05-08 có ai xinh không?

Status
Không mở trả lời sau này.

tuankazzan

Member
Nay BLUE EYES 10D8,ba chi thich gi?
ba chi thich soi trai ha?
the thi moi ba den tham lop 10A1 nhe!
em va SonTung xin san sang!hahaha
chi so 10A1 ko co em giai nao them thich nhung ba chi hay di soi trai dau!
HUU XA TU NHIEN HUONG ma!

Sirius

Member
Ê, Ông Tuấn ơi, đề nghị ăn nói cho nó sạch sẽ tí,đừng nhuốm màu chợ búa như thế chớ.Và cũng đề nghị ông tôn trọng mọi người, đánh co dấu đê ,hay là ko biết đánh đấy.
Á À, lớp 10a1 này ngon nhỉ, dám khiêu chiến với Hà đông sư tử của lớp 10d8 ah.Đừng sợ nhóc Ngọc ơi, ra tay đê, cho tụi nó bít thế nào là hung thần d8.Year, tiến lên, thắng bọn nó , tui khao nhóc chầu nuớc mía

rosekiller

Member
thật bất công
bọn A1 năm nìu cũng toàn mấy thằng ngất ngây .
........
nhưng cũng chả sao
vì A5 toàn girl xinh toàn phần
:>> :>> :>>

shrewishgirl_151

Ơ hóa ra chị Ngọc ghê thế cơ ạ
iem đâu cóa bít!
Trông chị ý mặt mũi hìn nành nà thía...ai ngờ
mang cái bịt danh nghe kêu vãi núa vào cả 4rum
chít thật đấy

t2_wuis_t2

Member
ặc ặc, bọn này thik đá đểu nhau nhỉ? hai thằng a1 nhá, đừng có nói quá đáng ng` ta vậy, đúng 2 thằng dở hơi chơi với nhau, nghe ngứa cả tai.

U.F.O

Active Member
nói các bác đừng buồn nha,em thấy có mỗi em"styleliza_e2" là xinh xinh thui.Nhung ui , năm sau em có định vào trường anh không?

Sirius

Member
Há há há , bạn U.F.O ơi là U.F.O , tớ ko ngờ cái khoản , hmmmmmmmm, nói thế nào nhỉ ,''huớng về cái đẹp '', tạm gọi như thế đê , của cậu lại kém đến mức ấy . Về khoản xinh , nói đi đâu xa, riêng lứa 05-08 đã có cả đống rồi.Mình xin tiến cử ngay ở lớp D8 có mấy bạn dc coi là xinh roài .Bạn Blue eyes ấy, cũng có thể xem là hoa khôi D8 đấy[ còn nhìu , nhưng sợ bạn ko bít mặt nên ko kể ]Đi khám mắt đi bạn

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000