11D8 - New Style hehe

Kid08

Member
phụ huynh ai đến chiều nay nào, em báo là bận kể cả mẹ em biết phải đi, mk đi quái giề chuyện vớ vẩn này =))

kin_0027

cloud1812 said:
huhu buồn wa đi!!!! làm thế nào bi h?????? năm ngoái bị 1 phát năm nay lại phát nữa kiểu này chắc là =((
@Phương: anh có gặp đc em đâu!chả bao h thấy em ở trường cả! em học tận tầng 3 nhà A còn ah thì ở tầng 1 nhà B, anh mà chạy lên đấy đưa em quà xong thì ờ ngoài lớp luôn cả tiết sau à? thui để hôm nào hết h học nhá em ;) à hôm nọ gặp anh rùi có mất hình tượng ko vậy em? wên hôm nọ ko hỏi :) :-S
@Quân ơi dạo này thấy mày có vẻ bị người khác chửi ghê nhỉ?? ;))
cả cái box này chửi mày, đến lớp thì bị bạn Hà My với thằng Quân chửi =))=))
khổ thân chú bé >:)
Chap' j` chung' noa' he^he^ ma` ong boc phet' noa' vua` vua` thoi ong a.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chú ý!!!!!!!!!!!
hải dớ,chị linh, chị trang,quân trố mới minh lắp...
tối thứ 7 ,19 h` đến trg` Chuvanan dạ hội tiếng pháp!
thông báo này thay cho giấy mời!^^*

cloud1812

Member
@Phương: sao ko thi nữa em?? em đc vào thẳng vòng trung kết luôn à?? ;) hay là người ta sợ em lên thì là nhất nên người ta ko cho lên nữa??? ;);), lúc chiều nay thấy em online, nhưng mà đang mải chơi điện tử, soj em nhá :SS:SS, đùa chứ anh hỏi thiệt sao ko thi nữa vậy??? cái chị Phương Linh bảo là vẫn thi bình thường mà :-?:-?
@Quân: vâng bốc phét :-S:-S

cloud1812

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
chú ý!!!!!!!!!!!
hải dớ,chị linh, chị trang,quân trố mới minh lắp...
tối thứ 7 ,19 h` đến trg` Chuvanan dạ hội tiếng pháp!
thông báo này thay cho giấy mời!^^*
oạch :|:| mời kiểu j mà kì vậy??? mời như là đấm vào mặt người ta í :|:|

cloud1812

Member
úi em ánh có vẻ lễ phép ghê đc rùi nếu mà anh ko bị cấm cửa thì nhất định sẽ đi vì đằng nào cũng có í định đi pháp học, đi cho bít :D:D

cloud1812

Member
oạch :|
anh nói thế tụi nghiệp em wa:((, nhưng mà chưa học hành j thì cũng chả bít thế nào, tiếng pháp học khó bỏ cha, có khi xong đại học đi cho chắc :D:D, hôm nay đến trường học nghề nhục vãi lúa :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000