp mình thì cả 10 lần tao chẳng hiểu đang nói về cái gì thế là thế nào...........
thế bà đang nói cái rì đấy .
Con tim anh thêm đâu búa vì tình mình lỡ mất nhau ai xa xôi có biết hay chăng lòng anh vẫn thế thôi.Ôi bầu trời ôi bao vị thần đã chứng giám đã hiểu lòng ta mà tại sao vẫn ko mỉm cười để thấy đôi ta vẫn chia ly.Anh giờ này chỉ biết ngậm ngùi ngắm chiếc lá rơi như mùa đông lại chiếc lá nữa rơi trong lòng và tất cả anh dành cho em....
Công nhận bà piến tấu bài hát đi kinh thật .

Sit

Member
:)) chết cái cái chữ kí :))
mai kt Sử 1 tiêt đấy cả nhà ơi :((
hôm nay mình cầm bài Sử được 10 mà ko tin đc
chắc lúc bà ý chấm bài mình,bà ý đang ali phê phê =))

cloud1812

Member
cuối cùng cũng ngồi tụng xong mấy cái bài hoá :(
hôm nay về bị thằng anh chửi om sòm, ông bô lại ko nói j về việc chiều nay, thế mới lạ. Hôm nay ông bô mình đến như diễn hài, buồn cười nhất là cô thuỷ đang thao thao bất tuyệt thì ông í có điện thoại chạy ra ngoài nghe =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000