05-08 có ai xinh không?

Status
Không mở trả lời sau này.

Red Devil

Member
Mấy chị này mình gặp suốt nhưng cá là không bà nào biết mình là ai. Nhìn ngoài các chị còn xinh hơn, nhưng hình như hơi bị đanh đá (đã từng chứng kiến cảnh tượng kinh hoàng hồi năm ngoái........chi tiết hơn là lúc hát hợp xướng "người hà nội"...........chi tiết hơn nữa là nhân vật chính là chị Thư và một anh nào đó.............kô thể chi tiết hơn được nữa kinh hoàng lắm..............các bác 12D6 tha em nghe).

BlackDragon

Active Member
tuanhd6 said:
:p :p :p thoi chi. di ngu da ,muon qua roi`, ngay mai chi post tiep anh cua chi tu anh cho ma xem , ai co nhu cau xem anh chii Cam tu thi gio tay len chi post not' nhe' :D
Các em D6 sao tự nhiên lại post ảnh ở 05 08 thế này :> , Anyway, dù sao ảnh rất đẹp, hoan nghênh post tiếp :D

tuanhd6

a ha ha em red devil oi em nhin thay chi thu dang lam tro` gi`??? :) hom hat hop xuong' thi nghich nhieu tro lam' :p Em cu' ke ra di, ko sao dau ,ai cung bao bon chi danh da' that nhung khong den muc nhu em nghi dau :) hehe :q: Oi,chi nho truong ,nho cai hoi do qua'..missing..missing :) Chac bay gio moi nguoi dang di hoc het ca roi =((

em gặp chị Bảo Thư ở ngoài đời rùi hihi xinh oi nà xinh ... chị ý đâu có đanh đá nhỉ ;-) ( 1 lần bon chen đi cùng chị Phan Trang D4 sang nhà chị Thư chơi :>> cái cửa sổ kia nhìn quen thế ko bít :cool: :p )

tuanhd6

lang xe cai' gi` ma lang xe,cai dep thi de moi nguoi thuong thuc',anh? em ma dep thi chi cung xin 1 cai de ma up len thoi hehe,chu chang phai vi la ban ma lang xe dau ,day dau phai la lang xe.lang xe la tu` danh` cho nhung nguoi chua ai biet den co em ah.The' nhe' em!^^

t2_wuis_t2

Member
hix, chị bảo post ảnh cả mấy chị j` j` nữa cơ mà ^^ Chị post đi chứ, xem hoài một chị hơi .. nhàm ^^ Xem gái xinh là cứ phải thay đổi chị ơi ^^

blue eyes

Moderator
ặc !!!
To chị Hằng My : Chị My ơi, 3 chị đầu độc các anh lớp trên đổ siêu đổ vẹo chưa đủ hay sao mà bi giờ, cho các ban 0508 chiêm ngưỡng ảnh để mai lại ngất ngây như .....các anh lớp trên hả chị ????? :9
Em đề nghị chị Hằng My post ảnh mình lên đi, cả ảnh chị Cẩm Tú nữa
Trong các chị 0306 em biết thì em thấy chị My và chị Cẩm Tú là xinh nhất
Chị My nhìn baby dễ thương........ :) chị My post ảnh lên đeeeeeeeeee...... :d:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000