05-08 có ai xinh không?

Status
Không mở trả lời sau này.

tuankazzan

Member
Đề nghị bà chị Huyền đừng có khoe hàng lớp mình kẻo tuần sau lại có một đống anh giai kéo đến trước lớp 12D3 đấy!!hihihi

U.F.O said:
nói các bác đừng buồn nha,em thấy có mỗi em"styleliza_e2" là xinh xinh thui.Nhung ui , năm sau em có định vào trường anh không?
ô hô hô
cám ơn anh quá
:D
nhưng mà sao anh bít em xinh??? :-/
năm sau nữa em mới vào cơ anh ạ
đồ điên said:
Há há há , bạn U.F.O ơi là U.F.O , tớ ko ngờ cái khoản , hmmmmmmmm, nói thế nào nhỉ ,''huớng về cái đẹp '', tạm gọi như thế đê , của cậu lại kém đến mức ấy . Về khoản xinh , nói đi đâu xa, riêng lứa 05-08 đã có cả đống rồi.Mình xin tiến cử ngay ở lớp D8 có mấy bạn dc coi là xinh roài .Bạn Blue eyes ấy, cũng có thể xem là hoa khôi D8 đấy[ còn nhìu , nhưng sợ bạn ko bít mặt nên ko kể ]Đi khám mắt đi bạn
cái đồ điên
ghen tị hả????

haketu

Member
nhưng mà sao anh bít em xinh???
=))=))=))=))
gặp ai mà chả khen xinh!!!!!!!!!!
====>long` thấy .... nao nao........
sau khi gặp====>ặc ặc ặc........
không những xinh mà..................
(bảo thằng Dunk viết nốt phầm chấm chấm hộ tôi cái...)=))=))=))

blue eyes

Moderator
Ò` đúng rồi , em Nhung xinh lắm( chưa đc nhìn mặt nhưng nghe anh Tú kể hihi)
Xin lỗi mọi người cho em đối chất với ông Tuankazzan tí:
Này ông, ông nói giề tôi ko hiểu ?? Sao tự nhiên ông lại sồn sồn lên với tôi thế
có phải vì bên topic nào đấy tôi nói : mấy bé trai lớp 10 chẳng có bé nào đc, và tôi còn gọi ông là Chú Tuấn nên ông tức đúng ko ??
Ông biết vì sao tôi nói thế ko? Chả phải vì tôi thích soi siếc gì mấy ông mà bên trên cái bài tôi post có 1 bài của ông , ông nói là mấy bé lớp 10 chẳng có bé nào ngon
Tôi thấy ông chả coi con gái bọn tôi ra gì, cứ như là hàng hóa để các ông ăn ý, cho nên tôi nói lại để xem ông có thấy tức ko ?? Và kết quả là ông tức thật đấy nhỉ =)) Giờ thì hiểu chưa ??

To Sirus : đồ dở người, tôi mà Sư tử Hà Đông à ??? Bó tay với ông luôn, ông thử hỏi cả cái lớp 10d8 xem có đứa nào nó bảo tôi thế ko ??? Hỏi cả anh Haketu này, anh Smooth này, mà thôi, cho ông đi hỏi cả khốo 10 luôn, hỏi hết cả con trai con gái đi xem có đứa nào nó bảo tôi Sư tử ko nhá :cool:
Bắt đầu thấy chán 4r rồi đấy, mới mấy ngàyko lên thôi mà vu khống cho người ta đủ điều, sợ thật , chán thật :(

p3yeu

Member
tuankazzan said:
Đề nghị bà chị Huyền đừng có khoe hàng lớp mình kẻo tuần sau lại có một đống anh giai kéo đến trước lớp 12D3 đấy!!hihihi
oánh chết cha em h,học lớp nào thế ku,nói ai ngon hả em ;-) ;-) ;-) chị hơn mày 1t cơ đấy,dùng từ ngoan ngoan tí nhé :D mà bọn chị 11d3 heheh :> chị luôn chào đón mày,ku bé ạ ;-) :D hôm nào sang lớp chị chơi :|

p3yeu

Member
styleliza_e2 said:
Cả 3 cái mẹt chị Huyền đều y như 1 - cười giống nhau we!!!!
Hie hie
em vào 0407 xem rùi
chị oài
ava thô bỉ quá!!!
chuyện =)) chị có mỗi kiểu cười bĩu môi đấy thui mà em ;) ;-) ;-)

BuStEd

Oài!!Em đến ngại bác nào đề cử bạn Ngọc gì đó của D8.Bác có là bạn cũng nên khách quan đê.Bạn đấy mà đã bảo là xinh thi gái Chu mình toàn hoa hậu à??Đến chịu

smooth

Member
chú thông cảm, anh xa tổ quốc nên ko nắm rõ tình hình khóa mới, 0508 anh chỉ biết mỗi bạn D8 đấy thôi, theo anh thế là cũng đề cử được rồi. Chú có ai hơn thì đề cử đi, để anh em tham khảo. Nhớ là đề cử thì phải có bằng chứng, nói mồm thôi ko biết đằng nào so sánh đâu :)

BuStEd

@Tuấn:tất nhin ko có A1 đâu,các chị ý "già" quá rùi
@chị Huyền:post đến lắm ảnh,em xem đến choáng,hoa hết cả mắt

BlackDragon

Active Member
blue eyes said:
Ò` đúng rồi , em Nhung xinh lắm( chưa đc nhìn mặt nhưng nghe anh Tú kể hihi)
Xin lỗi mọi người cho em đối chất với ông Tuankazzan tí:
Này ông, ông nói giề tôi ko hiểu ?? Sao tự nhiên ông lại sồn sồn lên với tôi thế
có phải vì bên topic nào đấy tôi nói : mấy bé trai lớp 10 chẳng có bé nào đc, và tôi còn gọi ông là Chú Tuấn nên ông tức đúng ko ??
Ông biết vì sao tôi nói thế ko? Chả phải vì tôi thích soi siếc gì mấy ông mà bên trên cái bài tôi post có 1 bài của ông , ông nói là mấy bé lớp 10 chẳng có bé nào ngon
Tôi thấy ông chả coi con gái bọn tôi ra gì, cứ như là hàng hóa để các ông ăn ý, cho nên tôi nói lại để xem ông có thấy tức ko ?? Và kết quả là ông tức thật đấy nhỉ =)) Giờ thì hiểu chưa ??

To Sirus : đồ dở người, tôi mà Sư tử Hà Đông à ??? Bó tay với ông luôn, ông thử hỏi cả cái lớp 10d8 xem có đứa nào nó bảo tôi thế ko ??? Hỏi cả anh Haketu này, anh Smooth này, mà thôi, cho ông đi hỏi cả khốo 10 luôn, hỏi hết cả con trai con gái đi xem có đứa nào nó bảo tôi Sư tử ko nhá :cool:
Bắt đầu thấy chán 4r rồi đấy, mới mấy ngàyko lên thôi mà vu khống cho người ta đủ điều, sợ thật , chán thật :(
Anh cứ tưởng em Ngọc hiền lắm, ai ngờ cũng "bản lĩnh" phết ;-)

hate_a3

Member
@ huyền: em bé chụp ảnh cùng em tên là gì thế, nhà ở đâu, nick YIM là gì em :q:

thế anh hỏi lại lần nữa, vẫn chưa có em nào 05 08 xinh xinh à, để bọn 04 07 nó chiếm đất thế kia hả mí em ui :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000