05-08 _Bóng đá_ môn thể thao vua

bolobala

Oáp, bác Trung ghê nhỉ, lần nào cũng bảo D5 thua thế ? Hum nọ D5 đá với Sử tiếng rưỡi xong đá tiếp luôn với D2, thắng 1-0, mà hôm đấy có cả ông đá đóa mà !
Nói hôm nọ hơi bốc phét, trước Tết mà !

lion_heart90

bolobala said:
Oáp, bác Trung ghê nhỉ, lần nào cũng bảo D5 thua thế ? Hum nọ D5 đá với Sử tiếng rưỡi xong đá tiếp luôn với D2, thắng 1-0, mà hôm đấy có cả ông đá đóa mà !
Nói hôm nọ hơi bốc phét, trước Tết mà !
tai lop tui hom day thieu may thang da' chinh' thui,,, ko thay tu nhien hom day lop tui cho may thang nhu thang Giang vao` da' ah,, thik thi` khi nao` da' lai:D :D ?OK?

cheryl

lion_heart90 said:
tai lop tui hom day thieu may thang da' chinh' thui,,, ko thay tu nhien hom day lop tui cho may thang nhu thang Giang vao` da' ah,, thik thi` khi nao` da' lai:D :D ?OK?
Công nhận là ... D2 chỉ có mỗi mấy cái lí do là : thiếu ng`, rồi nếu mà đủ ng` thì là do toàn bị chấn thương ... nghe nhàm quá D2 ơi ;)
* Sợ 11D9 thật ^.^ Đá ko nể nang đàn em thì ... sợ nà phải :D

trungvb

Moderator
@QUÂN: lần sau đá thì giữ mồm nhé đá bóng không phải đá người đâu,,,,còn hôm roài cứ cho D5 thắng đi ...thích thì đá lại mai ọk đặt sân rồi,,,,
nói thật là D5 cũng thường thôi nhưng đc thằng tiền đạo thì hàng khủng thật đáng ngưỡng mộ,,,cái đấy không phủ nhận....mai đá lại với D2 rồi hãy nói nhé,,,,
@LY:thế thắng đc D2 mấy lần mà ghê thế Ly......hay là thua nhiều hơn....=))=))

trungvb

Moderator
sáng nay đội 1 của D2 thắng 12A5 3-2 sau đấy thay người cả đội 2 vào,,,thì kết quả là 6-6(tỉ số đẹp,,)....người ghi bàn kết thúc là VB kekekee....

trungvb

Moderator
bolobala said:
Đâu, hôm đấy lớp ông đủ mừ, có cả ông Trung đấy chứ, hè, mai đá không nhỉ
sao để D2 ra sân 1 mình thế mày mà có các anh 12a5 đá cùng....:| :| :| ...

DanteXXL

Dũng cảm để chít thì dũng cảm làm giề?? =)) Dũng cảm phải vì mạng sống của mình hay ai đó chớ? =))

lion_heart90

ly huyen vy said:
A a a a a, thể dục môn tự chọn tớ chọn môn Bóng đá đấy!yeah!diểm 10 cho sự dũng cảm~~~~~~~~~~~~~~~~~
eh,, điểm 10 cho sự dũng cảm thì cuối năm cộng vào đâu để tính điểm trung bình ah vy?

ly huyen vy

Member
các ấy này chả hỉu j cả!ng ta phải cố gắng l;ắm mới chọn được cái môn đá bóng ấy (bọn con trai lớp tớ có ai dám đá đâu!)Thế là hơn đứt con trai rồi con j!Mới lại thầy tớ bảo chỉ cần đi qua 10 cái cột đủ t/g(17s) đổ ko sao!kekeke, nghe có vẻ khả quan!!!!!!!!

cheryl

trungvb said:
sáng nay đội 1 của D2 thắng 12A5 3-2 sau đấy thay người cả đội 2 vào,,,thì kết quả là 6-6(tỉ số đẹp,,)....người ghi bàn kết thúc là VB kekekee....
Nghĩa là Trung VB thuộc đội hình 2 :-? ( 3 dấu hỏi chấm )
* Vy ơi, ngưỡng mộ ấy quá :) Mà kon trai D4 ko bạn nào chọn môn bóng đá à :-? hehe >:) >:)

trungvb

Moderator
cheryl said:
Nghĩa là Trung VB thuộc đội hình 2 :-? ( 3 dấu hỏi chấm )
=)) =)) ...đã bảo là cả đội 1 và đội 2 mà...thế mà cũng hỏi,,,trận này VB về đá hậu về sau đá tiền vệ....cuối h mới về vị trí sở trường tiền đạo,,,jeeee

cheryl

trungvb said:
thứ 7 này D2 đá với Lý ams mai đặt sân mọi người có rảnh đến mà xem...:D
:-o thật ko đấy :-o Lý mấy hở Trung :-/ Bao h đá :-/ mà đá mấy h chứ, buổi chiều à :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000